Massage Bangkok 222 bangkok "tiên nữ giáng trần, 1 lần nhớ mãi"

T

The Rock11111111

Thường Dân
Reaction score
2
Chào anh em.

Cuộc sống bộn bề lo toan, nhưng ko quên chăm sóc cơ thể
, phải xả nước cứu thân :p......và nay thì đi chung với chiến hữu gần nhà ra làm vài chai lấy tinh thần song thì phi đến thành điêu thân thương
.

Đến nơi thì gửi xe xong đi thẳng lên phòng, phục vụ vẫn vui tính như ngày nào, trò chuyện với nhau vài câu xong thì tui tìm đến chiếc ipad thân thuộc đặt trên quầy. Do đi vào đúng ngay giờ vàng nên được giảm 30%
. Chọn vé xong tui lướt lướt ipad để “ngắm hoa” thì thấy có em 222 thấy face của em xinh + số đo 3 vòng khá hợp với gu của tui nên chọn em luôn
, thằng bạn cũng chọn 1 bé . Thanh toán xong 2 thằng ra ghế nằm chờ ít phút để em chuẩn bị lên phòng.

Nhâm nhi xong được tách trà thì cũng được phục vụ mời lên phòng, vẫn câu “chúc anh lên phòng vui vẻ” mà nghe mát lòng dễ sợ. Mở cửa phòng ra đập vào mắt tui là một cô bé dễ thương, cao ráo với một thân hình đầy đặn làm tui thích cực
.

Em thay đồ cho tui, rồi đưa tui đến phòng xông hơi. Xông hơi xong thì cũng vừa kịp lúc em vừa chuẩn bị bồn nước xong. Em tắm cho tui một cách tỉ mỉ, chu đáo, từng ngõ ngách trên cơ thể tui đều không thể thoát được khỏi được đôi bàn tay của em, thằng nhỏ còn bị ghẹo xém nữa thì khóc ròng trong bồn tắm luôn
.

Tắm xong em nó lau khô người lại cho tui rồi đưa lên giường để bắt đầu matxa. Em matxa một cách bài bản và đầy đủ, lực đấm mạnh, đấm tới đâu khỏe tới đó . Kiểu như “anh chỉ việc nằm tận hưởng, còn lại cứ để em lo”
. Rồi bé chuyển sang matxa thái, em đỗ sữa dưỡng lên lưng tui rồi bắt đầu cở từng cúc áo để lộ ra bầu ngực to, đẹp. Em dùng bầu ngực đó chà khắp cơ thể của tui, từ dưới lên trên, rồi lại từ trên đi xuống. Tui chỉ biết nằm im mặc cho em nó thỏa sức “hành hạ”
.

Rồi tui xoay ngược lại để chiêm ngưỡng thêm vẻ đẹp của cơ thể em. Em nó vẫn tiếp tục dùng cặp ngực đó đưa tui lên đỉnh kèm thêm những đường lưỡi ảo diệu của em mà thằng nhỏ “chết đứng như Từ Hải” luôn
. Em hiểu ý nên cũng bắt đầu chăm sóc thằng nhỏ, từng đường lưỡi uốn lượn xung quanh thằng nhỏ, rồi bé ngậm nhẹ 2 hòn, tay sóc nhọ, rồi tiếp tục BJ với một cường điệu nhanh dần. Tui cũng không vừa, tay khám phá v3 và v4 của bé
, chạm nhẹ cô bé thì nước nôi đã lên láng rồi. Em run nhẹ người rồi bắt đầu nhanh hơn chiếc lưỡi cũng hoạt động nhiều hơn khiến cho thằng nhỏ phải “khóc ròng” sau 10 phút bị hành hạ
. Em lau sạch lại rồi đưa tui đi tắm lại lần nữa.

Đánh giá: 222 face xinh dễ thương, vòng 1 hệ cam trắng trẻo bóp đã, eo ọt ngon, Mông mẩy, bé b*** được tỏa gọn gàng sạch sẽ thơm tho
.

Chắc sẽ gặp em Hoài hehe.

• Like
Reactions: Master2213 and Pury
V

Vantoan

Thường Dân
Reaction score
0
Khỏi phải nói luôn bé này trước làm bên Điêu thuyền giờ qua Bangkok làm tôi theo bé này mà

T

The Rock11111111

Thường Dân
Reaction score
2
Khỏi phải nói luôn bé này trước làm bên Điêu thuyền giờ qua Bangkok làm tôi theo bé này mà
Dân chơi nhìn phát biết ngay kkk

P

Pury

Thường Dân
Reaction score
3
Bé này thì tuyệt vời rồi, ai từng đi nhìu thì sẽ bít số hot bên điêu thuyền ngày xưa, mấy bác có đi thì nhớ nhẹ nhàng để ae sau có mà dùng nhé :))

P

Phi đao

Thường Dân
Reaction score
0
Ok chốt đơn

M

Master2213

Thường Dân
Reaction score
0
Ae đi rồi về chia sẽ ít thông tin nhé

X

Xe ba gác

Thường Dân
Reaction score
0
Đọc thôi đã thấy rần rần rồi 😂😂

T

Trai cà mau

Bát Phẩm
Reaction score
0
Cảm thấy nhớ đến cô bé này

T

Thú cưng

Cửu Phẩm
Reaction score
0
T

Thanh vespa

Thường Dân
Reaction score
0
Chủ thớt uy tín và chính xác vl, e đã test và 2 chân cũng đã run, thanks chủ thớt nhìu

T

Thú cưng

Cửu Phẩm
Reaction score
0
Đi k nổi ra khỏi phòng nè

P

Phi đao

Thường Dân
Reaction score
0
Chủ thớt uy tín và chính xác vl, e đã test và 2 chân cũng đã run, thanks chủ thớt nhìu
Ok lắm hả bác có review chi tiết gì ko 😂😂

T

Thanh vespa

Thường Dân
Reaction score
0
Ok lắm hả bác có review chi tiết gì ko 😂😂
Bác cứ đi thử sẽ bít, bảo đảm đáng đồng tiền bát gạo, chủ thớt ở trên review quá chi tiết rồi tui review gì nữa 😂😂

T

The Rock11111111

Thường Dân
Reaction score
2
Các bác đã đi hết chưa cho e xin tí cảm nhận lâu rồi ko đi hok bít tay nghề e nó có sụt giảm đi ko 😂😂 chứ lần trước thì tê cmn tái 🤣🤣

P

Phi đao

Thường Dân
Reaction score
0
Ngon lành các bác nhỉ kkk

H

Hoaban33

Cửu Phẩm
Reaction score
1
Bangkok thôi nào anh em ơi . Nghe nói mới có bé mới 339 anh em qua test thử nào