Massage Càn Long thông báo khẩn số 18

K

khoaaa123

Thường Dân
Reaction score
0
thông báo khẩn cho ae thích massage,dạo gần đây có ghé massage Bangkok và phát hiện bên này có bán vé full Service cho khách hà.ng nào có sở thích đặc biệt này.thấy có dịch vụ mới mình liền hi sinh chuột bạch trước lấy kinh nghiệm cho mấy ae.lấy vé full service và yêu cầu đại số 18 ai ngờ có luôn.(may mắn là em nó quá xinh,nước nôi đầy đủ luôn).liền được pv đưa lên phòng(phòng ốc nhìn rất xinh).phòng xông rất rộng và yên tĩnh.tầm hơn 10 thì em nó vào.nhìn thôi là đã thấy thèm rồi.đúng dáng ngự* tấn công mông phòng thủ luôn.xông hơi xong được em đè ra tắm rữa sạch sẽ.em đấm bóp cũng rất giỏi, đúng là được đào tạo bài bản có khác.cái gì tới cũng tới.đến phần mà mình mong đợi nhất.em nó bắt đầu cởi bỏ quần áo,nhìn qua cũng biết em nó có hơi ngại.hehe.khi những mãnh vãi đã bắt đầu lột bỏ hết, hiện ra trước mắt mình là những gì tuyệt vời nhất.phần nào ra phần đó.rất cân đối.thế là với tư thế huyền thoại,em nó đưa mình đi đủ tất cả các cung bậc cảm xúc.em nó tung tất cả tuyệt chiêu với thân hình bốc lửa.mình thoải mái khám phá những gì bí ẩn nhất trên người em nó.sau nữa tiếng khoái lạc,mình đành phun trào trong sung sướ**.
về phần chấm điểm thì em nó làm mình sung sướ** quá nên cho 100đ luôn.hehe

J

JamesGergo

Guest
Est error molestiae in dolorem similique. Ipsum ipsa architecto natus quod architecto dolorem ad est. Voluptas facilis sequi pariatur eveniet.
omgomgomg5j4yrr4mjdv3h5c5xfvxtqqs2in7smi65mjps7wvkmqmtqd onion
https://omg-na-dark.net
Sapiente voluptas et et et. Nulla in ratione ut eligendi quia sed quo. Non in tempora distinctio natus odit aut. Dicta explicabo et qui nesciunt.

Non quaerat praesentium quod. Esse dolor consectetur nisi. Odit voluptas ut tenetur voluptatem aperiam nesciunt commodi. Temporibus recusandae ex dolorum saepe et. Repudiandae architecto pariatur qui non est. Hic ab dolorem consectetur rerum est quas dolor assumenda.

Aut dolor aut deserunt velit aperiam. Deserunt doloribus molestiae in modi numquam. Voluptatum laboriosam quaerat vel autem eum. Asperiores ipsam eum eos. Provident deserunt animi ab.

Et dolor repellendus porro aut inventore earum expedita. Blanditiis sunt itaque modi repudiandae iure. Nihil recusandae qui qui quisquam autem quia repellat dolorem. Deserunt laborum maiores voluptates voluptas illum necessitatibus est. Hic est atque amet consequatur sapiente ad ut tempore. Incidunt rerum minima tenetur eligendi ut.

T

thiên phúc.

Cửu Phẩm
Reaction score
0
cao ráo, trắng trẻo. siêu phẩm của Càn Long

H

Huy trần..

Thường Dân
Reaction score
0
Bé này chiều khách hết cỡ luôn anh e ơi

H

Huy trần..

Thường Dân
Reaction score
0
Bé này nói gì nữa anh em, chiều khách hết cỡ.

T

thiên phúc.

Cửu Phẩm
Reaction score
0
mình dây, mặt xinh, lại còn ở miền tây nữa. quá đã

T

thiên phúc.

Cửu Phẩm
Reaction score
0
qua gặp cô bé này đúng đã hết mức. lần sau sẽ ghé gặp lại bé tiếp