Checker 26+32: Cặp đôi hoàn hảo

K

Kevin Hùng

Thường Dân
Reaction score
0
Lâu quá không đi check girl giới thiệu cho mấy ae đồng dâm, ae thông cảm cho dạo này công việc bận rộn quá. Bỏ qua phần xin lỗi và đi thẳng vào vấn đề chính. Tình hình dạo này nghe mấy ông bạn giới thiệu một chỗ nổi tiếng cơ sở massage ÁNH DƯƠNG bên Cầu Xéo, sắp xếp ngay cái time rãnh tạt cánh qua check thử. Đúng giữa tuần mà khách đông không tưởng. Vào gặp em lễ tân xinh đẹp sau một lúc nghe tư vấn thì mình quyết định múc luôn vé vua 1 (2 người làm cho nó kích thích đặt biệt thư giãn tận 2 lần nha ae). Được ku em phục vụ đưa lên phòng thư giãn dùng ly trà thì tầm 15p sau mình được lên phòng (do vé đặc biệt nên mấy ku em xin mình 15p cbi. Tâm trạng hồi hộp không biết bên này như thế nào (nghe ae đi bên này về kể nghe cũng khá hấp dẫn). Lên đến phòng thấy chuẩn bị khá bài bản phòng ốc khá đẹp rộng rãi. Tip cho em trai phục vụ 200k nhờ tuyển giùm 2 em xinh tươi vì chưa biết số nào. Vào thay đồ xông hơi phát cho sảng khoái. Phòng xông bên này khá tuyệt vời ae ạ sạch sẽ có cả xông hơi ướt và khô luôn nha. Dành cho đồng chí nào muốn khỏe. Riêng mình quá khỏe rồi nên chỉ xông ít thôi. Nghe tiếng khẽ gõ cửa. 2 bóng hồng bước vào với lời chào nồng nhiệt. Riêng mình chỉ soi nội thất thế nào đã. Ấn tượng với em số 26 với bộ ngực đầy đặn. Dáng dấp quá ngon lành. bé 32 còn lại ngực không được to nhưng gương mặt rất xinh trẻ trung mình dây. Đúng là không uổng 200k cho ku em phục vụ. Được 2 nàng tiên đưa đi tắm rửa chuẩn bị làm thịt mà tâm trạng vui không tả hết. Riêng em số 26 chịu chơi cởi sẵn áo cho mình thỏa thích hái đào trước (quá đã). Sau khi tắm rửa 2 em đưa lên giường và bắt đầu mân mê, xoa bóp các kiểu. Chỉ việc nằm tận hưởng như mấy ông vua vậy. Đến phần mong đợi nhất, bị 2 em hãm hiếp cùng lúc thật là cảm giác sảng khoái đến lạ. Bé trên bé dưới cùng lúc làm sướng đến tận đầu ngón chân mấy bác à. Lần lượt khám phá từng ngóc ngách của 2 em nó mà cứ ngỡ đang thám hiểm rừng sâu. Em số 32 cười khẩy "anh làm gì nghiên cứu của em zữ vậy". kaka. Mình thì nghiên cứu vì ae thôi. Sau những skill quá đỉnh của 2 em nó thì mình đành chào thua sau khi xong việc mặc đồ vào thì cùng 2 em nhâm nhi ly bia cùng miếng đồ ăn rồi ra về (vé vua được free 1 phần đồ ăn luôn nha). Một cái kết quá sung sướng. Các bác nào có ghé đây thì ủng hộ 2 em nó nhé.
26: Nhiệt tình vui vẻ, điện nước dư xài
32: Trắng xinh, hợp cho bác nào tuổi teen

Top Bottom