Massage Vinh Tiên 123 Vinh Tiên - Thất thủ

T

Tùng dươngi

Thường Dân
Reaction score
0
Bé này làm tình bao sướng nhé

S

STC

Thường Dân
Reaction score
0
Bé này làm tình ok lắm nha

Đ

Đức le

Thường Dân
Reaction score
0
E này cao ráo Oke quá

H

Huy hều

Thường Dân
Reaction score
0
Bé oke lắm mấy bác

V

Văn tân

Thường Dân
Reaction score
0
Bé xinh đá bi bao phê

V

Vũ anh1

Thường Dân
Reaction score
0
L

Lộc tài phát

Thường Dân
Reaction score
0
Bé quá đỉnh

T

TiTi1

Thường Dân
Reaction score
0
H

Hải lếu lều

Thường Dân
Reaction score
0
T

Trung hữu

Thường Dân
Reaction score
0
Vào đây mà tận hưởng các ông ơi!!chúng ta được xem như 1 vị vua

A

anh ban thịt heo

Thường Dân
Reaction score
0
Chào mấy tml,

Chả là hôm qua tao có hẹn với 4 anh em nữa qua massage Vinh Tiên lúc 21h , nhà tao ở Gò Vấp nên phi xe qua xa thật.. Đến nơi thì thấy mấy anh em đã đến hết rồi, chưa 9h mà anh em háo hức đến sớm ghê. Sau khi ngồi 8 tí xíu thì ra thanh toán tiền tic và chọn KTV. Hôm nay định gặp em 145 hay 189 mà cả 2 em đều nghỉ, thôi thì chọn đại em 123 nghe nói mới làm.

Ngồi làm lon bò húc được 5p thì cu phục vụ dẫn 5 anh em ra thang máy lên phòng, ngồi chơi xíu thì em vào phòng, tao ko xông hơi nên bảo em tắt xông để tắm luôn . Khi em cởi đồ ra thì khá bất ngờ vì vòng 1 em đẹp ghê, nhìn xuống cô bé thì thấy phê rồi, lông dc cắt tỉa gọn gàng rất đẹp. Rồi thì 2 anh em tao vào bồn sục để tắm, vừa tắm vừa khám phá cơ thể nhau. Xong thì em nâng mông tao lên nút thằng cu, phê vcl. được cái vòng 1 to. bóp sướng, t ngậy vào hang ổ hahaha

Phần khỏe, ở mức khá, đấp bóp chưa mạnh lắm, nhưng bù lại nói chuyện ngọt sớt à.

Phần thư giãn em lấy tinh dầu xoa khắp người rồi dùng cặp bưởi xinh đẹp chà khắp người tao, phê lắm mấy tml à. Em BJ phê lắm, thân hình sexy của em làm tao chỉ muốn đè em ra mà thôi. Rồi tới 69 t bưng em qua ghế tình yêu, em quay đầu lại t đưa cả tay vào hang móc các thứ rồi. tiếng rên la á á, ư ư làm con ch** tao thổn thức đến nỗi phát khóc.
Sau khi xong thì em tắm sơ lại cho tao và em.

Hôm nay em 123 đã cho tao 1 buổi tối khó quên mấy tml ạ. Sẽ còn gặp lại em nhiều thôi.
tê tahis

V

VuaBóngTốii

Thường Dân
Reaction score
0
Bé này làm mấy giờ vậy các bác

Top Bottom