Đi đường quyền cũng bé 07

Sieunhangao

Thường Dân
Chào các đồng dâm lâu ngày tái xuất sau dịch covid không khí đường phố đông người tấp nập đông vui gì đâu chiều nhậu xong tranh thủ chạy thằng tới Càn Long 55A Lê Trọng Tấn phải dừng lại ghé vô trong lâu ngày vô lại ae phục vụ vẫn nhiệt tình như xưa .... nằm vô ghế đợi vài phút phục vụ mời mua vé xem ipad ui nhiều bé mới xinh quá pick ngay bé 07. Chắc mới dịch cập nhật lại KTV xinh hẵn ra

Bé xinh xắn có nét dâm dâm nhìn rất kích thích em này có giọng nói Đáng yêu , trong trẻo, giọng sài gòn pha lẫn miền tây nhìn v1 to tròn của bé muốn nhảy ra ngoài hấp dẫn lắm mấy ông ơi.

Vào phòng bé trò chuyện, ngọt ngào, rồi vuốt ve khoái thật sự.thằng em muốn chào cờ luôn đi vé 1 triệu mà biết bên diễn đàn lấy code nên giảm 20%, lần nào tui đi cũng lấy code.

Tắm bé tắm khá kỹ, vào phòng đã Nude 100% rồi mấy ông à, nhìn mà muốn ăn luôn vậy đó. Xong đến phần đấm bóp… bé làm khá sướng mông đít zú cứ chà chàm mén tí phọt luôn, may là gồng lại.

Đổ dầu thái xong bé chà ngực đi khắp người 1 hồi thì quay đầu lại luôn, ngâm lấy cái dingf suối của bé nó tuyệt vời làm sao luôn ấy. Nước nhiều mà thơm nữa chứ.
sau đó bj ngậm full 100% làm thằng em lâu ngày cứng ngắc đc vài phút thì bắn tung tóe e nó ns của a ra nhiu vậy haha. Ra cho em hết đấy

Xong tắm rửa lại, bé khẽ nói nhỏ, mong sau này gặp lại anh nữa nhé.

Zip

Thường Dân
Nghe thôi đã chịu ko nổi r,ghé đi quyên mới đc

Lucak

Thường Dân
vé thái nè vé 69 nè ko bit đi đường quyền vé nào đây ta

Hỏi Đáp Dịch Vụ
Help Users

3cn1.gif 3cn2.gif

LIÊN KẾT NHÀ TÀI TRỢ

CHI NHÁNH CHÍNH THỨC