Massage Càn Long tình cờ gặp e đồng hương xinh xắn 04

Đ

đoàn ngọc anh

Thường Dân
Reaction score
2
Chào các ae,
Sau lần đầu tiên review thì đọc lại thấy dài quá nên nay sẽ rút ngắn lại bớt cho ae đỡ mắc công đọc
.

Chả là tối qua sau khi vắt hết chất xám ở cty thì mệt người và não quá nên thôi qua Massage CÀN LONG tìm mấy bé thư giãn chút xả stress. Gọi hotline đặt ngay vé Thái bé 04 vì thấy có bác review bé này tốt, 30' nữa bé mới xong tua, ok no problem đến đợi thôi.

Đến nằm nghỉ nghe nhạc tầm 20' đã đc mời lên phòng. Vào phòng nóng lòng gặp bé quá nhưng khi vào lại ko thấy. Đang cất đồ đạc thì bé vào. 5s đầu tiên thì thấy ngay bé dễ thương, mặt có nét, thân hình thì chuẩn, thon nên nhìn cao hơn so với 1m59 của bé
. Bé tự nhận mình mặt ko láng lắm nhưng mình thì thấy ok, bé chỉ trang điểm nhẹ rất hợp gu mình. Ấn tượng ban đầu tốt
.

Thay đồ xong thì bé với tui vào tắm luôn vì tui ko thích xông hơi. Từ lúc nhìn bé cởi đồ là tui cũng rạo rực lắm rồi nhưng tính tui lại ko thích táy máy cho lắm nên suốt thời gian tắm tui chỉ nhìn và vài lần chạm nhẹ v1 bé thôi, chủ yếu là nói chuyện, à mà nói hồi phát hiện ra bé với tui cùng quê, được 1 điểm chung haha
.

Tắm xong thì đến màn chính thôi, lên chiếc nệm massage khỏe. Bé có kinh nghiệm nên masage cũng ok lắm có điều hơi ít chút, tui chưa đã cho lắm vì tui cũng thích massage khỏe
. Nhưng thôi để bé nhanh chóng chuyển sang Thái. V1 của bé thuộc dạng đào tiên to nên chà rất phê các bác ạ
, v1 chưa đủ bé còn dùng luôn cả v3 mà ngồi thẳng lên lưng tui mà chà từ dưới lên trên, mà đó là tập 2 thôi
. Tập 3 bé xoay người lại dùng luôn v4 trườn ngược lại từ trên xuống dưới, cộng thêm âm thanh hifi của bé nữa nên ôi thôi sướng tê luôn các bác ạ, cái vùng "rừng rậm" ấy cứ đi lên đi xuống trên lưng
... Xong bé kêu lật người lại chà trước, chà gì nữa trời, bé chà được chút mình và bé chuyển sang ngay thư giãn màn chính. Ăn đào tiên thì sướng quá rồi, đã vậy khi khám phá v4 của bé thì cũng nước nôi lênh láng
. Và sau một hồi quần quật với bé với đủ tư thế thì tui cũng đã tới ngưỡng, tuy ko đc CIA nhưng tui cũng ko đòi hỏi vì bé vừa xong tua phải vào tua tui ngay nên thôi chắc bé cũng mệt.

2 ae tắm xong thì lên ngồi nói chuyên chút, được bé massage khỏe thêm lần nữa! Hài lòng với bé
.

Tuyệt vời với cô bé đồng hương số 04.
Face: dễ thương có nét
Body: đẹp, chuẩn, v1 tốt
Service: oke rất phê các bác ạ, tui hơi yếu nên ko lâu lắm, bác nào nội công thâm hậu chắc sẽ phê hơn nhiều kaka

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: Huy Tân Phú and Uyvutv123
J

Jhggjg

Thường Dân
Reaction score
0
Xinh xan , nhiet tinh, e nay dep nhat to chau

T

Tung123

Thường Dân
Reaction score
0
Cao ráo,đẹp lm nhiệt tình phục vụ chu đáo k chê vào đâu dk

T

trieu van

Thường Dân
Reaction score
0
kk mjh da co ghe den va trung hop gap dx e 04 noi chuyen rat de men trang nhu bong buoi va buoi cung rat to dung la hang tuyen

A

Anh Quang

Thường Dân
Reaction score
1
Bé này vui vẻ lm thái thì ok ui vòng 1 nóng mún bỏng tay các ae ak còn chần chờ j nữa vào thui

• Like
Reactions: Quangrambo92
N

ngoalong

Thường Dân
Reaction score
0
e de thuong , lam nhiet tinh lam cac bac ah

T

Tinh vang

Thường Dân
Reaction score
0
Bé vui vẻ lm rất nhiệt tình nc cn có duyên nữa không bk có bác nào đi thử bé này chưa ạ

Đ

Đại Nghĩa

Thường Dân
Reaction score
1
Toàn e út xinh tươi ko ak

• Like
Reactions: Quangrambo92
N

Nguyễn Hữu Tuấn

Thường Dân
Reaction score
0
N

Nguyễn Hữu Tuấn

Thường Dân
Reaction score
0
Pen này nhiều chương trình khuyến mãi lắm các bác ạ

Đ

Đinh Anh Thiên

Thường Dân
Reaction score
0
Tôi đi massage thành thói quen lun rồi tuần mà ko đi chịu ko nổi độc và lạ

P

Phạm Mạnh Dũng

Thường Dân
Reaction score
0
Bài bản chuyen nghiệp bước nào ra bước đó không xô bồ như mấy chỗ khác

H

Huy Tân Phú

Thường Dân
Reaction score
0
Mình đã check qua. Tks men.

C

Cố Quên

Thường Dân
Reaction score
0
Đầy đủ tien nghi chất lượng thì khỏi bàn .thsk ae

K

Khánh0908

Thường Dân
Reaction score
0
Pé vui vẽ làm nhiệt tình,ăn ns thẳng thắng k sợ mất lòng khách nhưng tôi vẫn thich pé này

A

Aly

Thường Dân
Reaction score
0
Dk thằng e giới thiệu cho pé số 4 này làm rất ok tính thẳng thắng,lần nào vào a củng yêu cầu số 4 cả

T

Tinhkcr

Thường Dân
Reaction score
0
Ôi bé này làm không chê vào đâu dk nói thật là sướng tê tái cả ng luôn mn

T

Trần Thế Vỹ

Thường Dân
Reaction score
0
Kết nhất là màn chà ngực xog đến phần thử giản nằm mà tận hưởng thui

G

Giang KaKa

Thường Dân
Reaction score
0
Code giảm 20%

C

Conganh

Thường Dân
Reaction score
0
E này ms đi lần đầu thấy cx ok rồi đó ns chuyện có duyên dễ sợ,làm củng ok nhiệt tình z dk ròii chấm 9đ

Top Bottom