Checker lần gặp mặt khó quên 28

H

huynhphuonggnmdf

Thường Dân
Reaction score
0
Là ae trong nghề nên tôi xin bỏ qua mấy phần râu ria mong mọi người thông cảm nhe , với phần thật ra cũng không vinh quang gì . Chẳng qua trong người khá mệt mỏi nên định đi massage cho thoải mái , tôi chạy qua ánh dương vì cũng là khách quen , mua vé Thái nhưng không yêu cầu số ( tôi biết nhiều số ok vì đi nhiều ) nhìn vô ipad tôi chọn b.é số 28 với gương mặt ưa nhìn da trắng môi hồng , lên phòng em làm đầy đủ các bước cơ bản nhưng tôi xin lướt qua , đến phần làm Thái em hôn rất mãnh liệt cùng cái lưỡi điêu luyện trong tiếng *** khẽ và tay em thì vuốt ve thằng em đang nũng nịu . tôi dùng hay tay bắt đầu lướt khắp cơ thể em , da thịt mịn màng , cặp ngự* căng tròn đầy sức sống , cặp mông vun cao săn chắc , do cơ thể mệt mỏi nên lúc b.é vừa ngậm lấy thằng em được vài phút thì thằng em ngất xỉu , thật đáng thất vọng thằng em làm tôi xấu hổ vì hôm nay phong độ xa sút quá . em không hề cười tôi ngược lại còn nhẹ nhàng ân cần hơn , em vừa trò chuyện vừa massage đầu cho tôi , em còn nói lần sau em sẽ chú ý hơn nhưng thật ra do em làm quá tốt cộng với thể trang tôi đang yếu . xong phần thủ tục sau cùng tôi không quên hẹn em lần sau rồi lấy xe chuồng lẹ
ps; em này làm nhiệt tình , kỹ thuật miệng lưỡi rất tuyệt , em biết chổ nào làm sướ** nhất nên bố thằng nào mà chịu nổi .

H

Hao Le Thanh

Cửu Phẩm
Reaction score
1
Bé này mới vào làm dáng nuột lắm ae ạ

T

Tiêuviêm

Thường Dân
Reaction score
0
Bé làm khá oke nha