Massage Càn Long số 11- thiên thần là có thật ae ơi

• Thread starter nguyễn đình toàn 17
  • Start date
C

chinsu

Thường Dân
Reaction score
1
em này làm ca nào , ad cho 1 code vào test phát

S

sonnguyen

Thường Dân
Reaction score
8
M

Mr One

Thường Dân
Reaction score
7
em gái mưa các bác ah , nhiều nước

V

VietTC

Thường Dân
Reaction score
8
thầy thichduthu hàng nào cũng ngon hết vậy

V

Vô Ảnh

Thường Dân
Reaction score
14
em ở đâu ? sao lac ở chốn này

T

Toankcr123

Thường Dân
Reaction score
0
Trơi ơi thiên thần là có thật,k có quán nào bằng quán này lm nhiệt tình ok ae thử vào cảm nhận đi nào...

T

Tuantu

Thường Dân
Reaction score
0
Cho hỏi vé supper vip va vé Thái khac nhau những gi... mong a e biet chia sẽ e voi ak.. thanks

T

Thanh binh

Thường Dân
Reaction score
0
E này có làm tết không nhỉ giờ này có ẻm không để tui bay qua liền.

A

Athichmassage

Guest
người ta nói có qua có lại, cho đi thì mới nhận lại được, bởi vậy bữa giờ nhận repost của ae nhiều rồi. nên cũng xách trym đi đây đó để có cái mà giao lưu với ae. mãi mới ưng ý được một e. về vội vàng viết để ae biết đường mà chơi. không khéo lại vớ phải mấy chỗ không ra gì hóa ra uổng tiền. hôm trước có vòng vèo mãi bên tân phú. ưng ý được tiệm massage tô châu ngay đường lê trọng tấn. đoạn vừa qua khỏi tây thạnh. vì quán này chi nhánh của massage cần thơ. vẻ bề ngoài nhìn sang trọng đẹp đẹp nên ghé vào check luôn.mình thường thì khoái đi massage thái nhưng nghe lễ tân giới thiệu vừa cập nhập thêm dịch vụ mới là six and nine( kiểu 69). bèn thêm ít tiền để thưởng thức cho ra trò.không biết số nào bên này nên bèn khai thật mình là checker về đăng bài repost cho cơ sở luôn. quản lý chăm sóc rất nhiệt tình.bên này khách đông nên đợi tầm 15p mới được lên phòng.phòng ốc bên này thơm tho sạch sẽ. bài trí khá đẹp.có check in vài tấm nhưng không dám giữ trong máy vì sợ con sư tử ở nhà nó phát hiện thì khổ.mình vào phòng xông hơi được hơn 5p thì em nó đã vào.mình vẫn ngồi xông thêm tí cho khỏe người. em nó ở ngoài tranh thủ pha nước chuẩn bị tắm cho mình.quấn khăn bước ra thì eo ôi bị đứng hình gần 10s. em nó nhìn quá đẹp. nhủ thầm phải nhớ rõ từng cảm giác để giới thiệu ae cho đẹp mặt.3 vòng đầy đủ.núi đồi nhấp nhô.do không kiềm được bèn lại ôm em nó và nắn bóp thử cặp bưởi của e. e cười khì bởi sự nôn nóng của mình.em cũng ôm lại mình thật chặt rồi diều mình lại bồn tắm. vừa tắm vừa nói chuyện làm quen, tìm hiểu như kiểu người yêu.sau khi đã sạch sẽ từng lỗ chân lông.mình leo lên giường và nằm úp xuống để em massage body. tay nghề em khá tốt vì có học qua trường lớp bài bản.đấm đến đâu sướng đến đấy.nôn nóng quá nên kêu em nó tua nhanh qua khúc này tí nữa thư giãn xong lại massage lại. em ngoan ngoãn cởi hết quần áo rồi sáp lại ôm lấy mình và hôn thắm thiết. 2 thân thể quấn lấy nhau cọ xát thật là thích.làn da em nó âm ấm và mịn màng kích thích hết sảy. 2 tay mình nhẹ nhàng xoa nắn bờ mông em nó miệng thì không thoát khỏi cặp bưởi 5 roi chính hiệu, ae nào yếu cẩn thận giai đoạn này out sớm mất.khi tay mình vừa mò xuống vùng kín em nó thì e cũng biết là mình muốn gì, e nhẹ nhàng xoay người lại theo kiểu 69 để 2 đứa cùng thư giản cho nhau. nhìn ngắm vùng nhạy cảm của e nó mà rửa mắt vô cùng. sạch sẽ và gọn gàng. úp mặt vô mà thưởng thức, e ưỡn người theo từng nhịp click của bộ lưỡi thần sầu của mình. miệng của em nó thì trường đi khắp người, thi thoảng dừng lại nút nhẹ làm mình đê mê đến lạ.e dùng cặp ngực kẹp thằng nhỏ của mình rồi hẩy rất nhẹ nhàng, sau đó lại dùng lưỡi và miệng ngậm thư giãn. quần nhau khoảng 30p thì mình ra trong sung sướng. nằm ôm nhau đến hết giờ mới chịu thay đồ ra về.
chấm điểm cho e nó toàn bộ 9đ hoàn hảo.
v1: mặt xinh, đôi môi gợi cảm(hehe)
v2:vừa tay, trắng hồng căng mọng
v3: nẩy nở, mịn màng, quyến rũ
v4: sạch sẽ, gọn gàng, thơm tho
tổng cộng hết: 800k vé+ 700 típ, 20k giữ xe vì e trai nhiệt tình.
ae lưu ý vào diễn đàn này lấy code giảm giá nhé. bữa k biết nên k lấy code giảm( híc híc)
Số 17 hả bác

M

Mr.Anh

Thường Dân
Reaction score
0
Nghe kể thôi đã thấy hào hứng

U

uyta tom

Thường Dân
Reaction score
0