Massage Càn Long thăm em gái cũ 99

L

longchun

Thường Dân
Reaction score
0
Lâu ngày rồi chưa ghé qua càn long hôm nay có dịp đi công tác nên tiện đường sang thăm chỗ này . Tới nơi thì mọi thhứ vẫn vậy csvc vẫn sạch sẽ thơm tho như ngày nào bé lễ tân xinh đẹp vẫn ở đó , vẫn thủ tục cũ làm cái vé vip rồi chọn ngay bé 99 ,sau đó thì được pv dẫn lên phòng .
Vào phòng xông hơi đợi bé , phòng xông hơi khá nóng ngồi lát là người ướt memnhưng thoải mái nha .Ko gặp lâu rồi nhưng bé vẫn nhớ tới mình , hai anh em ngồi tâm sự một lát trong lúc tắm luôn.
Vẫn phong độ đó cùng với body tuyệt phẩm ,bé tắm kĩ làm tình bj nhẹ nhàng trong bồn mình cũng tranh thủ chuôpj lấy cặp ngực và bóp lấy bóp để được tí thì bé ướt sũng. Thôi chuyển sang giường không lại bệnh mất .
Bé mát xa khoẻ thì ổn mình không đánh giá nhiều phần này , sang phần mát xa mệt thì vòng 1 của bé size bự nên trườn rất đã .Nằm ngửa ra thì bé dùng lưỡi đi lên đi xuống , vừa làm vừa rên cực kì dam dang làm mình cứng hết cả người .Mình với bé làm đủ mọi tư thế ,sau cùng không chịu nổi nữa thì mình out hai đứa tắm táp lại cũng vừa kịp hết giờ .
Dánh giá với bé thì lúc nào cũng 9 điểm tại bé này làm quen tay nghề khá đỉnh lại xong xinh đẹp nữa ông nào mà rảnh thì ghé thăm bé hộ tui nhé

C

chinhgaaa

Thường Dân
Reaction score
0
bé này tuyệt nha

T

Trọng nghĩa..

Thường Dân
Reaction score
0
Mình dây mặt xinh, đúng gu của mình luôn. Thích thiệt chứ