Massage Càn Long 168 Thiên Thần Tuổi Đôi Mươi

L

Leenguyen

Thường Dân
Reaction score
6
Mình ở Biên Hòa nhưng tháng nào cũng ghé Càn Long ít nhất là 1 lần ! 2h trưa hôm qua mình có ghé và đi vé Thái , thật may mắn chọn được 1 bé 2k mới toanh của quán ms #168 nghe bé bảo em mới làm được 2 ngày 😍 ! Dáng mình dây vòng nào ra vòng đấy , nước da trắng ngần , nụ cười tỏa nắng răng có đính đá ẻm cười 1 phát làm tui chết ngất !
Lúc tắm cho mình xong ẻm nói anh lạnh hả , mình trả lời ừm hơi lạnh xíu vậy là em ôm chặt lấy và nói nhỏ vào tai ấm hông anh ! Ôi hạnh phúc vl . Về màn massage khỏe hơi yếu xíu do người mới nên không sao !
Đến phần massage mệt nè tôi phải nói với mấy ông là quá tuyệt vời , tuy V1 cam quýt nhưng vừa tay bé làm Thái đưa tôi lên trời mây lúc nào không hay , V1 bé khám phá khắp cơ thể tôi không chừa ngóc ngách nào , khi đi ngang qua cậu nhỏ bé nuốt trọn thằng nhỏ, cái lưỡi hư hỏng làm tôi đê mê giựt giựt mấy phát ! Chịu không nổi 10p out trong sự sung sướng ! Ra về sẽ gặp lại bé lần sau nhé .

Last edited:
  • Like
Reactions: KingGo, Lê văn tài, Nguyenvanbao and 1 other person
H

Hoàng erik

Thất Phẩm
Reaction score
9
Thiên thần này có làm 69 luôn không các bác

• Like
Reactions: Tai triệu chơi
L

Leenguyen

Thường Dân
Reaction score
6
Có nha bác ! Ẻm làm Thái với 69

H

Hoàng erik

Thất Phẩm
Reaction score
9
Ẻm làm tuyệt vời không bác

L

Leenguyen

Thường Dân
Reaction score
6
Bj không dùng tay luôn nha ! Trên cả tuyệt vời , có cảm giác như người yêu lun á

• Like
Reactions: Hoàng erik and Anh Trần
A

Anh Trần

Thường Dân
Reaction score
0
Bé này sướng tê cả người, thân hình đôi hình ta nói quá ngọt luôn

H

Hoàng erik

Thất Phẩm
Reaction score
9
Bj không dùng tay luôn nha ! Trên cả tuyệt vời , có cảm giác như người yêu lun á
Để qua thử kĩ thuật Bj của bé hihi

H

Hoàng tiên

Thường Dân
Reaction score
0
bé này nói chuyện rất dễ thương, mai mốt có dịp lên chơi sẽ ghe tiếp

P

Pon tiên sinh

Thất Phẩm
Reaction score
7
nghe mà phấn kích, cbi xe vào thôi

• Like
Reactions: Leminhtam
T

Tiến Pin

Thường Dân
Reaction score
0
Bé này thân hình quá ngon, đi xong lại thêm suất nữa

N

Nhất phật

Thường Dân
Reaction score
0
Bé này làm thấy ngon không các đạo hữu

Đ

Đường nhiên

Thường Dân
Reaction score
1
Bé này dáng quá đẹp các bác ạ

• Like
Reactions: Leminhtam
L

Leminhtam

Thường Dân
Reaction score
0
Mỗi lần tới đây mình đều được trãi nghiệm được tay nghề củ mấy e này rất là ok luôn

N

Nguyenvanbao

Thường Dân
Reaction score
0
Mình ở Biên Hòa nhưng tháng nào cũng ghé Càn Long ít nhất là 1 lần ! 2h trưa hôm qua mình có ghé và đi vé Thái , thật may mắn chọn được 1 bé 2k mới toanh của quán ms #168 nghe bé bảo em mới làm được 2 ngày 😍 ! Dáng mình dây vòng nào ra vòng đấy , nước da trắng ngần , nụ cười tỏa nắng răng có đính đá ẻm cười 1 phát làm tui chết ngất !
Lúc tắm cho mình xong ẻm nói anh lạnh hả , mình trả lời ừm hơi lạnh xíu vậy là em ôm chặt lấy và nói nhỏ vào tai ấm hông anh ! Ôi hạnh phúc vl . Về màn massage khỏe hơi yếu xíu do người mới nên không sao !
Đến phần massage mệt nè tôi phải nói với mấy ông là quá tuyệt vời , tuy V1 cam quýt nhưng vừa tay bé làm Thái đưa tôi lên trời mây lúc nào không hay , V1 bé khám phá khắp cơ thể tôi không chừa ngóc ngách nào , khi đi ngang qua cậu nhỏ bé nuốt trọn thằng nhỏ, cái lưỡi hư hỏng làm tôi đê mê giựt giựt mấy phát ! Chịu không nổi 10p out trong sự sung sướng ! Ra về sẽ gặp lại bé lần sau nhé .
Mỗi lần tới đây mình rất thích cách phục vụ ở đây mấy e làm nhiệt tình mà mình sướng không kiềm lại nổi luôn

N

Nguyenvanbao

Thường Dân
Reaction score
0
Mỗi lần tới đây mình rất thích cách phục vụ ở đây mấy e làm nhiệt tình mà mình sướng không kiềm lại nổi luôn

P

Pon tiên sinh

Thất Phẩm
Reaction score
7
Bé này lần rồi đi quá ngonn, chắc nay lại tới chơi

T

Thư Sinh

Thường Dân
Reaction score
0
bé này 15p nữa có rãnh không admin

T

tịch minh

Thường Dân
Reaction score
1
bé này làm tốt đấy mấy bác, sang sơm nay đi chơi vô tình được bé làm cho, nước da trắng thân hình xinh sắn, kèm theo bé nhiệt tình lắm, mình rất ưng, các bác đi chơi thử xem

• Like
Reactions: tatooo
T

tiền tố

Thường Dân
Reaction score
2
bé này làm oki không các bác, đg đinh đi thử nên xin tí ý kiến các bác ạ

• Like
Reactions: hàn nhu and Hinh su ngam
Top Bottom