Massage Đồng Đen Bé 16 cấu hình quá ổn

S

sao băng

Thường Dân
Reaction score
0
Nằm vùng diễn đàn massagevua cũng đã lâu, sau 1 thời gian lăn lê bò lếch đọc các bài rp của các bác thì cuối cùng em cũng đã thu hết can đảm mà quyết định cho mình, nơi chốn đầu tiên mà em sẽ “trao thân”, sẽ đưa em vào con đường massage đầy sung sướng này là massager Đồng Đen, 1 phần vì nó nằm khá gần nhà em, 1 phần vì đọc bài viết trên diễn đàn của mấy ae mà em có ấn tượng khá tốt với nơi này

Chỗ gửi xe nằm ngay bên dưới hầm vô cùng tiện lợi luôn : xuống xe đá chống và lên quầy mua vé, đi thử vé Thái nghe lạ và tò mò nữa nên dức luôn coi sao. Lấy vé xong xuôi. Bước vào trong, theo sự hướng dẫn vô phòng thư giãn, được hỏi về sở thích của mình, vì là lần đầu ghé qua nên mình chưa quen bé nào gu thì chỉ cần tình cảm, vui vẻ là được rồi, mà còn được bé trẻ đẹp nữa thì càng tốt. Đàn ông mà nói ko thích đẹp thì là dối lòng rồi sẵn đây cũng được mấy anh tư vấn là bên này ktv bao đẹp ko thích thì bao đổi. Nghe thôi là đã quá yên tâm dẫn em lại ghế nằm chờ,

5p sau em được 1 anh phục vụ mời lên phòng, được anh dẫn lên tận lầu 3, phòng rộng rãi thênh thang mà ấm cúng sang trọng khó tả. Vào phòng thì bé đã ở sẵn trong phòng đợi rồi! Chưa kịp chào hỏi gì cả là bé đã nhảy sổ vào lòng em rồi, hỏi han đôi chút rồi bé giúp em thoát y, mà phải công nhận bé tình củm lắm luôn, cứ hỏi han miết thôi, trò truyện rôm rả suốt từ khi xông xong cho đến khi tắm, về những công đoạn này thì có lẽ các bác cũng đã biết hết rồi nhỉ, em xin tua nhanh đến phần chính mà em muốn viết nhất nhé.

Em tuy là hơi khó tính trong hình thức nhưng lại thực sự gục ngã trước cô ấy. Với lại khá khó trong việc đó, vốn trước đây cũng đã từng đi qua những dịch vụ như này, nhưng lại chưa 1 lần khiến em thõa mãn, đến với đây với niềm hy vọng nhỏ nhoi, mong rằng sẽ không như những lần trước. Màn thư giãn diễn ra nhanh chóng sau màn chà thái cùng sữa, bé đi lưỡi xuyên suốt từ dưới lên trên, kèm theo đó là màn dọn WC khiến em rùng mình, chưa kịp định hình thì bé đã lật ngửa em lại, bé bắt đầu BJ cho em, 1 cảm giác sướng bung nóc bắt đầu lan tỏa, kèm theo đó là nhưng tiếng rên không ngừng của bé, em cũng bắt đầu vuốt ve cơ thể bé, mân mê vòng 1 của bé (vòng một tấn công vòng 3 phòng thủ luôn à nha), chạm vào da thịt mịn màng của bé, có cảm giác như đang “ấy” với người tình vậy đó mấy bác!

Dần dà tư thế 69 cũng được triển khai sau 1 hồi miệt mài, và cứ thế, em và bé đều chìm vào dục vọng của mình, cả 2 chăm bẵm cho nhau, cùng nhau vui Bé thì chăm sóc thằng cu của em với những chiêu thức đá bi, mút rồi liế** cột rồi 2 hòn. Lâu lâu lại dùng tay đưa nhẹ vào rồi thám hiểm hang động đầy nước của bé! Bé như bị đưa lên gần đỉnh hay sao ấy nên càng ngày rên càng to, hơn cả film JAV nữa! Và rồi em đã out, lần đầu tiên, lần đầu tiên em được trải nghiệm cảm giác, em đã out, 1 cảm giác đê mê đến tận cùng, ấy vậy mà bé lại chẳng buông tha, cố gắng mút thêm những cái cuối cùng, bé như muốn hút hết tinh hoa của em vậy. bé ngậm rồi vẫn tiếp tục BJ cho tới lúc thằng ku nó xìu hẳn rồi thì hôn nhẹ lên rồi vẫn mút bi thêm nữa chứ! Trời ạ! Quá đã luôn.

Nằm nghỉ lại đôi phút trong khi bé đi vệ sinh bản thân, sau đó em được bé tắm rửa lại sạch sẽ rồi ra về. Lần đầu em đến với dịch vụ này sau 1 thời gian dài nằm vùng đã diễn ra như thế đó, mấy bác đọc rồi cho em xin ý kiến với nha. Thân chào các bác ! Nếu ở thang điểm 10 thì mình sẽ ko chần chừ mà cho bé 11 điểm. A sẽ quay lại gặp em sớm thôi.

H

Hùng Đông

Thường Dân
Reaction score
0
Bé dáng chuẩn ngon

T

Tri Nhân

Cửu Phẩm
Reaction score
0
dáng chuẩn lắm luôn