Checker KHAI XUÂN NGỌT NGÀO CÙNG EM 06

N

Numbur

Thường Dân
Reaction score
0
Ngồi đọc report của mấy bác trên này hoài cũng tới ngày ngứa trym, mà qua tết đạn dược cũng eo hẹp, tính tới tính lui thôi cũng làm phát khai Xuân vậy. Vừa chạy xe vô đã gặp mấy AE đồng dâm ngồi chờ, hẳn là vào phải nằm chờ đây, thôi thì kệ, tới rồi thì cứ chờ có sao, với lại nguyên cái tết say be bét, giờ đạn dược đầy đủ phải khai hoả ko là chết e kaka. Vẫn thủ tục như mấy ông khác, làm vé 400k massage Thái luôn, không quên yêu cầu bé 06 (thái bác kia rìpọt, mà chưa thấy ai thử, thôi để e.làm chuột bạch vậy), nằm phòng chờ chừng 20 phút là tới lượt mình hehe, vừa vào phòng thì thôi rồi quá tê trym, đúng như bài viết ông kia , dáng người không cao, nhưng v1 to, v2 thoang gọn, v3 khỏi chê kkk , đặc biệt khuôn mặt rất dễ thương, hợp gu mình hjhj, thêm cái giọng nói khá trầm, ấm và rất nhẹ nhàng tình cảm. Em nó nhẹ nhàng lấy tay cởi đồ cho mình, hỏi mình có xông hơi ko, mình bảo ko ạ nhìn e là tới rồi xông gì nữa, e ấy cười khẽ rồi dìu tay mình qua bồn, rồi em nó tắm cho mình và vệ sinh luôn cả thằng em. Tới đây, thấy bữa có đọc bài ông kia nói có "màn vuốt ve kiểu Nhật ", mình mới hỏi thì em nó nói " có chứ, tí nữa em sẽ cho anh được hưởng cảm giác tê đó " .. kkk , vừa dứt lời em nó bảo mình đứng xoay lại để vệ sinh phía sau, rồi em nó vệ sinh thằng em mình bằng cái cách đúng maria kakaka, đúng là phê tận óc các bác ợ =))))Vệ sinh xong em nó dìu mình ra lấy khăn lau rồi lại đưa mình lên giường nằm, và dạo đầu với bài massage hồi phục sức khỏe điệu nghệ, cảm giác cơ thể lúc này như đang được thả hồn vào tiên cảnh, cảm giác nhẹ lâng với từng ngón tay, đường lưỡi của em rà khắp cơ thế mình. Đang phê, em nó kêu nằm úp lại rồi em nó dùng v* massage cho mình từ cổ xuống chân, xong chân lên cổ nhưng đôi bàn tay năm ngón kia cớ sao cứ vờn vờn quanh dọc đường rãnh trên cơ thể mình, cảm giác vừa phê lại vừa chịu không nổi, xem out mấy lần rồi đến 2 đầu ti kia của em nó cứ đưa qua lại vờn thằng em mình, chịu không nổi đành "chào cờ" luôn =.=Tới đoạn cao trào chịu hết nổi, gồng lắm luôn, em nó lại chơi cái màn đã bị, liế** cột" tấn công, như mấy bác kia report rồi thì mình cũng chả kể lại chi cho dài dòng, vì phê quá, đến giờ ngồi viết report vẫn không quên cảm giác ấy =))))) em nó cứ lượn, cứ trườn, rồi cứ lắc lư trên cơ thể mình rồi đùng phát.....nó ngậm thằng em mình luôn, cái cảm giác ấm ấm, lạnh lạnh nó rần rần cả người các AE ạ.... cái cảm giác lần đầu được gái nó BJ mà tê đến cỡ vậy, tới lúc này chịu không nổi đành out trong cái hang lạnh đó luôn chưa bao giờ có cảm giác phê tận óc như vậy, em nó quá nhiệt tình, chịu chơi thiệt các bác ạ ... quá đỉnh Xong rồi em nó quay sang nằm ôm mình, cùng nhau tâm sự đời lính trẻ đi check gái massage =))) cái cảm giác vừa được em nó chăm sóc thằng em vẫn còn lâng lâng đâu đó, em nó bảo làm xuất nữa mà thôi...thằng anh sức cũng có hạn em ạ đành hẹn em lại hôm khác vậy. Tổng thiệt hại : Tic : 400k- Tip : 400k - Locker: 50k. :)

T

Truonggf

Thường Dân
Reaction score
1
06 e nay tóc ngắn nhìn thật hấp dẫn. Nc dể thương ok.

• Like
Reactions: Numbur
T

Tu sắc Tú

Thường Dân
Reaction score
0
em này tươi k cần tưới luôn nha ae

Top Bottom