Massage Càn Long Mã Số 123

N

Nhất mộng

Thường Dân
Reaction score
1
Bé này nghe ae nói là mới vào, ngoại hình dễ thương, chất giọng miền tây
Bé làm nhiệt và chiều theo sức trẻ 18
Nghe là chuyện thôi, nên hôm nay tui mới vào chơi thử thì đúng là không thấy vọng, thậm chí là quá ok vừa xong là tui xuống đăng lên liền cho ae bé mới này đây.
Face: 9/10
V1: 8/10
V2:9/10
V3: 9/10
Đặt biệt người bé khá là thơm thoa nha
Ae nào vào lỡ gì là ghiền đấy.
Ngoài ra thì bé làm ok từ đấm bóp tới phần ấy luôn ae ạ, lực đấm vừa tay, sờ vừa tới ... 😁😁😁

• Like
Reactions: Tú Phạm.
P

Phucdang

Thường Dân
Reaction score
0
Nghe nói miền tây là thích rồi . Bạn nói vậy làm tui háo hức quá . Để qua đó kêu bé đó mới đc . Ông nào đi chung ko nek .

H

Hào sơn ca

Thường Dân
Reaction score
0
Bạn nói thơm thơm là đủ ghiền rồi . Tui mới ghé hôm qua . Bé 123 đỉnh lắm . Đúng lời đồn là thật .

K

Khang grik

Thường Dân
Reaction score
0
Bé 123 dáng người nhỏ nhắn mà dễ thương cực . Đậm chất gái miền tây nha . Chìu khách hết mình như người yêu luôn .

H

Hồng phúcc

Thường Dân
Reaction score
0
Ngon canh ngọt nước lắm mấy ông ơi . Đi bé đó là ghiền . Kỷ thuật lưỡi quá là đỉnh . Đi tới bộ phận nào là tê tái bộ phận đó .

K

KhaiNam

Thường Dân
Reaction score
0
Lúc nảy mưa to quá tui có ghé càn Long trú mưa . Vào đó uống tý trà gừng cho ấm . Song tui đc mời qua thăm khảo vé . Tui thì tài chính ko nhìu nên chọn đi vé thái . Mới lần đầu cũng ko biết bé nào để yêu cầu . Nhờ mấy bạn phục vụ kêu cho bé nào xinh xinh là ok rồi . Chất là do duyên số tui gặp đc bé 123 . Mới vào phòng bé nói e chào anh . Bé thì dáng người nhỏ nhắn. Cũng xinh đấy . Nói chuyện nhẹ nhàng. Giọng nói miền tây ấm áp làm sao . Tui xong hơi sống bé mặc bikini tắm cho tui . Bàn tay mền mại vô cùng . Rồi lên giường bé đắp bóp đá nóng các kiểu . Cảm thấy thoải mái vô cùng . Song bé làm thái , ngực của bé cứ chà chà c* c* vào người tui . Ô cảm giác sướng thôi rôi . Đây, tới phần mấy ông thích nhất rồi đây . Bé thư giãn cực kỳ điêu luyện . Từ ngực cho đến lưỡi , tui thì sức khoẻ cũng khá tốt . Mà e ấy nhiệt tình quá mới 15p tui đã ối rồi . Tui nghĩ mình là ng yêu của em ấy chứ ko phải khách mấy ông ạ. Nhiệt tình chu đáo . Lần sao vào càn Long tui phải gọi e 123 nữa . Chia sẻ cho ae cùng trải nghiệm nhé .

M

Mạnh phi

Thường Dân
Reaction score
0
Nghe lời mấy ông vào yêu cầu bé 123 . Đúng thật bé tuyệt lắm . Nhỏ nhỏ xinh xinh. Mà kỷ thuật của bé phải gọi là đỉnh

P

Phú trọng

Thường Dân
Reaction score
0
Tui mới ghé hôm qua . Bé 123 đúng chất chơi . Chìu khách tới bến . Tươi xanh luôn

T

Toàn phát

Thường Dân
Reaction score
0
Ae có làm gì cũng nhẹ nhàng thôi nha . Bé thì dễ thương lắm. Lần nào vào cũng kêu đúng bé 123 thoi

Top Bottom