Massage Bangkok 33 cái tên làm tôi xao xuyển

T

Tý lùn

Thường Dân
Reaction score
0
Cũng đax lâu rồi tôi mới được cảm giác thoải mãi thế này.đi chơi đứng là đang đông tiền bắt gạo ae ak.ae ai tới bangkok city thì cứ thứ bé 33 nhé.đặc biệt bược vào tiệm được sự chào đọn nhiệt tinh của pv tới lễ tân.thôi minh nói sơ về pv lê tân nhé ae. Minh đi thắng vò bé 33 cho ae hiểu nhé
Hom nay minh đi thử vẻ 69 thì đuọc giởi thiệu là bé 33 làm giỏi nhất ở đây mà bé lại co khuân mặt rất dễ thương.nên minh quyết định đi be thử.Khi pv cho minh ngồi uống nước tầm 5 phút thì mời minh lên phòng.minh vừa tới cửa phòng thì nghe giọng ngọt ngào của bé e chào a.nghe sao mà ngọt thế k biết.khi gặp bé minh thấy sao bé dễ thương vậy khuân mặt y như nhung cô gái tiếp viên hàng không vậy.bé mời minh ngôig nc tâm 5 phút xong bé nơi a oi a để e cơi đồ cho a nhé. Rôi e mời a vào xông hơi ak.minh cơi đồ xong bé đưa cho minh 1 cái khăn va mơi vào xong hơi.
Xong hơi xong thì bé nói minh vào bông tắmchung với bé. Be cơi sạch nhìn 3vòng đẹp k thê cưỡng lại.lúc tăm bé ngồi lên bọng mình.tắm rôig hôn khắ ng mình.nghịc vơi bé tâm 15 phút thì mình ra.khi lên giường được bé đấm bóp thật thoải máiau phần đâm bóp bé bắt đầu chà thái và sau đó thư giản cho minh Lúc bé chà thái bé hôn từ chân lên tới đầu hôn tới đâu minh sướng rân tơi đó.sau đó bé hôn vào cậu nhỏ của minh và quạy lại cho minh hôn của bé. Nơi thật với ae nhìn của bé là chỉ muốn cắn thật lâu vì nó quá đẹp ae ak.sau khi thư giản tầm 10 phút minh chịu k nổi đã ra. Bé quay lại nói này là lâu rồi mới đi phải k. Bé đung nghịch và vui lẳm.
Mỏi tay quá minh viêt sơ vong thiếu.ae cứ cần gi binh luận minh cho thông tin bé nhé.
Nhớ lag bé sô 33 ae nha tin tôi đi ae đi thử 1 lần sẽ ghiền và muôn gặp bé nhiều lâng nưa

K

kun1998

Thường Dân
Reaction score
0
Bạn cx đi bé này r à.bé này làm tốt thật

H

hammuon

Thường Dân
Reaction score
0
bác nói thế làm em muốn đi giản gân cốt quá à

K

kun1998

Thường Dân
Reaction score
0
bác nói thế làm em muốn đi giản gân cốt quá à
Bác đi thử đi bé này tay nghề đấm bóp còn tốt hơn những lần tôi đi massage khỏe nữa

H

hammuon

Thường Dân
Reaction score
0
Bác đi thử đi bé này tay nghề đấm bóp còn tốt hơn những lần tôi đi massage khỏe nữa
thế cơ à , vậy tý làm xong tui bay qua yêu cầu ẻm mới được

Q

Quan tu Nha que

Thường Dân
Reaction score
0
Bé 33 đấm bóp tay nghề vừa tốt còn nhiệt tình nữa

P

phamhuyhoang

Thường Dân
Reaction score
0
Bác đi loại vé nào thế? tip bao nhiêu nhỉ? Em 33 này khoảng nhiêu tuổi, người miền nam hả?

C

cuongseven

Cửu Phẩm
Reaction score
0
K

Kunthathinh

Thường Dân
Reaction score
0
tuyệt vời

S