Massage Ngọc Lan Lần đầu trải nghiệm Massage Ngọc Lan gặp ngay cao thủ massage khỏe số 10

W

windspeed797

Guest
1 Đêm bức rức trong người nên gom quỷ đen đi chơi sẵn trải nghiệm lần đầu đi massage Ngọc Lan . Bước vào thì nhân viên nhiệt tình chào đón tư vấn giá vé mình đi vé 69 chọn ktv bằng ipad thấy số 10 hợp gu nên chọn thử .

Vào phòng thay đồ đợi tý thì pé vào , người pé nhỏ nhắn , dễ thương lịch sự cười chào mình . Tâm sự 1 tý thì pé dắt mình đi tắm , pé cởi hết quần áo lúc này thì mình mới thấy rõ tấm thân nhỏ bé ý .
v1 : hệ cam bóp vừa tay do hàng thật hehe
v3 : chà bá lửa bóp sướng cả tay

Sau khi đc pé tắm kĩ sạch sẽ xong rùi lau khô rồi nằm lên thớt . Trước tiên là pé massage khỏe trước , tay nghề đúng là đỉnh của chóp . Pé đấm tới đâu thì phê tới đó , đó giờ đi nhiều chỗ cũng chưa thấy ai đấm tốt như pé , do ngồi làm suốt nên đau cái khúc lưng dưới nên nhờ pé đánh mạnh chổ đó , rùi bẻ lưng các kiểu nghe rắc rắc phê lắm .

Xong khỏe thì gì tới cũng tới , khỏe xong thì tới lúc mệt , em hun tới đau quýu tới đó , em bj nhẹ nhàng , mình thích sờ v3 của bé to vừa đúng gu hehe , rùi xin bé cho sờ v4 bé tỉa gọn gàng và mềm mịn , mình sờ nhẹ nhàng ngoài thui tạo cảm giác hưng phấn cho 2 bên , em cũng rên nhè nhẹ nghe kích thích vl .

Sau 1 hồi hành hạ chịu ko nổi nên mình đầu hàng , pé lau cho mình rùi xin phép đi vệ sinh , pé kêu mình nằm nghĩ xíu rùi bé khuyến mãi thêm massage đầu pé có chiêu bẻ cổ siêu đỉnh chú nào muốn nghe cổ kêu rắc rắc thì nói pé làm cho bao phê kaka .

Pé dắt đi tắm lại sạch sẽ rồi pé giúp mình mặc đồ . Đưa em tiền tip rùi ôm em cái như ôm người yêu rồi về . Sẽ sớm quay lại thăm pé đễ lần sau thử hun v4 bé nhỏ , mềm của pé hehe .
Chúc cơ sở luôn luôn đông khách .

D

Donal trump

Thường Dân
Reaction score
0
Bên ngọc lan có bé 129 mới toanh. Tôi mới thử tay nghe của bé đung tuyệt đỉnh. Ảo ma canada

C

Chânnn dàiiii

Cửu Phẩm
Reaction score
0
Đ

Đặcccc cầuuuu2

Thường Dân
Reaction score
0
Đ

Đặcccc cầuuuu2