Massage Sài Gòn Star Chym bay gãy cánh - b*** bay khắp người cùng em 06 Saigon Star

M

mr.bom

Thường Dân
Reaction score
1
Chào ae diễn đàn Massage Vua! :);)
Lâu rồi mới đi lại massage ( chắc cỡ 1 tuần rồi :ROFLMAO::ROFLMAO: ) ,mà giờ mình mới biết hệ thống mình có diễn đàn lớn mạnh đến thế, nào giờ mình cứ tưởng có cái Fangpage thôi. Lên đây thấy ae diễn đàn chia sẻ đọc hấp dẫn vl nên nay tập tành viết bài về chuyến đi thăm mật đạo của mình 2 hôm trước.
Cũng bao lần trước, trước khi đi mình cũng call anh hotline đẹp trai xin cái code ( chưa nhìn thấy mặt nữa, nhưng chắc đẹp trai thiệt :l**: ). Liền phi xe ngay đến Massage Saigon Star ( 204 Nguyễn Thị Minh Khai,Q3 ông nào không biết đường cứ google map cho lẹ).

Bước xuống xe là tui chọn ngay vé 69 ( sinh viên đầu tháng có lương, nhà cũng có đk haha ). Được anh phục vụ dẫn lên dùng trà như bao lần(y). Cầm ipad suy nghĩ trong đầu cứ muốn chọn bé 01 mà bé nay nghỉ phép nên lướt qua 1 lượt thấy bé 06 sao mà say đắm ngay ánh nhìn đầu tiên. Tui liền pick ngay và luôn.
Ngồi được 1 lúc thì lên phòng xông hơi, phòng ốc được trang trí khá bài bản. Tui vào xông hơi được ít phút thì bé gõ cửa thỏn thẻn vào. Giọng điệu cất lên làm con tim tui tan nát. Bé hỏi : anh đợi em có lâu không ? Nghe đã thấy thổn thức con trym rồi còn gì mà suy nghĩ đến thời gian nữa :ROFLMAO::ROFLMAO:. Body bé rất chuẩn, chân dài, mặc đồ bắt mắt, đồi núi dãy trùng trùng,điệp điệp , thêm đó là sự trẻ đẹp của bé nữa, nhìn không thôi đã muốn ra cmnr !:D

Phần khỏe : bé đấm bóp tay nghề còn hơi yếu, không bằng bé 01 và 36 mà mình đã đi. Nhưng như thế đối với tui đã xua tan mệt mỏi rồi

Bù lại bé đi bài thái phải nói là cực đỉnh, trường trà hết mọi ngóc ngách, trường thái cực phê, núi c* tê mình. 69 bé làm cực kì điêu luyện,hơn nữa là skill buscu thần thánh làm tui cứ tưởng bé ngại lắm chứ hehe , chiếc lưỡi của bé cực kì dẻo, bé còn thả cho b*** đi khắp người nữa cực nhân cơ hội tui móc cua luôn, thổi kèn chuyên nghiệp đến nỗi kèn cũng phải ngã mũ xin thua. Kèm thêm đó là rên la sống động, làm tình phải nói là người yêu không bằng. Nội thất tiện nghi, mật đạo nước trào như sông. Chưa đầy 15p tui đã phụt cmnr. Mấy bé kia tui còn cầm cự được 25p bé này 15p kèn đã phải đầu hàng rồi. bé tắm lại cho tui rồi giúp tui mặc đồ nữa. Tui và bé nói chuyện 1 lát rồi ra về trong sung sướng :D
Nghe đâu bé có số đo 90.63.92 còn v4 của bé nước như sông, ae muốn thử thì cứ tới ai trụ nỗi 20p qua đây tui tặng cho 1 vé nhé ! :l**::ROFLMAO:

Tổn thất nghiêm trọng (1tr2 tic + 1tr5 tip pv 300,bv 50)
Bài này là bài đầu tay với lại tui có biệt thự rồi k cần gạch đá để xây đâu.
Chúc ae đồng râm 1 ngày vui vẻ !

• Like
Reactions: Modmoi
B

baoboi223

Thường Dân
Reaction score
0
tôi đã thử và rất hài lòng với cô bé này

N

nhanthanh

Thường Dân
Reaction score
0
bé này bé mới hả sao tôi vào ko thấy

N

Người vô danh

Thường Dân
Reaction score
0
Bé này cao không mr.bom

T

tungnguyen156

Thường Dân
Reaction score
0
bé này cao nói chuyện dễ thương, tay nghề giỏi(y)

Top Bottom