Checker 99: nhỏ mà có "võ"

N

Nam Trần Trung

Cửu Phẩm
Reaction score
0
Hello tất cả anh emmmm,lại là mình đây.Khí hậu Sài Gòn hôm nay thật dễ chịu hơn mọi ngày rất nhiều,nhưng củng vào buổi chiều hôm nay trời lại đỗ mây đen,gió bắt đầu thổi nhè nhẹ . thế là xong công việc tầm 3h chiều, biết trời sớm củng đổ mưa thế là trong suy nghĩ cứ muốn qua Ánh Dương để sưởi ấm, con tim hao gầy bấy lâu nay. Thế là gọi điện và trong đầu chỉ nghĩ đến em 99 mặc dù chưa gặp nhưng nghe ae kể lại. thế là mình chuẩn bị thu xếp qua trước vì biết trời sắp mưa lớn nhưng không kịp, trời bắt đầu đổ cơn mưa xác định là đợi mưa tạnh rồi mới qua được 40 Cầu Xéo massage Ánh Dương, vậy là đợi khoảng 30p thì mình củng book được xe tới nơi . lấy vé lên phòng uống ly trà và có ku em hỏi thăm nói chuyện này nọ và minh cũng nói là yêu cầu em 99. 5 phút sau lên phòng xông hơi , tầm 1 lát sau nghe có tiếng gõ cửa , khi bước ra từ phòng xông hơi thì thấy 1 em gái khá là xinh với nụ cười thật tươi (em gái nhỏ nhắn xinh xắn vòng nào ra vòng đó nha ae).Sau một hồi tắm rửa sạch sẽ thì đến phần xoa xoa đấm đấm bóp bóp ( khoản này em nó làm bị ngon nha ae) bao nhiêu mệt mỏi tan biến, không biết em nó có phải cầm tinh con rắn hay không mà cái khoản lưỡi và trườn đi tới đâu thì người tôi giật điện đến đó ( mém gãy các ông ạ).Bé này làm bài chuẩn các ông ạ, tưng bước từng bước đầy đủ và chậm rãi cứ đưa tôi từ cung bậc cảm xúc này đên cảm xúc khác và kết thúc sau những kỹ năng điêu luyện của đôi bàn tay.Các ông nên thử trải nghiệm bé này nhé, hẹn gặp lại em cô bé nhỏ nhắn xinh xắn với nhiều kỹ năng điêu luyện!

P

Phạm văn thanh11

Cửu Phẩm
Reaction score
0
Tôi thử rồi ok lắm AE à nên thử nha đỉnh lắm

H

Hoangsontran

Thường Dân
Reaction score
1
Bé 99 này xinh thì thôi luôn nhé ae