36 ... Đê mê tới giây cuối cùng.

Cá cơm

Thường Dân
Chào các đồng đạo, đồng chí. Lại là mình đây he he, nghe thông tin hệ thống mình mới mở thêm cơ sở mới ở 204 Nguyễn Thị Minh Khai. Cơ sở mới đường nào cũng có các bé xinh tươi mới mẽ.Biết thế mình là mình làm chuột bạch ngay.
Chả ngại ngần gì vì đã là khách quen bấy lâu nay, vào đến nơi thì có ngay mấy cậu phục vụ dẫn thẳng lên lầu 9 khách sạn SaiGon Star. Chưa gì đã thấy bắt mắt với bé lễ tân khá xin xắn mà còn múp máp nữa chứ. đúng là kích thích người nhìn quá mà. Mình book ngay vé Six and nice vì xưa giờ toàn đi vé này để cảm nhận hết cơ thể của các bé KTV cho sướng. Lễ tân đưa Ipad cho mình chọn bé thì đập vào mắt mình là cô bé số 36 net đẹp sexy quyến rũ đến lạ thường. thế là mình chọn ngay. Vào phòng thư giãn tầm 10p nhâm nhi tách trà gừng thì phục vụ đưa mình lên phòng.
Đang uể oải trong người nhưng vừa bước vào phòng mùi thuốc bắc làm đầu óc dịu nhẹ thoải mái, trong phòng thì 1 cô bé không nhưng là vẽ đẹp trên Ipad mà ở ngoài bé là càng sắc xảo, quyến rũ,có pha 1 chút Tây Tây. Mình chỉ muốn vồ chồm lấy bé luôn, nhưng làm vậy ai coi he he, đành từ từ mà hưởng thụ.
Xông hơi xong vào phần tắm bé cất giọng nói em tắm cho cả anh và em của anh nha. Nghe như các cặp đôi yêu nhạu vậy, sương tê cả người. Bé tắm khá là kỹ ánh mắt mình không thể rời đi khỏi khuôn mặt quá xinh đẹp ấy. vừa tắm lại vừa nghịch cậu nhỏ khiến nó đừng ngồi không yên. Ông nào yếu yếu cẩn thận nha.Kỹ thuật bé không đùa được đâu.
Vào phần mát xa bé đâm bóp cũng vừa phải không mạnh không yếu đủ làm mọi cơn stress thoát hết. Khẽ nói vào phần chính nha ông tướng. chời chời nghe mà rụng rúng lần 2 luôn.
Đổ dầu thái lên người, bé bắt đầu cởi bỏ lớp quần áo mỏng tanh ban đầu đã ướt nước khi tắm, V4 thì gọn gàng đẹp vô cùng, đôi đào tiên đúng nghĩa đen là đào tiên nẩy nẩy, căng tròn, 2 đầu ti hồng bững. Quá kích thích mình kéo hẳn bé lại Nút ngay bé khẻ rên ư ử nói nhẹ anh hư quá nha, để em chà thái cho a đã rồi a làm gì làm. Mình thả bé ra bé bắt đầu chà thái, bé đưa đôi đào tiên đi từ đầu xuống chân rồi lên lại, tay thì cứ mân mê chơi đùa với cậu nhỏ mình, 1 hồi thì bé quay đầu lại 6/9 với mình luôn. Miệng bé kỹ thuật tuyệt vời. Mình nhâm nhi V4 của bé ôi trời nước tuôn trào như thác, bé rên càng lúc càng lớn, hơi men của mình làm cho không gian căn phòng càng thêm phấn khích. Chịu tầm 15p thì đành tuông trào.
Cảm giác quá tuyệt. Nhất định,nhất định sẽ quay lại gặp bé thêm nhiều lần nữa. Đã xinh, chiều chuộng, kỹ thuật còn điêu luyện nữa. quá sức mong đợi.

Con lươn

Thường Dân
Chào các đồng đạo, đồng chí. Lại là mình đây he he, nghe thông tin hệ thống mình mới mở thêm cơ sở mới ở 204 Nguyễn Thị Minh Khai. Cơ sở mới đường nào cũng có các bé xinh tươi mới mẽ.Biết thế mình là mình làm chuột bạch ngay.
Chả ngại ngần gì vì đã là khách quen bấy lâu nay, vào đến nơi thì có ngay mấy cậu phục vụ dẫn thẳng lên lầu 9 khách sạn SaiGon Star. Chưa gì đã thấy bắt mắt với bé lễ tân khá xin xắn mà còn múp máp nữa chứ. đúng là kích thích người nhìn quá mà. Mình book ngay vé Six and nice vì xưa giờ toàn đi vé này để cảm nhận hết cơ thể của các bé KTV cho sướng. Lễ tân đưa Ipad cho mình chọn bé thì đập vào mắt mình là cô bé số 36 net đẹp sexy quyến rũ đến lạ thường. thế là mình chọn ngay. Vào phòng thư giãn tầm 10p nhâm nhi tách trà gừng thì phục vụ đưa mình lên phòng.
Đang uể oải trong người nhưng vừa bước vào phòng mùi thuốc bắc làm đầu óc dịu nhẹ thoải mái, trong phòng thì 1 cô bé không nhưng là vẽ đẹp trên Ipad mà ở ngoài bé là càng sắc xảo, quyến rũ,có pha 1 chút Tây Tây. Mình chỉ muốn vồ chồm lấy bé luôn, nhưng làm vậy ai coi he he, đành từ từ mà hưởng thụ.
Xông hơi xong vào phần tắm bé cất giọng nói em tắm cho cả anh và em của anh nha. Nghe như các cặp đôi yêu nhạu vậy, sương tê cả người. Bé tắm khá là kỹ ánh mắt mình không thể rời đi khỏi khuôn mặt quá xinh đẹp ấy. vừa tắm lại vừa nghịch cậu nhỏ khiến nó đừng ngồi không yên. Ông nào yếu yếu cẩn thận nha.Kỹ thuật bé không đùa được đâu.
Vào phần mát xa bé đâm bóp cũng vừa phải không mạnh không yếu đủ làm mọi cơn stress thoát hết. Khẽ nói vào phần chính nha ông tướng. chời chời nghe mà rụng rúng lần 2 luôn.
Đổ dầu thái lên người, bé bắt đầu cởi bỏ lớp quần áo mỏng tanh ban đầu đã ướt nước khi tắm, V4 thì gọn gàng đẹp vô cùng, đôi đào tiên đúng nghĩa đen là đào tiên nẩy nẩy, căng tròn, 2 đầu ti hồng bững. Quá kích thích mình kéo hẳn bé lại Nút ngay bé khẻ rên ư ử nói nhẹ anh hư quá nha, để em chà thái cho a đã rồi a làm gì làm. Mình thả bé ra bé bắt đầu chà thái, bé đưa đôi đào tiên đi từ đầu xuống chân rồi lên lại, tay thì cứ mân mê chơi đùa với cậu nhỏ mình, 1 hồi thì bé quay đầu lại 6/9 với mình luôn. Miệng bé kỹ thuật tuyệt vời. Mình nhâm nhi V4 của bé ôi trời nước tuôn trào như thác, bé rên càng lúc càng lớn, hơi men của mình làm cho không gian căn phòng càng thêm phấn khích. Chịu tầm 15p thì đành tuông trào.
Cảm giác quá tuyệt. Nhất định,nhất định sẽ quay lại gặp bé thêm nhiều lần nữa. Đã xinh, chiều chuộng, kỹ thuật còn điêu luyện nữa. quá sức mong đợi.

Hỏi Đáp Dịch Vụ
Help Users
  • Không ai trò chuyện lúc này
  • L Lương bổng:
    Cuối tuần có gì hót ko vậy ae , ai gần sân bay gé 120 yên thế massage bangkok làm với mình 1 vé cho vui , đang chuẩn bị qua bangkok nè
    Unlike Quote Report
  • C Cường bé:
    Nge đâu bên Bangkok mấy nay lại có thêm bé mới nữa mà nge nói xinh dể thương lắm , chắc xíu phải gé qua Bangkok làm 1 vé quá ae
    Unlike Quote Report
  • O Oc cho qua:
    Ông nào ghé càn long chs vs tui ko nè lâu quá ko đi nhớ mấy bé quá mấy ông ơi
    Unlike Quote Report
  • S Suyyyyyyy:
    @Oc cho qua ghé phải đi thử bé 25 nha ông ơi ta nói bx đi bé 1 lần ghiền tới h lun nè bé dễ thương lắm lun vui vẻ nhiệt tình với khách nx chứ
    Unlike Quote Report
  • S Suyyyyyyy:
    Ae pv rất tốt lun á ông nào rảnh ghé càn long chs thử ik nha
    Unlike Quote Report
  • C Chồn lòn:
    Bé 86 càn long cũng oke phết chứ ko dừa đâu nha bx tui đi vé six end nine bé làm đúng đỉnh lun á
    Unlike Quote Report
  • A ANHBABAO:
    lại nhớ bé 001 bangkok nữa rồi ae nào đi qua thăm mấy bé hông nhờ
    Unlike Quote Report
  • B BUONCUOI:
    @ANHBABAO cho tui ké vé với ông tui đang qua bangkok này hẹn gặp ông bạn bangkok nha
    Unlike Quote Report
  • S Su tè:
    Cuối tuần lại lên nữa ae ơi , ghé bangkok đi vua 2 bé xinh đep nào , hàng ngon mơi tuyển cho ae nha , tui là tui thích bé 39 cơ kkk
    Unlike Quote Report
  • T Tè le:
    @Su tè uk bangkok nhìu bé xinh lắm , ae massa đi bangkok là tốt nhất thôi , kĩ thuật quy trình bài bản chất lượg ,
    Unlike Quote Report
  • N Nam minh:
    Bé 16 bên đồng đen làm đỉnh quá ae ơi làm rất nhiệt tình thư giãn bao phê anh em rảnh đi thử đi hok phí đâu
    Unlike Quote Report
  • 1 12kytu:
    anh em có ai ghé đồng đen nên thử bé 16 nha , tay nghề bao đỉnh luôn đó anh em ạ
    Unlike Quote Report
  • K Khánhle:
    Nam minh said:
    Bé 16 bên đồng đen làm đỉnh quá ae ơi làm rất nhiệt tình thư giãn bao phê anh em rảnh đi thử đi hok phí đâu
    bé 16 này tui vừa mới đi xong em nó nhiệt tình vui vẻ xinh gái thư giãn bao phê
    Unlike Quote Report
  • C Cai lậy:
    Ae rảnh ghé 242 đồng đen chơi nào nghe review bé 19 bên đồng đen đấm bóp oke lắm đang mõi người tôi qua giải mỏi phát đây
    Unlike Quote Report
  • H Hai lần coffe:
    Cai lậy said:
    Ae rảnh ghé 242 đồng đen chơi nào nghe review bé 19 bên đồng đen đấm bóp oke lắm đang mõi người tôi qua giải mỏi phát đây
    bé này tôi đi yêu cầu bé hoài á mà bé làm oke lắm , đấm bóp khỏi phải chê , tôi đi bé hoài á mà
    Unlike Quote Report
  • H Hot........:
    Hôm nay cuối tuần sg star đang có trương trình khuyến mãi miễn phí 100 tất cả giá vé anh em ghé trải nghiệm đi nào
    Unlike Quote Report
  • Q Quân Ak 47:
    Hot........ said:
    Hôm nay cuối tuần sg star đang có trương trình khuyến mãi miễn phí 100 tất cả giá vé anh em ghé trải nghiệm đi nào
    đúng rồi hôm nay bên đó đang chạy trương trình giảm 100% giá vé cho ai tên Quân .. tui vừa trải nghiệm bên đó về KTV trẻ đẹp qui trình tốt phục vụ ân chăm sóc nhiệt tình nữa
    Unlike Quote Report
  • H Hà Tuấn cường:
    Quân Ak 47 said:
    đúng rồi hôm nay bên đó đang chạy trương trình giảm 100% giá vé cho ai tên Quân .. tui vừa trải nghiệm bên đó về KTV trẻ đẹp qui trình tốt phục vụ ân chăm sóc nhiệt tình nữa
    bên sg star thì ko cần bàn cãi nhân viên trẻ đẹp tui thích nhất dẫn bạn bè hay tiếp khách đi bên đó
    Unlike Quote Report
  • H Hữu long fc:
    Bé 779 bên Sài Gòn star xinh lắm các ông tay nghề cao nữa đúng là cực phẩm đó
    Unlike Quote Report
  • K Kẻ không tên:
    Hôm nay VINH TIÊN 2 đỉnh lắm mọi người ơi mấy bé mới xinh cực luôn nhiệt tình nữa mới làm xuất 69 mà mãn nguyện
    Unlike Quote Report
  • L Lý tịnh…:
    Nhiệt tình là một phần dáng căn là một phần nữa đỉnh thật
    Kẻ không tên said:
    Hôm nay VINH TIÊN 2 đỉnh lắm mọi người ơi mấy bé mới xinh cực luôn nhiệt tình nữa mới làm xuất 69 mà mãn nguyện
    Unlike Quote Report
  • N Nghĩa tóng giang:
    Cho ta cái địa chỉ với nghiện gòi nhaaaa
    Lý tịnh… said:
    Nhiệt tình là một phần dáng căn là một phần nữa đỉnh thật
    Unlike Quote Report
  • Đ Đổng bình:
    237-239 đường số 19 nha huynh đài
    Nghĩa tóng giang said:
    Cho ta cái địa chỉ với nghiện gòi nhaaaa
    Unlike Quote Report
  • L Lữgia:
    Cuối tuần ae nào rảnh ghé Bangkok 120 yên thế nha. Tui mới đi về nè cảm thấy tuyệt vời quá hjhj
    Unlike Quote Report
  • Q Quý Gòm 123:
    Thank bé 001 và Bangkok đã mang lại cảm giác tuyệt vời cho tui ngày hom nay hjhj
    Unlike Quote Report

LIÊN KẾT NHÀ TÀI TRỢ

CHI NHÁNH CHÍNH THỨC