Massage Sài Gòn Star Đê mê cùng bé 205 ở Sài Gòn Star Massage

T

Trương văn kiệt

Thường Dân
Reaction score
0
bữa ông kia thấy khen bé 205 quá trời , ai dè tôi cũng bị nghiện , đỉnh của đỉnh. 😋 kinh nghệm tay miệng làm tôi chịu không nổi với con bé , bé này ok lắm mấy ông có qua YC bé thử kinh nghiệm

Nay ghé làm chuột bạch cho ae đồng dâm ở quán Massage Sài Gòn Star cho anh em xem thử ha
Sau khi cho xe vào thì đc mời trà gừng cho thấm giọng thì bắt đầu đc tư vấn vé thì lấy luôn vé Vua thư giãn 2 lần cho nó máu do đang có CTKM giảm 30% khung giờ vàng 4-13h hàng ngày, nay mình chuộc bạch bé 205 nhé kkk
CSVC phòng ốc thì do mới xây và còn rất mới mà lại còn rộng nữa...Sau khi xông trong 2 cái phòng xông hơi rộng rãi thì bé cũng gõ cửa bước vào. Ấn tượng đầu tiên là bé đã dễ thương rồi mà cười lên còn đáng iêu nữa...
Sau khi bé tắm rửa cho thằng anh lẫn thằng em xong thì bé bắt đầu đi đường lưỡi từ đầu tới đít rồi bắt đầu hiệp 1 trong bồn, làm 1 hồi thấy cái ghế đã quá nên kêu bé qua bển chiến tiếp trên ghế và sau khi hì hục ngậm củ cải + đá lia lịa cái đầu bùi thì mình cũng CIA 1 phát trong miệng của bé...Mà phê nhất là dù đã ra rồi mà miệng bé vẫn còn tiếp tục hành hạ thằng em mình trong sự sung sướng 1 hồi nữa rồi mới chịu buông tha cho nó.
Sau đó là đến bài khoẻ rồi bắt đầu bài thái, do ngực bé căng nên lướt tới đâu là phê tới đó hà, hì hục 1 hồi rồi cũng bảo bé cho ăn bánh mì kẹp xúc xích vì với cặp ngực này mà ko ăn thì hơi phí...Sau khi bé quần nhau vs con quái thú của mình thì cuối cùng mình cũng rùng mình lần 2...Sau đây là đánh giá e nó
Face : tùy gu ae nhưng mặt bé là mặt kiểu dễ thương kiểu sắc sảo nhưng dâm ngầm nha ae
V1: hệ cam sành nhưng rất căng và tròn đẹp nhé, +1 cho đầu ti của bé còn hồng chưa bị thâm nữa chắc do bé mới làm chưa lâu
V2: săn chắc, tầm 62
V3: săn chắc, kiểu này mà la hán đẩy xe bò là tới công chiện
V4: nước nôi lênh láng
Bài mát xa khoẻ thì làm đầy đủ lực, bé còn nói sợ làm mạnh làm a đau do hồi nhỏ dưới quê bé có cuốc đất nên tay bé khoẻ lắm nữa chứ :)))))
Kỹ năng chơi âm nhạc thì chưa nhiều do bé cũng mới làm gần đây nhưng đc cái chiều chuộng nhiệt tình vs ít chạm răng nên OK qua xe

Last edited by a moderator:
P

Phong Giang 678

Thường Dân
Reaction score
0
Bé này phần masages khỏe đỉnh lắm còn phần thư giãn tuyệt vời đi xong mê mẫn cô bé này

V

Vũ Hoàng142

Thường Dân
Reaction score
0
b.é đỉnh lắm đó mấy ông. Bao sịn bao tươi cho mấy ông trải nghiệm chứ tui là ưng con b.é này

Like

T

Trường Phạm121

Thường Dân
Reaction score
0
T

Tấn vũ minh

Thường Dân
Reaction score
0
Bé 205 này thì khỏi phải bàn rồi. Ưng lắm tay nghề gọi đỉnh cao thư giản bao cho mấy ông . Tui vào mà quên cả lối về

V

Võ trí huyện

Thường Dân
Reaction score
0
Bé 205 này là khỏi bàn rồi . Bao đỉnh của chốp . Taay nghề điêu luyện lắm

B

Bakha162673

Thường Dân
Reaction score
0
Đi 1 lần Trãi nghiệm 205 là nhớ đến già luôn tay nghề massage thì khỏi phải bàn quá tốt

K

Khánh Hảo190

Thường Dân
Reaction score
0
tôi mới vô yc bé 205 vừa hiền lại dễ thương kỹ năng hết nước chấm thân hình thì khỏi phải chê anh em qua trải nghiệm thử bé không làm anh em thất vọng đâu

F

Fc H300

Thường Dân
Reaction score
0
Tui cũng hay đi bé này lắm bé này nhiệt tình lắm bé vui vẻ tui đi bên đó toàn yc bé lâu lâu thì có phép nên đi mấy bé khác cũng okk lắm ae

H

Hoangtoan626262

Thường Dân
Reaction score
0
205 dễ thương vãi luôn mấy ông

D

Dương Trung492

Thường Dân
Reaction score
0
hôm nay vào yc bé 205 đúng là không làm thất vọng vừa dễ thương vui tính, xjnh, nhiệt tình, cảm ơn anh em đã chỉ

C

Cô Độc931

Thường Dân
Reaction score
0
nghe mấy ông review bé đã thế, hôm nào ghé trải nghiệm thử mới được😋

H

Huỳnh anh minh 9999

Thường Dân
Reaction score
0
Bé này tay nghề rất đỉnh thêm nhiệt tình

T

Thanh hải 51

Thường Dân
Reaction score
0
Nghe mấy ông khen quá để tý rảnh gé xem bé như nào

L

Long lê nè12

Thường Dân
Reaction score
0
Bé này okk nè tui đi bé này r bé xinh dth lắm nhiệt tình chăm sóc ae rất chu đáo

H

Huỳnh minh hải 567

Thường Dân
Reaction score
0
Bé này tui hay đi vua nè

M

Minh Giang..

Thường Dân
Reaction score
0
Em 205 dễ thương và có kinh nghiệm lắm nha ae. Body quyến rủ. Mặt xinh. Dân miền Tây dịu dàng

V

Vũ Huy8802

Guest
kĩ thuật giỏi thân hình cân đét😍, vui vẻ nhiệt tình, anh em ghé trải nghiệm bé thử đi tôi đi 1 lần mà mê quá🥰

Đ

Đan trường 65

Thường Dân
Reaction score
0
Để tối tui sang choei vs mấy em nó cuối tuần rồi qa cho mấy em đấm bóp cho khoẻ người coi

Top Bottom