Massage Bangkok Tâm sự thật về lần đi số 50 vé 69 bangkok

T

Tây huynh

Thường Dân
Reaction score
1
Mấy ngày trước Tôi thử đi vé 69 ở đây, tổng thiệt hại là 3 triệu , đến giờ còn ám ảnh. Giới thiệu thì nói toàn đưa mấy bé còn tơ chưa có baby vì vé cao. Nhưng đưa 1 bà chắc hơn 30t nhìn là biết gái có con vì mông xệ nhão . Hỏi riết thì bả thừa nhận con bả gần 10t rồi. Nghe tới đây tụt hứng. Đưa b*** vô mặt mình thì thâm nhăng nheo còn hôi nữa. Bỏ tiền ra mà gặp vậy thì còn gì để nói nữa. Lúc về mình hơi khó chịu thì bả nói mình e làm a k hài lòng hay sao mà a ko vui. Rồi còn nói tui đừng nói lại quản lí để đi làm kiếm tiền nuôi con. Bó tay . Thấy cũng tội nên cũng im lặng và ra về chắc ko ghé nữa.

• Like
Reactions: giang ho
Vô Song

Vô Song

Đô Sát Viện
Staff member
Reaction score
5,762
Mấy ngày trước Tôi thử đi vé 69 ở đây, tổng thiệt hại là 3 triệu , đến giờ còn ám ảnh. Giới thiệu thì nói toàn đưa mấy bé còn tơ chưa có baby vì vé cao. Nhưng đưa 1 bà chắc hơn 30t nhìn là biết gái có con vì mông xệ nhão . Hỏi riết thì bả thừa nhận con bả gần 10t rồi. Nghe tới đây tụt hứng. Đưa b*** vô mặt mình thì thâm nhăng nheo còn hôi nữa. Bỏ tiền ra mà gặp vậy thì còn gì để nói nữa. Lúc về mình hơi khó chịu thì bả nói mình e làm a k hài lòng hay sao mà a ko vui. Rồi còn nói tui đừng nói lại quản lí để đi làm kiếm tiền nuôi con. Bó tay . Thấy cũng tội nên cũng im lặng và ra về chắc ko ghé nữa.
Dạ, Hệ thống đang xác minh thông tin mà anh đăng lên ạ.
Tại các Chi nhánh của Hệ thống đều có Ipad cho anh chọn nhân viên trước khi lên phòng, nếu như các bé vào phòng anh không ưng ý có thể đổi bé khác vì đây là quyền lợi của anh.

Vô Song

Vô Song

Đô Sát Viện
Staff member
Reaction score
5,762
Anh vui lòng cung cấp thông tin để việc xác minh thông tin được chính xác nhất,
anh đi vé 69 và bé 50 làm thời gian cụ thể như thế nào ạ?

D

duong8x

Thường Dân
Reaction score
1
Chán nhỉ.. 3tr phải các bé <20t.. chơi vậy mang cục ức

Top Bottom