Massage Cô Tiên 118 cực phẩm VINH TIÊN 2 với tuyệt chiêu khiến ae chao đão - MASSAGE VINH TIÊN 2

C

Chú báo đốm châu âu

Thường Dân
Reaction score
0
Kính thưa và chào các bác sau một ngày làm mệt mõi, sau 1 thời gian chỉ đi đọc các bài rw của các bác thì nay em xin mạnh dạn chia sẽ về một cực phẩm của MASSAGE VINH TIÊN 2.

Nói về cơ sở vật chất thì khôn có gì phải phàn nàn vì nếu với số tiền bỏ ra để sử dụng dịch vụ và cơ sở vật chất như vậy thì cũng đáng đồng tiền. Em xin phép bỏ qua cơ sở vật chất mà đi sâu vào con người. Ở đây tui có đến nên cũng có quen một bạn chăm sóc khách hàng bạn này khá là nhiệt tình tư vấn và rất điển trai
Hôm đó có ibox cho Minhựt thì trả lời rất nhanh, set up cũng nhanh cho khách hàng và giờ giấc chuẩn, mình set kèo 22h thì 22 giờ 15 phút vào phòng.

Bạn dẫn mình phòng thì cũng nhiệt tình hỏi han uống gì chỉ này chỉ kia và lịch sự chào hỏi đàng hoàng.

Còn về KTV đây là cái chính muốn chia sẻ nhất với anh em . Nói về em số 118 hôm đó gọi là mỹ nhân thì hơi quà vì em không phải xinh xuất sắc, chỉ dừng lại ở mức đáng yêu và ưa nhìn. Nhưng điểm cộng lớn nhất của bé này trên khuôn mặt là đôi mắt và nụ cười rất lôi cuốn. Phải nói bé có đôi mắt có chút buồn buồn nhưng ánh mắt rất dâm, buồn pha với dâm thì anh em biết thế nào rồi đó, bác nào yếu có khi phọt luôn. Các công đoạn xông ướt xông khô diễn ra bình thường. Sau đó là ngâm bồn thì em cợi hết ra rồi nhảy vào cái bồn tắm với mình. Mình mân mê hôn hít các kiểu trong đó. Ở bồn tắm cũng vậy nhưng thêm bước em BJ dưới nước luôn cho mình ( tức là bồn tắm nước ngập quá trym nhưng em vẫn cúi xuống BJ nhiệt tình ) kiểu giồng BJ ở hồ bơi.

Trong bồn tắm thì 2 anh em cũng quần nhau hết úp rồi lại ngửa, nhưng trong bồn tắm tư thế không được thoải mái lắm nên mình ra giường, trước khi ra giường thì em tắm cho mình không sót 1 chỗ nào, từ lỗ nhị đến ngón chấn, hỏi sao e tắm kỹ thế thì em bảo lát a sẽ biết.
Ra giường mình bỏ qua đấm bóp vì hôm đó vội có việc nên vào mát xa trườn luôn, em đổ tinh dầu lên người rồi trườn, mình nằm úp trước. Bé bắt đầu trườn từ chân lên lưng. Ngực bé đi đến đâu là biết đến đó, lâu lâu trườn lên cổ để liế** tai kích thích vãi. Bé dùng lưỡi đi khắp người luôn nhé từ ngón chân gót chân đến lỗ nhị lặp lại 4 5 lần như vậy. Cuối cùng thì làm kiểu 69 thì mình out ngay trong miệng bé. Lúc xong nằm nói chuyện thì bé bảo nhiều anh em chỉ trườn 2 3 cái là đã không chịu được out ngay rồi.

Xong xuôi nằm 1 lúc cũng mân mê bé rồi vào bồn tắm bé tắm lại cho mình.

Đánh giá về bé 118 này thì ưu nhìn đáng yêu

Face : 8 đ( bác nào khó tính thích xinh thì bé này chắc không hợp )

V1 : hệ cam thôi nhưng đầu ti hồng bé tí kiển gái mới lớn

V2 : quá eo không có chút mỡ thừa

V3 : cong nếu được doggy thì cũng sướng đó

V4 : nước nôi ướt hồng, nhưng chỉ cho mơn trớn bên ngoài chứ ko thấy cho chọc vào trong

Thái độ nhiệt tình, thích kiểu cuồng dâm, hôn xoắn hết cả lưỡi.

Hôm đó có ib đặt phòng Minhựt nên cũng có giảm giá vé còn 800k và típ 1000k nói chung cũng vừa giá để anh em trải nghiệm dịch vụ six and nice này

Bài hơi dài nhưng chân thực, cho bác nào đi sau tham khảo. Tóm lại là rất hài lòng và thoả mãn sau khi trãi nghiệm dịch vụ tại MASSAGE VINH TIÊN 2

H

Hồ tâm

Thường Dân
Reaction score
0
Hài lòng tuyệt đối 10điễmmmmm

P

Phong ả rập

Thường Dân
Reaction score
0
K