Massage Càn Long Một buổi trưa vui vẻ bên em 25

C

changtraichancuu79

Thường Dân
Reaction score
0
Đang ngồi nhâm nhi ly cà phê đợi thằng em thì có thằng em nó phát cái phiếu giảm giá 200k , thấy thằng em nó tư vấn này nọ ban đầu không để ý lắm sau thấy ku em nó nhiệt quá cũng hỏi này nọ dịch vụ này nọ với giá vé thấy cũng ok. Ban đầu không tính đi mà ông trời xui rủi sao thằng em nó hủy kèo , làm ngồi đợi cả tiếng, ngồi k biết làm gì thấy cái phiếu nghĩ bụng không biết làm gì đi thử coi sao. Đến nới nghe tư vấn này nọ , mua vé xong ngồi xin cái ipad chọn người , chọn tới chọn lui cái bấm nhầm vô số 25 , nghĩ bụng số trời nên ok luôn, lên phòng xông hơi uống chai nước thì em nó vô , bước vào là một em gái xinh xắn và cao ráo đúng gu nữa thế là vui vẻ mà triển luôn.Phải nói là em nó làm quá nhiệt tình và vui vẻ hợp tác từ các khâu mệt và khỏe anh em ak, các bài khỏe thì như nhân viên các spa , còn khoản mệt mỏi thì xin lỗi anh em nhé người yêu chưa chắc có thể mang đến cho mình các trải nghiệm như thế nhé ( phở thì bao giờ cũng ngon ).Cách em nó phục vụ mình lúc nào chậm thì chậm , lúc nào nhanh thì nhanh làm tôi hết bất ngờ này đến bất ngờ khác , em nó cũng rất biết phối hợp để tôi có thể có một cuộc vui trọn vẹn và không chóng vánh ( một điểm cộng rất cao cho điều này nhé anh em).hoàn thành một trải nghiệm đày đủ và vui vẻ có hẹn em nó vào một ngày sắp tới vì khi đi về được tặng thêm cái voucher giảm giá cho lần sau , quá ok anh em ạ!

Y

Yêu các em

Thường Dân
Reaction score
0
Gu tui đây rồi nghe là khoái rồi

Đ

Đại náo sài gòn

Thường Dân
Reaction score
0
Mỗi lần ghé là yêu cần bé hoi bé thân hình gọn gàng nhìn là mê phục vụ còn nhiệt tình nữa chứ tuyệt vời

H

Hoàng erik

Thất Phẩm
Reaction score
9
Dáng ngon, mặt xinh sắn

1

1 ly cafe

Thường Dân
Reaction score
0
Đi nhiều chỗ massage mà cứ nhớ bé .bé xinh lắm anh em ạ