Massage Cô Tiên hot hot cô bé vinh tiên 2 mang số 888

Q

quynhquynh

Thường Dân
Reaction score
0
chào các ae thân mến, lâu rồi mới có dịp lên đây repost lại cho các ae chút ít kinh nghiệm!!
chẳng là vừa rồi đang nằm khô héo ở nhà thì được a quản lý massage vinh tiên 2 gọi phone thông báo mới về một e rất chất lượng, rãnh qua check thử, mình như buồn ngủ gặp chiếu manh (kaka), tiện mồm book luôn 1 vé vip qua chơ,i cho nó hoành tráng. thế là hồ hởi lên đồ vác chym phi qua vinh tiên 2
Bên này khách ra vô khá đông, nhưng tất nhiên mình được ưu tiên trước vì đã book vé trước. thế là hiên ngang lên phòng. xông hơi cho khỏe trong khi chờ đợi e nó. gần 5p sau e nó vào. khá ưng ý vì ngoại hình của e nó. mình chấm điểm cho mấy ae hình dung sơ qua nhé:
v1: 8đ, vừa tay, săn chắc, khoảng 85 nhé
v2: 8,5đ thon gọn như ngọc trinh
v3: 8.5đ mẩy thôi rồi, 90 chứ chẳng ít
v4: 9đ sạch sẽ gọn gàng, nước nôi đầy đủ
Massage : em làm khỏe khá bài bản , đi khớp nghe cũng khá chuẩn tay , biết chỉnh lực nên thấy sướ** chứ không ê , đá nóng cũng khá tốt . Sau bức màn êm dịu đó là những màn mệt hấp dẫn của em , em bắt đầu dùng tới đôi bồng đào nảy nở và êm ái cùng những đường lưỡi hấp dẫn cuốn lấy trải dài trên cơ thể một cách điêu luyện và ấm áp .
massage mệt: em nó bắt đầu đi thái..em nó vừa chà zú vừa đi đường lưỡi rất ph.e..chà từ chân lên đến ngự*..em nó bắt đầu Cick ti, liế** dọc 2 bên sườn xuống đến 2 bên đùi, làm tình đủ tư thế, đặc biệt là thế 69, sướ** thôi rồi.
các ae đi sau vui lòng gìn giữ cho ae tiếp theo check nhé. chúc các ae vui vẻ;););)

T

Tiểu Tử Boy

Thường Dân
Reaction score
0
T

Trần việt hùng

Thường Dân
Reaction score
0
Quá chiến anh em ơi

R

Rô na đô

Thường Dân
Reaction score
0
Chiến thần VINH TIÊN 2 nha

Đ

Đa ni an vét

Thường Dân
Reaction score
0
Quá mướt anh em ơi

Đ

Đoạn Trường Sky

Cửu Phẩm
Reaction score
0
T

Trần Cung 98

Thường Dân
Reaction score
0
Em này ok ko mấy bác

C

Chú báo hồng layku

Thường Dân
Reaction score
0
Quá hài lòng khi được em làm cho mình

L

Lệnh Hồi XXung

Cửu Phẩm
Reaction score
0
T

Tiểu Tử ka

Thường Dân
Reaction score
0
BÉ NÀY LÀM SAO OK KO MẤY BỒ

R

RandalSoasy

Guest
the future of energy on the job is poised to be dominated by solar technology as well as its several benefits. From financial savings and environmental sustainability to technological advancements and increased competitiveness, some great benefits of adopting solar technology are obvious. By investing in this neat and renewable energy source, businesses may take an energetic role in reducing their carbon footprint, cutting energy costs, and securing their place in a sustainable future. The transition to solar power isn't just very important to the environmental surroundings also for the commercial well-being of businesses. The earlier companies adopt this technology, the higher equipped they'll be to manage the difficulties of a rapidly changing energy landscape.

if you'd like to read more info on this one matter examine my page: https://www.tributearchive.com/obituaries/25305737/beverly-a-contarinosolarpanel installation haverhill[/color]

Đ

Đoạn Trường Sky

Cửu Phẩm
Reaction score
0
T

Thiếu Gia Họ Trịnh

Thường Dân
Reaction score
0
T

Tùng Dương Z