Massage Bangkok một số tuyệt vời cho ae trải nghiệm tại bangkok- số 35

T

trí trọc

Thường Dân
Reaction score
4
chiều hôm qua vừa sau tăng nhậu bí tỉ thì nhận được cuộc gọi từ cậu bạn ở Hà Nội bay vào.hơi mệt nhưng vì tình bạn nên cũng phải chạy ra đón cho tử tế chứ không để nó phải đi taxi.trời mưa râm se lạnh. ngồi rục ngoài sân bay khá lâu thì nhận được cuộc gọi của nó báo bị delay chuyến bay mất 2 tiếng. haizz! biết làm gì trong thời gian đấy bây giờ. vòng ra ngoài làm điếu thuốc, nhìn thấy mấy em xinh tươi đi lại ngoài sân bay lại chợt nảy ra ý định đi massage, vừa khỏe người lại thoải mái. cũng lâu lắm chưa đi xả bình (he he).nghĩ là làm ngay cho nóng, mình đi vội về phía nhà xe trong đầu thì nghĩ đến địa điểm massage nào gần cho thuận tiện. ghé hỏi 1 vài bác taxi thì tất cả đều chỉ về số 118 đường Yên Thế- Bangkok city. thế là phóng xe qua ngay. địa điểm này cách sân bay chưa tới 1km. 5p đã đến nơi. cơ sở này rất đẹp và hào nhoáng. nhân viên lại lịch sự. vô quầy chọn ngay 1 vé vừa túi tiền. cô em lễ tân chu đáo đưa ipab cho mình lựa chọn ktv. lướt qua vài lượt. quyết định chọn cô em mang số 35. gương mặt thanh tú, mĩ miều. thông số 3 vòng lại chuẩn.
v1: 88 v2: 60 v3: 91
mình được mời vào căn phòng khá sang trọng, được bài trí rất đẹp. các loại khăn được xếp gọn gàng ngăn nắp. thay bộ đồ xông và khẩn trương vào xông hơi cho khỏe. hết xông thuốc bắc rồi lại xông đá nóng. men say trong người như được giải tỏa, thoát ra từ kẻ chân lông. đáng đồng tiền bát gạo. vừa xông hơi xong thì em nó vừa vào, thời điểm gần như trùng khớp kỳ lạ. đầu mình mông lung nghĩ tới những cái duyên đã được sắp đặt. ngoại hình em nó thì đẹp hơn cả trong hình, làn da trắng mịn. những phận nhạy cảm lấp ló sau lớp áo mỏng manh gợi tình khủng khiếp, em vừa đẹp vừa ăn nói thân thiện, vui vẻ. làm mình và em nó dường như không có khoảng cách.em tắm rửa cho mình rất kĩ lưỡng, nước vừa đủ ấm.sau đó là màn massage body thoải mái làm mình như được phục hồi lại nguồn năng lượng mất đi trước đây.kĩ thuật của em nó rất tốt và bài bản. tới phần thư giãn cho thằng em tờ rim. em nó từ từ cởi áo quần. thằng em của em đã phất dậy ngay lập tức. chịu sao nổi làn da trắng nõn nà và những đường cong quyến rũ đến lạ của em.em nhẹ nhàng tha lớp dầu lên người mình và dùng cặp ngực khủng để chà và massage cho mình. 2 tay mình từ bao giờ đã mất kiểm soát và sờ soạn lung tung trên thân hình nóng bỏng đó.những cảm xúc cực mạnh truyền tới não bộ mình ngay lập tức.đê mê đến lạ. em nó dùng lưỡi đi khắp người. tay em nhẹ nhàng nâng niu chăm sóc 2 viên đạn lửa của mình. bất ngờ em nghiêng xuống dùng miệng từ từ ngậm chặt nòng súng. kiểm soát lúc nhanh lúc chậm. không cho đạn mình lên nòng khi chưa thỏa mãn. cảm giác ấy làm mình ước gì thời gian dừng lại. thật sự trước giờ mình chưa bao giờ thăng hoa và cảm xúc như vậy. cặp bưởi của em được mình xoa bóp không ngừng nghỉ. tiếng rên của em lan tỏa khắp phòng. truyền thêm cảm hứng khoái lạc cho những đấng mày râu như mình. hơn hẳn 30p thì mình lựa thời điểm cao trào nhất và ra trong sung sướng. em nó còn dường như chưa thỏa mãn nên còn quyến luyến mân mê khẩu súng bằng thịt của mình thêm xíu nữa. nằm tâm sự với em nó thêm tí nữa thì cuộc gọi của cậu bạn vừa tới. đành chào tạm biệt em nó và chắc chắn sẽ còn quay lại thường xuyên với cơ sở này. bài repost này chỉ là cảm nhận riêng của mình. ae nào thấy hay hợp lý thì cứ tới cảm nhận nhé. mình thấy đây là 1 điểm thư giãn rất tốt. đánh giá 5 sao

Last edited:
  • Like
Reactions: congtuanchoi, thái bảo, Phú and 1 other person
T

Tình khờ

Thường Dân
Reaction score
2
Woww hấp dẫn quá bác

• Like
Reactions: massagevuive
Top Bottom