Massage Bangkok Bé 24 làm xao xuyến lòng tôi

D

Dung rau

Thường Dân
Reaction score
2
Hôm nay nhậu với mấy ae động nghiệp.mấy ae rủ đi massage.tình cờ thấy massage bangkok city gần.nên ae ghé vào trãi nghiệp thử xem thế nào.được nhân viên pv tiếp đón nhiệt tình.cô lễ tân tư vẫn vẻ hài hướng tận tình.mình quyết định đi thử vẻ thái.được chọn bé trên ibat.cô lễ tân giởi thiệu cô bé nhỏ nhẳn xinh xản là 24.ngồi uống ly tra xong đk pv đưa lên phòng thì bé 24 đã chờ mình sẳn trên phòng.bẻ nhỏ nhẳn mà xinh gái vui tỉnh quả trời.vào liền e mở xông hơi cho mình xong.xông hơi xong bé tắm rứa cho mình.rồi mời mình lên để massage .be tay nghề đấm bóp rất ok.đặc biệt phần quan trọng là lúc bé làm thái.trời 9iw k thứ gì chịu nổi luôn.cặp ngực bé tron trịa đẹp gì đâu.làm lại nhiệt tình nữa.bé dùng ngực massage cho mình mà k chịu nổi.nói bé e thử giản cho a luôn.bé bảo a cứ từ từ.chờ e làm hết chiêu cho a đã rồi thư gian cungc k muộn.nge nói z cũng mát lòng.lức bé làm hết chiều của bé xong quay qua thư giản cho m8nhf nhiệt tình và tay nghề cao.thư giản bài bán nhiệt tình k nói hết nữa.jo có trở lại bangkij thì fungx chỉ bé 24 thôi các bác ak.các cứ rhuwr 1 lần nhé.

T

Tui đang sợ ế

Thường Dân
Reaction score
0
Em 24 mà đã làm tình thì phải nói là đỉnh

T

trai xinh

Cửu Phẩm
Reaction score
0
bé còn làm không anh ơi