Massage Cô Tiên KTV 31 Mặt XINH NGỰC TO DÁNG CHUẨN

K

Khá bảnh tỏn

Thường Dân
Reaction score
0
xinhhhh đấy anh em ạ

T

Trương vô kỵ1

Thường Dân
Reaction score
0
T

Toithichem

Thường Dân
Reaction score
0
Bé này thì đỉnh rồi

H

Hải 3 bánh

Thường Dân
Reaction score
0
Ba vòng chuẩn căng đét tay nghề thì quá đã

C

Cẩm Phả

Thường Dân
Reaction score
0
Xinh gái,nc vui vẻ

C

Chí Hiếu 1992

Cửu Phẩm
Reaction score
0
Đỉnh không cần chỉnh luôn nha anh em

D

Dũng mập 63..

Thường Dân
Reaction score
0
Quá tuyệt vời

T

Tongtran

Thường Dân
Reaction score
0
Bé này quá oke

T

Thethom

Bát Phẩm
Reaction score
0
Chuẩn phết đấy

H

Hoàng BC..

Thường Dân
Reaction score
0
MỘT LẦN ĐI TIẾP KHÁCH TẠI VINH TIÊN 2
Được một hôm 2 sếp tui từ Hà Nội bay vào nam công tác thì tui có đi nhậu ngoài quá tràm **** đương vành đai trong sao khi nhậu xong thì mấy sếp tui muốn đi trải nghiệm thử dịch vụ massage trong nam xem đẳng cấp thế nào thì được anh quản lí giới thiệu cho cái vinh tiên 2 ở đường số 19 cách đó không xa thấy vậy tui cũng mời mấy sếp tui qua trải nghiệm thử, khi vào tới thì được em lễ tân chào và tư vấn vé rất nhiệt tình về phần tui thì chỉ thích một em nên sử dụng dịch cao nhất của 1 em đó là vé six and nine sao khi thanh toán xong thì đước bạn locker mời vào dùng trà do là khách mới nên cứ để cho bạn locker tự sắp xếp .
Sao đó khoảng 10p thì phòng cũng đã chuẩn bị xong thì tui và 2 sếp tui lên phòng khi bước vào tới phòng thì nước ấm đã xả xông hơi đã mở sẳn nước uống cũng đã chuẩn bị sẳn trên bàn cùng với trái cây được em locker hướng dẫn rất nhiệt tình khi xông hơi . Sao đó tầm 5p thì b.é bước vào phòng tui hơi bất ngờ vì độ dễ thương cũng như là vốc dán của b.é ( bạn locker như biết được trong đầu tui nghĩ dì mà cứ sắp cái là ngây luôn mấy ông ạ ) sao khi xông hơi xong bước ra thì b.é lau mồ hôi cho tui và ngồi trò chuyện tí thì biết đước b.é là số 31 với thân hình bốc lửa vòng 1 chuẩn đặc biệt rất xinh nha ae , hong biết b.é có tập gym không mà cứ vòng nào của b.é là ra vòng đó chuẩn phết đấy .
Ngồi trò chuyện được khoảng 10p thì vào tắm trong lúc tắm b.é có làm kỹ thuật sơ sơ mà tui đã muốn chịu hong nổi rồi nhưng phải kiềm lại tại vì nghe em lễ tân giới thiệu còn nhiếu tiết mục hây ở phía sao , tấm xông thì ra đấm bóp có cả túi thảo dược vs phần đá nóng phải công nhận tay nghề của b.é đúng đỉnh ae ạ làm tới đâu khỏe tới đó , đấm bóp xong thì đến phần massage thái b.é sử dùng vòng 1 căng tròn của b.é chà nhẹ nhàng lên người tui + kết hợp với kỹ năng riêng của b.é khiến tui phải co cả giò lên sao phần đó thì đến phần nuru b.é làm rất tuyệt vời nha ae sao bao nhiêu lần tui gồng thì đến lúc đó đã chịu hết nổi và out xong thì b.é có bóp tay bóp chân nói chuyện hồi nữa thì tui xuống dùng 1 tô mì bò và được bạn locker giới thiệu về 1 số chương trình ưu đãi của cơ sở vinh tiên 2 , mặc dù là 2 người khó tính nhưng lần này đi 2 sếp tui phải gọi là rất hài lòng khen nhiều về các b.é và cơ sở vật chất cách phục vụ cũng như là thái độ phục vụ

b.é 31 VINH TIÊN 2
-- Ngoại hình thì vòng nào ra vòng đó săn chất ( như kiểu tập gym ) làm thì tốt nói chuyện thì vui vẻ .
-- cơ sở vật chất tốt phòng ốc sạch sẻ phải gọi là đẳng cấp
-- nhân viên thì vui vẻ nhiệt tình
Đây là sự lựa chọn tốt nhất cho ae tiếp khách hoặc đi chơ,i ( nổ địa chỉ cho ae nào cần đây 239 đường số 19 bình trị đông b bình tân )
Vip hot nhất luôn nha ae

H

Hoàng BC..

Thường Dân
Reaction score
0
Dáng 3 vòng chuẩn..vui vẻ nhiệt tình lắm ae ơi

T

Thái đăng huy

Thường Dân
Reaction score
0