Massage Sài Gòn Star xinh lung linh em gái 668 sài gòn

L

linhlúng

Thường Dân
Reaction score
0
Sài gòn những ngày thật bận rộn,nhân dịp sinh nhật cty mình có tổ chức cái bữa tiệc nhỏ , đang ngà ngà say nghe ae bạn bè rv massage sài gòn star có nhiều em xinh xinh và nhiệt tình nên có tò mò lên đây đọc rp , thấy cũng háo hức nên quyết định mấy ae ra về ghé massage sài gòn star.. đang tê tê chạy xe vào đá chống xe pv niềm nở mình lại ghé quầy lễ tân mấy ae hốt luôn vé thái . xong rồi lên phòng mỗi thằng 1 phòng . cởi đồ nhảy vào xông hơi nó khỏe gì đâu . bao nhiêu mệt mỏi tan biến. nghe tiếng cốc cốc bước vào 1 cô b.é khuôn mặt xinh . rất hiền lành, em chào anh dễ thương quá đi... nghe đâu giống cố đô huế vậy. đang tính nhấp miếng trà em cởi phanh ra chiếc áo làm mình đỏ mặt thằng nhỏ dựng lên luôn ,, lúc đó chỉ muốn ăn tươi nuốt sống em ấy luôn.. body em cũng ok rất săn chắc, em nhẹ nhàng nói anh vào bồn em tắm cho nhé. được 3p sau em dẫn lên giường massage . hỏi xã giao qua lại nghe đâu em mới làm nhưng phải nói em đấm bóp rất sướ** , biết chỗ nào đau mỏi luôn , sướ** tê người , em đấm bóp rất kỹ... đặc biệt em nói chuyện rất hay, tuy giọng em hơi lai tý nhưng cảm thấy nói chuyện rất vui. đàn ông mà , lúc say thì có nhiều chuyện để nói lắm, em rất hiểu tâm lý đàn ông , cảm thấy em rất thông minh và tinh tế nữa, em khác những người anh gặp. làm mình cười muốn xỉu luôn. xong phần massage khỏe em cho sữa lên nguiời massage thái, em làm từ từ hôn khắp người anh , làm cho anh sướ** trong cơn mê. cặp ** em to tròn núm nhỏ xinh kẹp ngay thằng nhỏ anh ,,tay anh cũng k chịu nằm yên sờ ngay **** nhỏ b.é của em. nước em nhiều làm anh thêm kích thích em hj bj rất điêu luyện sau 5p k chịu đc nữa mình *** trong sự sung sướ**... xong xuôi a vào tắm mặc đồ nằm chém gió với em xíu cũng hết giờ luôn vậy và xin luôn số em để hẹn 1 ngày anh vào gặp em...tạm biệt em và ra về trong sự nuối tiếc. Hứa với lòng sẽ găp lại em cô gái 668

Top Bottom