Checker 69 con số Vàng trong làng Mát - xa

N

NguyễnSơn

Thường Dân
Reaction score
17
Chia sẽ cho mấy ông luôn khỏi quanh co. Chiện là tối qua nhậu thì có ông bạn ông nói bên 40 cầu xéo mát xa Ánh Dương có bé số 69 ngon cơm mà tay nghề điệu luyện lắm. Mình cứ tưởng số 69 làm gì có, chắc ỗng đùa. Xong chầu nhậu mình hứng quá nên hỏi nhỏ ổng, nãy nói thiệt hã anh. ỗng nói t đùa m chi.
Thế là 1 hơi kéo xe đi giải mỏi ngay. Bức vào thì nói thật không phải khen chứ, từ bảo vệ, lễ tân cho tới phục vụ làm cho mình cứ như là ông hoàng đích thực. mời chào nói chiện gì gì nghe cũng êm tai.
Mình chả ngại gì và book ngay vé 6/9 goi luôn bé số 69. cái Lễ Tân khẽ cười nói anh khéo chon lắm đây nha. Nhưng bé đang kẹt mình đợi tầm 30p cuối cùng phục vụ cũng gọi mình lên phòng. bước vào phòng không quên Bo cho phục vụ 100k vì thái độ quá tuyệt vời.
Vào phòng thì trước mặt mình 1 bé trời ơi đẹp không thể tưởng tượng được, khuôn mặt bầu bĩnh nụ cười kiêu sa. Cứ như tiên nữ mấy ông ạ. Bé cười nhẹ rồi nói anh đợi em lâu không. Mình nói em như thế này a đợi cả ngày cũng đc. he he.
Phần tắm bé hơi vụn về tí nhưng được cái bé mân mê cậu nhỏ của mình khá sướng, tắm thì mình cho bé 8 điểm. lau khô tới phần mát -xa.
Đang mỏi nữa chứ bé bóp k trật phát nào. trời ơi nó đã gì đâu . đã vậy lâu lâu bé còn hun thằng nhỏ mình nữa chứ. làm có cứ đứng ngồi không yên.
Vào phần 6/9 bé nói anh khỏe chưa giờ mệt nha. làm mình khoái gì đâu mà khoái. bé cởi hết bộ đồ mỏng tanh mặc khi đầu ra, chao ôi cặm Z trắng nõn nà, núm thì hồng bững kích thích thị giác vô cùng.
Nhè nhẹ mò mẫn cây cột đèn của mình mình chịu không nổi phải kéo bé lại nói từ từ em ơi. xong là minh vs bé cùng ăn cháo lưỡi. được làm trọn ven với 1 nàng tiên cảm giác kich thích quá các ông ạ.Tay mình không quên bóp với xe đầu Z của bé.
1 hòi sau bé đưa miệng xuống ngậm trọn 2 viên bi rồi tay thì mân mê cậu nhỏ của mình. bắt đầu bé đưa V4 lên mặt mình luôn ha ha. Hiểu ý mình liên đớp lấy V4 của bé, nước đâu mà sao nhiều vậy nè. ấm nữa chứ. miệng mình vừa ngậm bé đã rên ư ư ư cứ như diễn viên JAV vậy. tiếng rên bé càng ngày càng to làm mình không tài nào kiềm lại được. phọt tất cả trong xung sướng.
Xong thì bé tắm lại cho mình, minh khẽ nói lần sau lại gặp em nhé. bé cười và nói anh hư lắm nha.
Mấy bác có đi thì giữ gìn bé cho mình để mình còn quay lại nhá. tks mấy bác.

• Like
Reactions: Nguyễn thanh quang, Hoàng hoa thám, Chạy ngay đi and 14 others
K

kakarot

Thường Dân
Reaction score
1
Bé này ngoại hình rất đẹp nhé mấy ông. tui đi mấy lần r.

T

TiLam

Thường Dân
Reaction score
0
nghe con số là muốn gọi bé ngay rồi đã vậy còn vé 6/9 hay đấy

S

Sieunhangao

Thường Dân
Reaction score
1
ái chà chà bé này có vẻ ngon đây. duyệt thử bé này thôi đã

L

LamtranNS

Thường Dân
Reaction score
1
ngọt quá :love::love::love:. bé này làm ca mấy giờ vậy ông ơi

• Like
Reactions: Mem96
Q

QuyenDaiCa

Thường Dân
Reaction score
0
đù sướng nhất ông rồi đó ;);)

N

ngocNam

Thường Dân
Reaction score
0
chà chà b* liế** thế này đã quá. tối mai ghé book bé này mới đc

K

kuteo213

Thường Dân
Reaction score
0
đọc mà nứng quá trời. ông này sướng thật. tui là tui phải hốt bé này tui mới chịu được

congchuabebong

congchuabebong

Thường Dân
Reaction score
1
ha ha 69 ơi là 69. nghe số muốn đ** bé quá

V

vuong it

Thường Dân
Reaction score
0
bữa giờ kiếm bé này hoài mà không được. phải book cho bằng được mới chịu. a e đi trước nhớ giữ gìn nhé

L

Lam it

Thường Dân
Reaction score
0
:devilish::devilish::devilish::love::love::love:Ông này đã thiệt.

B

Boy69

Thường Dân
Reaction score
0
Bé làm ca nào nhỉ

R

rồng việt

Thường Dân
Reaction score
0
đi bé này nên đi six nine ấy. dể chịu, chiều chuộng lắm

D

dân chơi prooooo

Thường Dân
Reaction score
0
đi bé này nên đi six nine ấy. dể chịu, chiều chuộng lắm
bé này khoảng bao tuổi các mày ơi
đang nhậu đọc repost phê quá tí tao triển luôn

R

rồng việt

Thường Dân
Reaction score
0
bé này khoảng bao tuổi các mày ơi
đang nhậu đọc repost phê quá tí tao triển luôn
em này tầm chưa đến 20, trắng nuột. bỏ tiền đi check đi hỏi lắm thế chú e

C

cường mèo

Thường Dân
Reaction score
0
mình có code giảm rồi nè bà con. ông nào góp gạo đi chung lấy vé miễn phí không

T

Tranthanhtoan

Thường Dân
Reaction score
1
Số 69 mà làm 69 nữa thì thôi chứ

N

Nguyenngocno

Thường Dân
Reaction score
0
Chia sẽ cho mấy ông luôn khỏi quanh co. Chiện là tối qua nhậu thì có ông bạn ông nói bên 40 cầu xéo mát xa Ánh Dương có bé số 69 ngon cơm mà tay nghề điệu luyện lắm. Mình cứ tưởng số 69 làm gì có, chắc ỗng đùa. Xong chầu nhậu mình hứng quá nên hỏi nhỏ ổng, nãy nói thiệt hã anh. ỗng nói t đùa m chi.
Thế là 1 hơi kéo xe đi giải mỏi ngay. Bức vào thì nói thật không phải khen chứ, từ bảo vệ, lễ tân cho tới phục vụ làm cho mình cứ như là ông hoàng đích thực. mời chào nói chiện gì gì nghe cũng êm tai.
Mình chả ngại gì và book ngay vé 6/9 goi luôn bé số 69. cái Lễ Tân khẽ cười nói anh khéo chon lắm đây nha. Nhưng bé đang kẹt mình đợi tầm 30p cuối cùng phục vụ cũng gọi mình lên phòng. bước vào phòng không quên Bo cho phục vụ 100k vì thái độ quá tuyệt vời.
Vào phòng thì trước mặt mình 1 bé trời ơi đẹp không thể tưởng tượng được, khuôn mặt bầu bĩnh nụ cười kiêu sa. Cứ như tiên nữ mấy ông ạ. Bé cười nhẹ rồi nói anh đợi em lâu không. Mình nói em như thế này a đợi cả ngày cũng đc. he he.
Phần tắm bé hơi vụn về tí nhưng được cái bé mân mê cậu nhỏ của mình khá sướng, tắm thì mình cho bé 8 điểm. lau khô tới phần mát -xa.
Đang mỏi nữa chứ bé bóp k trật phát nào. trời ơi nó đã gì đâu . đã vậy lâu lâu bé còn hun thằng nhỏ mình nữa chứ. làm có cứ đứng ngồi không yên.
Vào phần 6/9 bé nói anh khỏe chưa giờ mệt nha. làm mình khoái gì đâu mà khoái. bé cởi hết bộ đồ mỏng tanh mặc khi đầu ra, chao ôi cặm Z trắng nõn nà, núm thì hồng bững kích thích thị giác vô cùng.
Nhè nhẹ mò mẫn cây cột đèn của mình mình chịu không nổi phải kéo bé lại nói từ từ em ơi. xong là minh vs bé cùng ăn cháo lưỡi. được làm trọn ven với 1 nàng tiên cảm giác kich thích quá các ông ạ.Tay mình không quên bóp với xe đầu Z của bé.
1 hòi sau bé đưa miệng xuống ngậm trọn 2 viên bi rồi tay thì mân mê cậu nhỏ của mình. bắt đầu bé đưa V4 lên mặt mình luôn ha ha. Hiểu ý mình liên đớp lấy V4 của bé, nước đâu mà sao nhiều vậy nè. ấm nữa chứ. miệng mình vừa ngậm bé đã rên ư ư ư cứ như diễn viên JAV vậy. tiếng rên bé càng ngày càng to làm mình không tài nào kiềm lại được. phọt tất cả trong xung sướng.
Xong thì bé tắm lại cho mình, minh khẽ nói lần sau lại gặp em nhé. bé cười và nói anh hư lắm nha.
Mấy bác có đi thì giữ gìn bé cho mình để mình còn quay lại nhá. tks mấy bác.
Oke thiệt

N

Nobita113

Thường Dân
Reaction score
0
69 cô bé của lòng a tình cờ đọc bài trên trang về e này đến yêu cầu làm thử nhưng ae à còn hơn như thế nưa quá đỉnh

Top Bottom