Massage Càn Long Mỏng manh như cánh hồng 19 Càn Long.... Hàng mới nóng hổi anh em ới

C

Cường sake sociu

Thường Dân
Reaction score
1
Các anh em động hội đồng thuyền ơi để mình nói cho mà nghe nè. Hôm qua vô trận banh nè nên đi chơi banh xác 1 bữa luôn tính tui thắng thua gì tui cũng đi cả quen thói rồi nhậu phê pha rồi khê khê trong người là lên cơn thèm khát à dứt liền cái code về liền Tô châu mối ruột. Vô trong làm ly trà gừng cho tỉnh ngồi nói dốc với ông nhỏ phục vụ ổng giới thiệu ngay cô bé mới vô luôn mà dáng vấp thì khỏi nói... Mình đang vui mà thế là kịt ngay cho ổng 50k ổng uống cf nói về mấy chú lính chì của Tô châu thì khỏi nói phục vụ khỏi chê luôn. Rạo rực trong người cơn thèm khát vét máng lại lên thế là lấy vé six and nice luôn còn 640k. Lên phòng ôi thật mới có nửa tháng thôi mà cơ sở này đã sửa chửa xong phòng ốc quá đã luôn nhìn căn phòng thơ mộng của riêng mình thấy nhốn nháo cả người lên đúng là quá đẳng cấp các ông ạ. Vô ngồi xông hơi 1 lát cho tỉnh nghe ông nhỏ kia giới thiệu thì đã rạo rực trong người nảy giờ rồi. Bỗng dưng có tiếng gõ cửa và bước vào với giọng điệu nhẹ nhàng tỉnh lặng anh ra em tắm cho ạ tôi đáp ok anh ra liền.. Vừa tắm em vừa thủ thỉ trong tai hôm nay a muốn sướng cở nào nói em nghe tôi cười e liền ve đầu v* miệng thì hôn vào mép tai quá đã quá đã em còn giởn đùa với với hòn bi với thèn nhỏ tôi nữa không biết từ khi nào mà tôi đã phát điên lên rồi, tắm xong rồi lên giường nằm hôm nay tinh thần thỏai mái nên tôi không vội để coi e này làm như thế nào ok quá thì mình làm bạn tình của em ấy luôn?// Đấm bóp bấm nguyệt thì khỏi chê vào đâu luôn tinh thần thỏa mái hơn với những đòn bẻ tay bẻ chân rớp rớp của nàng ấy. Tới phần thư giản chuẩn bị lên dĩa thôi với số đo thôi là đã nứng chịu không nổi rồi với vòng 1 căng mọng trắng nỏn vòng 2 bí ẩn với 2 quả núi hồng hào như quả đào còn vòng 3 thì khỏi chê vừa khít mà vừa nước chắc em ấy cũng dưỡng lăm đây thơm tho dễ chịu với mùi hương tỏa ra từ cô bé nhỏ ấy ấy... Trườn thái 2 mặt đã phê rồi e còn chơi thêm 1 bí kíp lướt qua lướt lại nữa thỉnh thỏang lại ngậm 2 hòn bi mút như kẹo vậy,nghĩ lại mà thấy sướng qa. Xong là tới màn hét trít cuối cùng là quay đầu vét mương ôi chội ôi thề với các ông tui mê mang suốt khỏang thời gian trong phòng bên ẻm á với những nụ hôn nhẹ nhàng vào gáy, những màn nút lưỡi nút trứng ch** tê tái, chym thì thơm tui vét khong còn 1 giọt luôn heyzza chắc ngày nào cũng qua quá.. Thấy em ấy làm đã quá nên ngồi rảnh report chơi cho mấy ông nghe thích thú chơi hehe. Có vô thì dùng ít thôi nha chứ cục cưng yêu vấu của tui á........

• Like
Reactions: TigerCubs
C

Cường sake sociu

Thường Dân
Reaction score
1
Cả 1 bàu trời sung sướng

N

Nguyễn văn đòan

Thường Dân
Reaction score
0
thật hả ông

K

Kim Nam

Thường Dân
Reaction score
0
Nóng wa nhỉ ae

D

Dương 151

Thường Dân
Reaction score
0
E này chiều ghé ms dc nè

Toàn Định

Toàn Định

Thường Dân
Reaction score
0
P

Phạm thành

Thường Dân
Reaction score
0
sốt ruột luôn

Nguyễn khắc di

Nguyễn khắc di

Thường Dân
Reaction score
1
chiều nay ghé thôi

• Like
Reactions: Thỏ 🐰
Thỏ 🐰

Thỏ 🐰

Thường Dân
Reaction score
0
Măm..... măm....

Phạm hữu sang

Phạm hữu sang

Thường Dân
Reaction score
0
Ple ple nhìn thôi đa sướng

Phạm Chí Bảo

Phạm Chí Bảo

Thường Dân
Reaction score
0
Hoa 🌹 chỉ để riêng a nhé

Phạm hữu sang

Phạm hữu sang

Thường Dân
Reaction score
0
Giờ có chưa qua làm nháy coi

N

Ngô văn hải

Thường Dân
Reaction score
0
Nghe nói bé này thơm

T

TigerCubs

Thường Dân
Reaction score
0
Đúng như bác chủ thớt miêu tả, Bé này có cặp đào tiên mê người. Vừa tròn căng mọng mà 2 đầu ti chấm hồng nữa nhìn là muốn ụp mặt vô liền.

T

Tư mã Viêm

Thường Dân
Reaction score
0
Vào cho e nó vệ sinh máy móc nghĩ lễ cho Nó đã

H

Hồ gia tuấn

Thường Dân
Reaction score
0
Biết nói.là tại sao