Massage Bangkok tuyệt vời bé số 26 Bangkok

P

phúc man

Thường Dân
Reaction score
0
Vừa qua cơn bão world cup cuốn đi của ae biết bao tiền của, ngẫm lại cũng buồn thay. nghĩ lại nền bóng đá nước nhà cũng có nhiều chuyển biến tốt, lấy lại được niềm tin cho người hâm mộ nước nhà, ấy mà asiad năm nay lại không có bản quyền để coi, tui phải chạy vòng vòng ngoài đường kiếm địa điểm hòa chung vào không khí asiad. sau chiến thắng vang dội 2-0 trước nepal, đội tuyển của chúng ta tiến thẳng vào vòng 1/8. vừa ra dắt xe được thằng e lịch sự phát cho tấm card massage, đảo mắt nhìn qua thấy địa chỉ 118 yên thế sát bên, máu me trong người nổi lên liền quyết định ghé qua chơi luôn cho trọn vẹn niềm vui chiến thắng. tầm 5p đã có mặt trước cửa thiên đường. cơ sở này khá khang trang các bạn ạ. bước vào lấy luôn loại vé six and nine. nghe quảng cáo vé này làm tình kiểu 69 thú vị. lướt qua ipad lựa luôn cô em 26 vì nhìn rất đẹp. xong thủ tục mình vào phòng xông hơi cho khỏe, đầu nghĩ vu vơ về mớ công việc ngày mai. rồi có tiếng gõ cửa, một cô em ăn mặc gợi cảm bước vào, nhìn qua ô kính phòng xông, cảm thấy ưng bụng vì sự lựa chọn chính xác. dáng người cao ráo và làn da không thể trắng mịn hơn. gương mặt thì lại quá là xinh luôn. bước ra trò chuyện cùng e, mon men xin được số điện thoại trước( kaka) .và rồi vào bồn cho em tắm trước khi mần thịt. tới màn đám bóp, bên này khi làm kĩ thuật có dùng loại rượu thuốc gì đấy cảm giác nóng lạnh liên hồi làm gân cốt thoải mái lắm nhé. cuối cùng cũng đến phần hấp dẫn nhất. đang loay hoay chưa biết phải làm thế nào. e nó cởi bỏ quần áo, nhẹ nhàng lại gần ôm mình, ấn thẳng mặt mình vào cặp bưởi thơm mịn ấy. thế là chẳng ngại gì nữa. tay mình tha hồ sờ nắn, khám phá các kiểu. e nó như không chịu nổi những skill quá đỉnh của mình nữa, xoay người xuống ngậm thằng em của mình rên khẽ. mình ôm bờ mông ấy mà úp mặt vào sông quê. hi hi. phải nói là những phút giây khó quên cùng em nó. tạm chấm điểm e nó:
face: 8.5 đ vì khá đẹp
v1: 8đ hệ cam, săn chắc và mịn màng
v2: 7đ gọn gàng
v3: 8đ căng tròn không tỳ vết
v4: 100đ luôn, như gái mới lớn.
chúc các bạn vui vẻ nhé.

Top Bottom