Checker mưa mưa lại nhớ em 28 ánh dương

H

hoàngga

Thường Dân
Reaction score
0
Chào ae diễn đàn vua Chẳng là đầu tuần vừa rồi chinh chiến với em 28 ánh dương đến kiệt sức và do phải làm báo cáo cuối tháng nên giờ mới rảnh ngồi viết rp cho em.Cũng như mọi lần đến ánh dương là vào phòng chờ uống tách trà nóng rồi mới ra quầy mua vé hôm đó lấy vé thái .Lướt qua lướt lại trên màn hình ipad thì b.é 28 đập vào mắt với 3 vòng làm say mê thằng ku e. Lại ngồi uống nước 1 lúc chờ chuẩn bị phòng thì được mời lên phòng.Gửi cu pv ít tiền cafe rồi vào phòng thì e đứng nở nụ cười chào mình rất dễ thương.Mình ko thích xông hơi nên bảo em xả nước tắm luôn.lúc tắm thì em kích thích sao mà thằng e chào cờ liền.Thế là sau khi lau khô xong em bắt đầu hôn mình,lưỡi quét toàn thân và đến nơi cần đến thì e hôn nhẹ và bất ngờ lút cán mạnh bạo.Ôi,cái cảm giác e mang lại cho mình thật là tuyệt vời.Tê tái ko thể diễn tả được,sau một hồi bj mạnh bạo thì mình đã giương cờ trắng trước đôi môi tuyệt vời của Sau khi làm đủ bài thì ku e cũng hùng hổ vươn vai.Thế là em thỏ thẻ vào tai mình "em làm thái cho a nha".Rất nhanh ngay sau đó 2 trái cam việt nóng bỏng áp lên thân thể mình.Và giây phút đê mê một lần nữa lại đến khi lưỡi em đi toàn thân mình rồi lại bj nhịp nhàng không mạnh bạo.Lần này cảm giác sướ** rưng lên khi e làm vừa chậm vừa sâu đôi lúc thì tăng tốc như đang chạy về đích.Mình thì 1 tay vừa bóp đào tiên một tay thì tìm vào hang động thì bỗng đâu nước suối tràn về ướt cả tay.sau khi miệt mài bj khoảng 15ph cùng với các chiêu trò kích thích thì mình cũng đã cho em trọn dòng tinh binh ngo.n lành.Kết thúc cuộc chiến em lau người cho mình và thời gian cũng vừa hết.Ra về nhưng không nỡ,chỉ muốn những giây phút tuyệt vời này bên em mãi thôi.Sẽ gặp em lại trong một ngày gần đây.Cảm ơn ae đã đọc bài và nhớ like và command ủng hộ mình nhé.Thanks all nhớ nha ae số 28 ánh dương nha b.é này mới ngo.n voi cùng ko thử phí cả cuộc đời ráng chịu

T

Therock1

Thường Dân
Reaction score
0
Đi thử bé nãy1 lần mê tới giờ luôn

P

Park Em Choi

Thường Dân
Reaction score
0
Em này số 2 k ai số 1 luôn aebaj