Massage Vinh Tiên 69 cũng 89 - trải nghiệm đầu tiên gây nghiện tại VINH TIÊN

Q

Quangcuong

Thường Dân
Reaction score
8
Nằm vùng diễn đàn massagevua cũng đã lâu, sau 1 thời gian lăn lê bò lếch đọc các bài rp của các bác thì cuối cùng em cũng đã thu hết can đảm mà quyết định cho mình, nơi chốn đầu tiên mà em sẽ “trao thân”, sẽ đưa em vào con đường massage đầy sung sướng này là massager vinh tiên, 1 phần vì nó nằm khá gần nhà em, 1 phần vì đọc bài viết trên diễn đàn của mấy ae mà em có ấn tượng khá tốt với nó đấy chứ hâh đọc cái thấy tò mò quá và từ đó dấn thân luôn Sau 1 hồi tìm kiếm trên mạng các kiểu thì em cũng đã đến nơi, chỗ gửi xe nằm ngay bên dưới sảnh vôi cùng tiện lợi luôn : xuống xe đá chống và lại quầy mua mé luôn ,thấy có vé sĩx and nine nghe lạ tò mò nữa nên dức luôn coi sao lấy vé xong xuôi chào anh trai giữ xe rồi em bước vào trong, theo sự hướng dẫn bước vào phòng thư giãn sau khi lấy vé tại quầy lễ tân của quán, sau 1 hồi được giới thiệu đầy đủ các gói dịch vụ thì cũng đến lúc được hỏi về sở thích của mình,vì là lần đầu ghé qua nên mình chưa quen bé nào gu thì chỉ cần tình cảm , vui vẻ là được rồi,mà còn được bé trẻ đẹp nữa thì càng tốt. Đàn ông mà nói ko thích đẹp thì là dối lòng rồi sẵn đây cũng được mấy anh tư vấn là bên này ktv bao đẹp ko thích thì bao đổi nghe z thôi là đã quá iên tâm Dẫn em lại ghế nằm chờ, 5p sau em được 1 anh khác mời lên phòng, được anh dẫn lên tận lầu 3, mà phải nói thật nghe nói vé 69 là vé đặc biệt nên cũng được dắt vào cái phòng đặc biệt ko kém , rộng rãi thênh thang mà ấm cũng sang trọng khó tả .Vào phòng thì bé đã ở sẵn trong phòng đợi rồi! Chưa kịp chào hỏi gì cả là bé đã nhảy sổ vào lòng em rồi, hỏi han đôi chút rồi bé giúp em thoát y, mà phải công nhận bé tình củm lắm luôn, cứ hỏi han miết thôi, trò truyện rôm rả suốt từ khi xông xong cho đến khi tắm chung với bé, về những công đoạn này thì có lẽ các bác cũng đã biết hết rồi nhỉ, em xin tua nhanh đến phần chính mà em muốn viết nhất nhé.Em tuy là hơi khó tính trong hình thức nhưng lại thực sự gục ngã trước cô ấy. Với lại khá khó trong việc đó, vốn trước đây cũng đã từng đi qua những dịch vụ như này, nhưng lại chưa 1 lần khiến em thõa mãn, đến với đây với niềm hy vọng nhỏ nhoi, mong rằng sẽ không như những lần trước.Màn thư giãn diễn ra nhanh chóng sau màn chà thái cùng sữa , bé đi lưỡi xuyên suốt từ dưới lên trên, kèm theo đó là màn dọn WC khiến em rùng mình, chưa kịp định hình thì bé đã lật ngửa em lại, bé bắt đầu ngậm sữa vào miệng và BJ cho em, 1 cảm giác sướng bung nóc bắt đầu lan tỏa, kèm theo đó là nhưng tiếng rên không ngừng của bé, em cũng bắt đầu vuốt ve cơ thể bé, mân mê vòng 1 của bé( vòng một tấn công vòng 3 phòng thủ luôn à nha ) thứ gì chịu nổi , chạm vào da thịt mịn màng của bé, có cảm giác như đang “ấy” với người tình vậy đó mấy bác! Dần dà tư thế 69 cũng được triển khai sau 1 hồi miệt mài, và cứ thế, em và bé đều chìm vào dục vọng của mình, cả 2 chăm bẵm cho nhau, cùng nhau vui sướng!Bé thì chăm sóc thằng cu của em với những chiêu thức đá bi, mút rồi liế** cột rồi 2 hòn! Em thì bắt đầu “đi lưỡi” chăm sóc cô bé của bé! Lâu lâu lại dùng tay đưa nhẹ vào rồi thám hiểm hang động đầy nước của bé! Bé như bị đưa lên gần đỉnh hay sao ấy nên càng ngày rên càng to, hơn cả film JAV nữa! Và rồi em đã out, lần đầu tiên, lần đầu tiên em được trải nghiệm cảm giác CIA, em đã out, 1 cảm giác đê mê đến tận cùng, ấy vậy mà bé lại chẳng buông tha, cố gắng mút thêm những cái cuối cùng, bé như muốn hút hết tinh hoa của em vậy. bé ngậm rồi vẫn tiếp tục BJ cho tới lúc thằng ku nó xìu hẳn rồi thì hôn nhẹ lên rồi vẫn mút bi thêm nữa chứ! Trời ạ! Quá đã luôn.Nằm nghỉ lại đôi phút trong khi bé đi vệ sinh bản thân, sau đó em được bé tắm rửa lại sạch sẽ rồi ra về. Lần đầu em đến với dịch vụ này sau 1 thời gian dài nằm vùng đã diễn ra như thế đó, mấy bác đọc rồi cho em xin ý kiến với nha. Thân chào các bác ! Nếu ở thang điểm 10 thì mình sẽ ko chần chừ mà cho bé 11 điểm. A sẽ quay lại gặp em sớm thôi.

• Like
Reactions: duc le, hong le, le van hoang and 5 others
Q

Quangcuong

Thường Dân
Reaction score
8
Bé 89 nha ae thử đi rồi ghiền ( ae chia sẻ thiệt tình hhh)

G

giang giang

Thường Dân
Reaction score
25
nghe đã quá phải thử thôi. Sướng quá trời nha.

T

TiLam

Thường Dân
Reaction score
0
ok cam on ong, toi se thu

S

Sieunhangao

Thường Dân
Reaction score
1
ngon quá ngon

Q

QuyenDaiCa

Thường Dân
Reaction score
0
nghe đã quá, ông sướng nhất r đấy

P

PhuongCong

Thường Dân
Reaction score
0
anh em đi bé này nhớ nhè nhẹ để em còn quay lại thưởng thức nhé

Vô Song

Vô Song

Đô Sát Viện
Staff member
Reaction score
5,762
Hệ thống luôn chào đón các anh em đến và trải nghiệm dịch vụ, cảm ơn các anh em đã tin tưởng và sử dụng dịch vụ tại hệ thống

H

Hoangnam

Thường Dân
Reaction score
0
Anh em thử chưa chưa thì thử liền đi ngọt nước luôn hhhhh bửa mới ghé vinh tiên nguyên một vườn bưởi 5 roi hhhhh

T

Teopham

Thường Dân
Reaction score
0
Bé này bữa nghe nói xong đi thử cái mà đỉnh thiệt zú bự mông cong heng trời ơi là trơiiiiii !!!!

Q

quang van

Thường Dân
Reaction score
0
89 thử là ghiền

T

Toàn đặng

Thường Dân
Reaction score
1
Còn nhiều bé ngon z sao để mình thử hết hhh ae đã thử bé 49 chứ chưa thì thử đi chứ ko phí

Q

quang van

Thường Dân
Reaction score
0
công nhận vé 69 bên Vinh tiên này toàn là e ngon thôi.

L

le van hoang

Thường Dân
Reaction score
0
làm sướng lắm nha

H

hong le

Thường Dân
Reaction score
0
89 của lòng tôi nha. phê