Massage Sài Gòn Star 229 KTV bí ẩn sẽ khiến anh em hài lòng

• Thread starter Mr Bao Chuẩn@1
  • Start date
M

Mr Bao Chuẩn@1

Thường Dân
Reaction score
0
Hôm nay rảnh rồi vừa làm xong vài chai bia với bạn xong cơ thể mệt mỏi nghe anh em review SG Star có nhiều bé mới thế là ghé bên đó trải nghiệm
gu tui thích 1 bé nên chọn vé 69 nghe e trai CSKH giới thiệu có bé 229 mới vào làm chưa cập nhật hình ảnh nghe có vẻ bi ẩn lắm nên đặt niềm tin vào e ấy
+ 5 phút sau khi vào phòng 1 thân hình vượt sức mong đợi của tui vào e giọng nói nhẹ nhàng thân hình cân đối bước vào theo cảm quan nhận xét e này mặt xinh lắm bé mời mình xông hơi sau đó rủ vào bồn đùa nghịch kích thích cho thằng đệ của mình
Đùa giỡn với thằng nhỏ xong bé mời mình ra bồn lau khô lại khẽ đôi môi xinh xắn thì thầm vào tai mình bảo lên giường e làm a khỏe nha ( nghe giọng thôi thằng nhỏ cứ khó chịu làm sao )
Phần masages khỏe bé đấm có lực rất tốt sau đó bé trường thái nuru rồi dung tuyệt chiêu trường toàn cơ thể may có men trong người ko thôi mình đầu hàng rồi
Và rồi điều gì đến cũng đến bé xoay người cùng mình 69 cùng nhau bé này rất ngoan bảo gì làm nấy nên mấy ông đến sau nhẹ nhàng với bé tí nhé
HJ BJ hôn môi CIA khoản nào bé cũng có chống chọi đc 10p tui cũng đầu hàng và bé cũng nằm thiếp đi bên mình ( điểm này tui đánh giá cao không bỏ rơi khách sau khi xong việc)
Đánh giá về bé 229
V1 9đ
V2 eo thon ôm đã lắm
V3 săn chắc
V4 nước nôi tràn bờ
Tổng thiệt hại 3100k : vé + tip + 100k cho e trai CSKH
Anh sẽ ghé thăm em nữa 229 bí ẩn

M

Mr Bao Chuẩn@1

Thường Dân
Reaction score
0
AE đến trải nghiệm thử xem như tui đánh giá ko nhé

P

Phong..

Thường Dân
Reaction score
1
Ngh
nghe bạn review hấp dẫn qua để mai tui vào Trãi nghiệm bé này thử xem

• Like
Reactions: Mr Bao Chuẩn@1
P

Phong..

Thường Dân
Reaction score
1
Ông bao chuẩn này review chất lượng đấy hnay tui trãi nghiệm bé 229 bé chăm sóc nhiệt tình chu đáo nữa...

M

Mr Bao Chuẩn@1

Thường Dân
Reaction score
0
Ngh

nghe bạn review hấp dẫn qua để mai tui vào Trãi nghiệm b.é này thử xem
bé làm ca 9h sáng đến 9h tối nếu ông vào mà bé về rồi thì 255 cũng là 1 sự lựa chọn Ok đó

H

Hưng Đỗ...

Thường Dân
Reaction score
0
Bé này xinh lắm nhẹ nhàng tình cảm như người yêu chiều khách hết mình lun phần thư giản tuyệt vời lun

P

Phong Nhật...

Thường Dân
Reaction score
0
Tui mới đi bé này đúng như quản cáo của ông Baochuan đúng là cực phẩm anh em đừng bỏ qua

H

Huỳnh Khôn.

Thường Dân
Reaction score
0
Hôm nay lân la vào đây thấy ông review bé 229 hấp dẫn quá nên ghé đi thử đúng là hơn như quảng cáo bé nhẹ nhàng tình cảm lắm phục vụ nhiệt tình .. rất hài lòng về cơ sở và nhân viên ở đây

N

Nhân BT...

Thường Dân
Reaction score
0
Em này body nóng bỏng mặt xinh phục vụ rất nhiệt tình đúng là cực phẩm

T

Thái quốc kỳ

Thường Dân
Reaction score
0
Con bé này làm tui ume ngay lần đầu quá dể thương tay nghề gọi là đỉnh . Mấy ông có vào yc bé thử xem bao suo.ng

N

Nguyễn tuấn khiêm

Thường Dân
Reaction score
0
Cái lò ấm hỉnh của con bé làm tui mê mẩn bấy lâu . Tay nghề đỉnh chốp dể thương nhẹ nhàng nhiệt tình là đúng gu tôi

Top Bottom