19 mộng mer

B

Bảo bảo nè

Thường Dân
Reaction score
0
Tranh thủ vừa đi công tác về nên phi ngay qua bên Ngọc Lan liền , chốn cũ nhưng người xưa thay đổi nhiều toàn là e mới nhìn đã cực . đi đây nhiều rồi vẫn một cảm giác như rất thân quen khiến lúc nào cũng muốn ghé , càng ngày càng nâng cấp hơn về phòng làm tui thấy cảm giác càng được nâng lên thêm, ưng nhất là căn phòng vua ,nhìn rất là đẹp và sang trọng dường như mỗi lần vào đó tui đều cảm giác rất hợp "phong thủy "
Lên chọn vé 69 xong thì bắt đầu phần chọn hình trên ipad thì tui thấy ngay e 19 khá là dễ thương . tui bảo ae phục vụ là để tui nghỉ 15ph rồi vào, một phần muốn bé có tý giờ để nghỉ ngơi thôi, vào uống chai nước làm trận game xong vào phòng.lần này up onsen để thêm thời gian cho bé mới này.
Xông hơi xong ra bé đang ngồi trên giường sẵn , bé lại lau người , ui cái cảm giác gần gủi em nó có thiệt hay sao ấy, như một tiếng sét đánh vào, thấy người ngồi với mình như người yêu đang chăm sóc vậy, ôm nhẹ em vào mà như đang ôm lấy một chú mèo.Một hồi sau nước cũng đã đủ 2 đứa cùng bước vào , lần này thì tui chết thiệt, em trút bỏ tấm lụa đào mà bước vào nước như hưởng ứng cuộc vui mà dâng lên vừa đủ ướt để hai đứa ngâm mình vào và trong chiếc bồn ấy em lại nhẹ nhàng đưa tui đi qua cơn mê khi 2 cơ thể cùng maxat nhau, người tui như rần rần lên, cảm giác rất là phê, ôm lấy em vuốt ve, một hồi hôn lên em, rất đê mê , sau đó em bắt đầu trườn thái nhẹ tý làm tui phải xem out luôn.
Sau màn tắm khá lâu, người hơi lạnh dần, bắt đầu lên giường em ủ ấm bằng màn massage khỏe khá là ổn, chắc cơ sở có huấn luyện về khoản này , đá nóng , gối thảo dược nữa , em rất chịu khó đấm, tầm cũng 30ph lận, người như được em đưa từ một sự hoan lạc sang một cảm giác lành mạnh vậy.

Khỏe cũng đã đủ, bắt đầu màn mệt thật sự , ta nói cái gì nó nước chảy đá mòn là thật, em đưa đi du lịch thái mà rất là êm ái, nhẹ nhàng mà cảm giác cực sâu và tê tái, em trườn đến đâu là cảm nhận hơi ấm của em từ từ truyền qua người , rồi chiếc lưỡi em lại nhẹ nhàng tạo nên cảm giác đê mê hơn nhiều, không thể chịu nổi, bắt đầu lật lại ôm em lại và bắt đầu hôn em, hôn như một người yêu lâu rồi không gặp lại , em nhẹ nhàng vuốt ve và sau đó em lick ty đi từ từ xuống đến nhóc , sự chăm sóc nhẹ nhàng của em lại làm tui dâng trào cảm xúc out cực nhanh, không thể kiểm soát được , dính lên ngực em nhìn em lau bầu ngực mà lại kích thích đến thế. dù chưa được khám phá hết mọi thứ nhưng vẫn thấy rất mãn nguyện về cách em làm cho tui . hẹn gặp em thêm nhiều lần nữa vậy, hy vọng còn có thể gặp e tiếp

B

Bi bùi..

Thường Dân
Reaction score
0
Chuẩn luôn ông ạ hồi nãy tui cũng vừa đi. Rất hài lòng với em này luôn

P

Phí Anh

Thường Dân
Reaction score
0
Lầu trên review chi tiết quá nên tui chỉ tóm tắt lại là em quá đỉnh, quá sướng, quá xuất sắc

T

Thanhtungnguyen110

Thường Dân
Reaction score
0
E này dễ thương lắm luôn á mn . nhiệt tình chu đáo nói chuyện rất có duyên khá là ok

K

Ken leee

Thường Dân
Reaction score
0
Công nhận e này đỉnh thật tôi cũng vừa đi xong

H

Hau123

Thường Dân
Reaction score
0
Em này quá đã làm thật thích