massage

19 siêu mẫu mấy ông ơi

Vẫn là tôi đây các đồng râm, nay gặp vài chuyện buồn, không được vui, đành rủ bạn bè trong công ty đi nhậu, ăn uống bê tha 1 bữa.
Nhậu xong sẵn có hơi men trong người thì vẫn thói quen cũ ghé lại Càn Long hưởng thụ cảm giác được chiều chuộn cho vơi sầu.
Lên xe rồ ga 1 mạch đến nơi cũng tầm 8h tối gặp ngay cô b.é cô lễ tân khá xinh xinh, chắc lâu quá mình không ghé giờ đổi mới khá nhiều, không gian sang trọng xinh dẽ, trang hoàng không khí noel khá lộng lẫy.
Thì ra giá vé có nhĩn hơn xíu là vì đổi mới cơ sở vật chất và dịch vụ. Lấy vé thái xong, phục vụ dẫn mình lên phòng thư giãn, mình xin Ipad chon b.é thì thấy sơ sơ b.é số 19 có ngoại hình khá bắt mắt, nên mình chọn b.é. Dùng tô mì trứng xong thì đc cu phục vụ đưa lên phòng, bước chân vào mùi nước hoa của b.é và mùi thuốc bắc hòa trộn với nhau, cảm giác như mệt mỏi và buồn phiền nó tan biến hẳn đi.

Trước mắt là 1 cô b.é da hơi ngâm nhưng mặt rất xinh xắn, có nét lai tây, b.é cười nhẹ và nói chào anh như những lời lẽ âu yếm nhau của các cặp đôi mới yêu vậy.

V1 9/10
V2 eo cực xinh
V3 8/10
xinh cực kỳ mấy ông à. Vào tắm thì b.é nghịch vô cùng, cười đùa trò chuyện với mình suốt, đã z còn bonus cho cậu nhỏ mình 1 vài nụ hôn và nói chưa j mà sao nó cứ dựng đứng vậy anh, làm mình cũng ngạu vô cùng.
Lau khô người đến mát xa thì tay nghề b.é đúng khá là tuyệt với luôn mấy ông ơi, đấm tới đâu đã tới đó. sướ** ơi là sướ**.
Nhẹ nhàng b.é nói giờ khỏe xong tới mệt nha anh, vừa nói xong b.é cởi bỏ chiếc cáo ngự* mỏng tanh b.é đang mang, trời ơi bầu ngự* to tròn đã vãi đạn, núm khá hồng. bắt đầu đổ dầu thái lên người, dùng ngự* trần ấy chà từ đầu đến chân và ngược lại. Kích thích tột độ khi chà b.é dừng lại nghịch đưa ngự* lắc lắc trên mặt mình mình ngậm đầu ti và nút như kiểu lâu ngày lắm rồi chưa có hơi gái ấy.
b.é bắt đầu chuyển dần xuống ngậm lấy cậu nhỏ, kỹ thuật Bj khỏi chê, liến nút các kiểu cả 2 hòn luôn sướ** đê mê, xong b.é dùng ngự* thư giãn luôn, bầu ngự* to lại tròn như ôm hết cậu nhỏ vậy đưa lên đưa xuống mình kéo b.é lên miệng ngậm ty tay thì đưa vào khe suối.
Nước trong đó âm ỉ khi nào lâu lắm rồi b.é khẽ ***, âm vang trong phòng tiếng dục vọng ngày càng dân trào.
Tầm 15p thì mình phọt hết trong miệng b.é. Quá tuyệt vời mấy ông à.

Khi về không quên bonus cho b.é.
Mấy ông đi nên thử b.é này hết sức tuyệt vời luôn nha mấy ông.

Hung&

Thường Dân
Bữa đi bên đây rồi..đi tầm khoản 13h chưa..gặp em 20 tuyệt vời..phòng ốc thì ok.. nhưng hơi thiếu máy lạnh vì quá nóng..chắt thời tiết nóng nực..ko sao bù lại em 20 ngọt ngọt cái nóng cũng qua đi..hjhj

Hỏi Đáp Dịch Vụ
Help Users
Giảm 30% khung giờ vàng 7h-13h hà.ng ngày
  • M Motkhong:
    H qua vinh tiên 2 làm **** six nine thì quá oke há ae
    Unlike Quote Report
  • T Tongtran:
    Ghé lần là muốn ghé lại lần 2 liền nha ae
    Unlike Quote Report
  • T Tonyteo7:
    Bữa đi ngây b.é 31 vinh tiên 2 làm quá oke luôn ae ạ
    Unlike Quote Report
  • B Bivobo:
    Dậy h chạy qua làm vé luôn đi chứ
    Unlike Quote Report
  • T Thunglung:
    địa chỉ 239 đường số 19 bình trị đông b bình tân massage vinh tiên 2 nha ae
    Unlike Quote Report
  • K Khachuy5:
    ae chạy qua tranh thủ trc 1h để đc giảm 30% nha ae
    Unlike Quote Report
  • Unlike Quote Report
  • P Pinning 890:
    Tôi đang nhậu ở đường Đồng Đen
    Unlike Quote Report
  • P Pinning 890:
    Massage Đồng Đen 242 có em nào mới ko mấy ông
    Unlike Quote Report
  • H Hiềnnguyễn:
    Toi cũng vừa trai nghiệm b.é 999 bên đồng đen xinh tuyệt luôn tay nghề lắm mấy ông ơi tranh thủ ghé vào trai nghiệm cùng toi nhé
    Unlike Quote Report
  • T Thanhkien09:
    Bên masa 242 đồng đen có b.é 123 thư giản tốt lắm ae b.é vừa người trắng trẻo dễ thương .. b.é nói giọng bắc nghe ngọt ngào
    Unlike Quote Report
  • C Cao đài:
    b.é 999 bên đồng đen nói chuyện dth cực kỉ luôn nè b.é làm nhiệt tình lắm ae ai rảnh ghé 242 đồng đen chơ,i dới tui k
    Unlike Quote Report
  • C Châu Đăng Khoa:
    Bangkok luôn mang đến những phút thư giãn thoải mái nhất . Mình rất thích cơ sở này
    Unlike Quote Report
  • T Tùngphạm122:
    b.é 123 bên đồng đen nhiệt tình lắm nhe ae nào ghé qua trai nghiệm b.é thử xem nào toi vừa trai nghiệm b.é toi muốn nghiện luôn đấy
    Unlike Quote Report
  • N Nguyễn Bính Khiêm:
    Mình rất thích dịch vụ của Bangkok rất uy tín và chuyên nghiệp
    Unlike Quote Report
  • B Bảo a bùng:
    b.é 320 bên đồng đen làm nhức cái nách thiệc , ae rảnh ghé 242 đồng đen chơ,i đảm bảo nghiện đi như tôi luôn à
    Unlike Quote Report
  • H Hoangvo987:
    Bên 242 đồng đen có b.é 320 vui vẻ vừa người trắng trẻo b.é tay nghề thư giản rất tốt b.é nói giọng bắc nghe ngọt ngào lắm
    Unlike Quote Report
  • H Hi hi 1:
    mấy ông ơi tui vừa ghé càn Long.. vào giờ vàng được giảm 30% .. bên này có b.é 20 nhỏ con mà còn xinh nữa.. tí mấy ông ghé trải nghiệm thử đi
    Unlike Quote Report
  • A Alu:
    Hi hi 1 said:
    mấy ông ơi tui vừa ghé càn Long.. vào giờ vàng được giảm 30% .. bên này có b.é 20 nhỏ con mà còn xinh nữa.. tí mấy ông ghé trải nghiệm thử đi
    uk đúng rồi tui có ghé qua r b.é 20 tay nghề tốt dễ thương .. tui giờ mê b.é 20 luôn r .. lần nào ghé cũng yêu cầu 20 hết trơn ak
    Unlike Quote Report
  • B Bingchiling:
    Hi hi 1 said:
    nge mấy ông nói mà ham quá chắc tí tui phải qua trải nghiệm thử.. và yêu cầu b.é 20 mới được.. cảm ơn mấy ông nha.. hay tí qua càn Long không mấy ông tí ae mình gặp nè.
    Unlike Quote Report
  • Z Zillllll:
    Bên 242 đồng đen có b.é 320 vui vẻ vừa người trắng trẻo b.é tay nghề thư giản rất tốt b.é nói giọng bắc nghe ngọt ngào lắm
    Like Quote Report
  • B Bivobo:
    H này qua vinh tiên 2 là vé massage thái ladf tuyệt vời
    Like Quote Report
  • T The colonyy:
    b.é 123 bên đồng đen nhiệt tình lắm nhe ae nào ghé qua trai nghiệm b.é thử xem nào toi vừa trai nghiệm b.é toi muốn nghiện luôn đấy
    Like Quote Report
  • Z Zillllll:
    Toi cũng vừa trai nghiệm b.é 999 bên đồng đen xinh tuyệt luôn tay nghề lắm mấy ông ơi tranh thủ ghé vào trai nghiệm cùng toi nhé
    Like Quote Report
  • K Khachuy5:
    b.é bên vinh tiên 2 rất oke nha anhb
    Like Quote Report

LIÊN KẾT NHÀ TÀI TRỢ

CHI NHÁNH CHÍNH THỨC