Massage Càn Long 19 siêu mẫu mấy ông ơi

• Thread starter ĐụemXuyênKhông
  • Start date
K

Kim long

Thường Dân
Reaction score
0
Bé này được ra trong miệng luôn hã bác

N

Ngang Tiên Sinh

Thất Phẩm
Reaction score
3
bé này làm chuẩn bài bản, rất oki đấy

H

Huyền trọng

Thường Dân
Reaction score
0
Bé này ngon ăn bưởi quá ngọt

L

Leminhtam

Thường Dân
Reaction score
0
Vẫn là tôi đây các đồng râm, nay gặp vài chuyện buồn, không được vui, đành rủ bạn bè trong công ty đi nhậu, ăn uống bê tha 1 bữa.
Nhậu xong sẵn có hơi men trong người thì vẫn thói quen cũ ghé lại Càn Long hưởng thụ cảm giác được chiều chuộn cho vơi sầu.
Lên xe rồ ga 1 mạch đến nơi cũng tầm 8h tối gặp ngay cô bé cô lễ tân khá xinh đẹp, chắc lâu quá mình không ghé giờ đổi mới khá nhiều, không gian sang trọng đẹp dẽ, trang hoàng không khí noel khá lộng lẫy.
Thì ra giá vé có nhĩn hơn xíu là vì đổi mới cơ sở vật chất và dịch vụ. Lấy vé thái xong, phục vụ dẫn mình lên phòng thư giãn, mình xin Ipad chon bé thì thấy sơ sơ bé số 19 có ngoại hình khá bắt mắt, nên mình chọn bé. Dùng tô mì trứng xong thì đc cu phục vụ đưa lên phòng, bước chân vào mùi nước hoa của bé và mùi thuốc bắc hòa trộn với nhau, cảm giác như mệt mỏi và buồn phiền nó tan biến hẳn đi.

Trước mắt là 1 cô bé da hơi ngâm nhưng mặt rất xinh xắn, có nét lai tây, bé cười nhẹ và nói chào anh như những lời lẽ âu yếm nhau của các cặp đôi mới yêu vậy.

V1 9/10
V2 eo cực đẹp
V3 8/10
Đẹp cực kỳ mấy ông à. Vào tắm thì bé nghịch vô cùng, cười đùa trò chuyện với mình suốt, đã z còn bonus cho cậu nhỏ mình 1 vài nụ hôn và nói chưa j mà sao nó cứ dựng đứng vậy anh, làm mình cũng ngạu vô cùng.
Lau khô người đến mát xa thì tay nghề bé đúng khá là tuyệt với luôn mấy ông ơi, đấm tới đâu đã tới đó. Sướng ơi là sướng.
Nhẹ nhàng bé nói giờ khỏe xong tới mệt nha anh, vừa nói xong bé cởi bỏ chiếc cáo ngực mỏng tanh bé đang mang, trời ơi bầu ngực to tròn đã vãi đạn, núm khá hồng. bắt đầu đổ dầu thái lên người, dùng ngực trần ấy chà từ đầu đến chân và ngược lại. Kích thích tột độ khi chà bé dừng lại nghịch đưa ngực lắc lắc trên mặt mình mình ngậm đầu ti và nút như kiểu lâu ngày lắm rồi chưa có hơi gái ấy.
Bé bắt đầu chuyển dần xuống ngậm lấy cậu nhỏ, kỹ thuật Bj khỏi chê, liến nút các kiểu cả 2 hòn luôn sướng đê mê, xong bé dùng ngực thư giãn luôn, bầu ngực to lại tròn như ôm hết cậu nhỏ vậy đưa lên đưa xuống mình kéo bé lên miệng ngậm ty tay thì đưa vào khe suối.
Nước trong đó âm ỉ khi nào lâu lắm rồi bé khẽ rên, âm vang trong phòng tiếng dục vọng ngày càng dân trào.
Tầm 15p thì mình phọt hết trong miệng bé. Quá tuyệt vời mấy ông à.

Khi về không quên bonus cho bé.
Mấy ông đi nên thử bé này hết sức tuyệt vời luôn nha mấy ông.
Bé này làm thì quá ok luôn mọi người mỗi lần tới đây mình đều chọn bé hết

H

Hoàng erik

Thất Phẩm
Reaction score
9
Bé này làm 69 quá ngon mấy ông ạ.

Đ

Đường nhiên

Thường Dân
Reaction score
1
bé làm 69 quá dữ, làm nhiệt tình mà còn làm bài bản nữa

T

thiên lộ

Thường Dân
Reaction score
0
Bé này làm tốt mà giờ trưa mới làm, tiếc quá nay có việc ban sáng tính ghé, lần sau chắc ghé thăm bé

T

Trần văn đông

Thường Dân
Reaction score
0
Bé này làm thì không thể chê dc luôn mấy bác ạ.sướng tê cả người

H

hỗn độn

Thường Dân
Reaction score
0
bé này nay có làm này vô chơi thử đã

M

mítttt

Thường Dân
Reaction score
0
bé này vừa làm tốt đấy nhưng trãi nghiệm của tôi thì bé 20 làm chuẩn hơn tí đấy, mấy bác đi thử xem

T

tatooo

Thường Dân
Reaction score
0
bé này nhìn trên ipad xinh cực luôn các ông ạ, nhưng bửa vô lại kẹt chưa đi được

V

Vy thanh tịnh

Thường Dân
Reaction score
0
Nếu tới đây mà không trãi nghiệm bé này thì hơi phí nha mấy bác.làm bao phê bao ra

H

ham vui

Thường Dân
Reaction score
0
vừa đúp vé với bé này, chuẩn là đây

H

hạo thiên

Thường Dân
Reaction score
0
Chính sự là đây