Truyện Hay Hốt gái cơ quan :v

Truyện đam mỹ, truyện ma, truyện tình cảm, truyện hàn quốc
M

Master Pink

Tam Phẩm
Reaction score
1,244
Sẽ không có 1 info nào được tiết lộ cả,thế nên các bạn đừng tò mò với tìm hiểu nhé

Anh e có đọc thì đọc,coi là chuyện cũng được,mà là hồi kí hay tâm sự cũng được,mình không muốn giải thích và cũng sẽ không giải thích.Tốt nhất a e cứ coi là câu chuyện đọc vui vẻ giải trí cho khuay khỏa nhé

Sơ qua về bản thân
Mình thế hệ 8x,công an việc làm tạm coi là ổn định . cũng chả dư dả gì,nhưng không đến nỗi khốn khó
đủ ăn đủ dùng,đủ để đi chơi .gia đình cũng gọi là cơ bản, ngoại hình thì tạm ổn,cao gần met 8,body cũng tàm tạm tí
,mặt mũi không đến nỗi nào
anh em voz nếu có nhu cầu mình neptune giao lưu nhé
.

Về phần gái,ngoại hình theo mình đánh giá là được,nhẹ nhàng,khá tinh tế,có học thức và gia đình cũng tương đối
ngoại hình ổn có kha khá vệ tinh theo đuổi,đôi lúc thấy gái cũng hơi có tí ý nghĩ nguy hiểm trong đầu
.

Lan man thế thôi không các Vozer nóng ruột

Vào 1 ngày hè mình đang trong phòng làm việc,điều hòa bật 20 độ,phê đừng hỏi
cơ mà cũng tại ông sếp người gầy gầy mà chịu lạnh đừng hỏi
.Đang ngồi tận hưởng cốc cafe buổi sáng,cảm giác khoan khoái,thoải mái
Đúng là cafe chùa có # . Bỗng dưng bà chị phòng bên cạnh chạy sang tám

Chị : có nhân viên mới về đó,em len thăm dò tình hình xem

Mình chỉ khẽ cười rồi đáp : Cứ để mấy anh phòng trên đã chị,Ông mài ông dũa khi nào thành ngọc sáng thì e nẫng đi

Bà chị cũng cười xòa 1 cái rồi té về phóng,mình lại cặm cụi làm việc, mấy công việc sếp giao nhàn thì nhàn thật ,nhưng không xong ổng thịt mình mất

Bẵng đi vài hôm,mình cũng chẳng nhớ đến gái nữa,công việc cứ cuốn hết suy nghĩ của mình đi
1 hôm tan h làm,đang đi cầu thang xuống nhà xách xe về.Bỗng thấp thoáng thấy 1 cô bé,thấy lạ lạ,mình không để ý lắm,nhưng thoáng qua thấy cũng khá xinh xắn , có duyên kèm theo đó là 1 nụ cười thường trực trên môi
Mình thầm nghĩ trong đầu "Cũng êm phết
"

Top Bottom