Massage Vinh Tiên Say bia hay say em 28

V

Võ Vũ

Thường Dân
Reaction score
28
CHào các bác, chuyện là em mới đi bé 28 bên đây hôm cuối tuần mà hôm nay mới có thời gian để viết report lại cho các bác ạ. Chuyện là hôm cuối tuần được mấy ông anh rũ đi bắt cọp. Ai cũng ngà ngà say thì có ông kia rũ đi massage . Sẵn tiện đang nhậu ở phạm văn chiêu nên mấy anh em gọi số hotline bên VT để đặt phòng luôn. Ok, mọi thứ chuẩn bị xong mấy anh em tính tiền rồi lên đường sang VT.​
Tới nơi đi thẳng vào quầy, mấy ông anh em chọn vé trước, rồi mấy ổng chọn hết số luôn. Tới em còn mỗi bé 28, thôi thì đành gửi tấm thân nhỏ bé này cho bé vậy. Thanh toán xong xuôi mấy an hem ra ghế nằm chờ để phục vụ chuẩn bị phòng ốc. Nằm ở dưới nhìn mấy bé đi lên đi xuống mà sướng hết cả mắt. Em nào em nấy chân dài thướt tha.​
Được 5 phút thì từng ông được gọi lên mà mãi sao chưa thấy gọi em, đang hoang mang thì anh phục vụ cũng tới gọi lên phòng. Cánh cửa dần dần hé mở ra, bé đứng đó mỉm cười , chào em mà lòng sao như vụn vỡ. Không gian yên tĩnh kèm theo tiếng nhạc nhẹ nhàng cộng với tone màu tím đơn giản khiến không giãn trở nên sâu lắng, mộng mị rất hợp cho các cặp tình nhân :3​
Bé giúp em trút bỏ xiêm y, rồi dẫn em vào phòng xông. Lòng cứ nôn nao nên em xông nhanh rồi ra. Ra ngoài thì nước vẫn chưa chuẩn bị xong nên em với bé ngồi nói chuyện với nhau, cười đùa rôm rả cả căn phòng. Nước đầy, bé tắm cho em kỹ càng, mọi ngóc ngách trên cơ thể đều không thoát được đôi bàn tay nhỏ bé của bé. Bé ân cần chu đáo, chăm sóc cả thằng anh lẫn thằng em. Xém tí thì em out ngay từ phòng giữ xe rồi.​
Tắm xong bé lau khô lại người cho em rồi bắt đầu mát xa khỏe. Bé đấm bóp rất có lực, đá có hơi nóng tí nhưng không sao vì màn bẻ khớp với massage đầu của bé bù lại rồi
Thoải mái phấn chấn tinh thần.​
Bé bắt đầu đỗ sữa dưỡng thể lên lưng em, rồi cởi áo ra để lộ bầu ngực căng tròn, không to nhưng rất vừa tay. Bé bắt đầu đưa em đi du lịch “Thái Lan” bàn màn dạo đầu nhẹ nhàng từ dưới chân lên tới cổ cứ như vậy từ từ chậm rãi rồi quay ngược lại, rồi em xoay người lại, bé tiếp tục chà từ dưới lên đến ngực thì bé click ti với thổi lỗ tai làm em xém mất kiểm soát luôn các bác. Lúc này thì tay em hoạt động tích cực hơn rồi, ôm nhẹ eo bé rồi cũng luồn lách xuống được v4 của bé, đang khám phá bỗng thấy bé rung mình rồi bé quay qua nói nhỏ nhẹ “Em thư giãn cho anh nha”. Em đồng ý ngay, bé chào hỏi thằng cu em bằng một nụ hôn nhẹ nhàng lên đầu, rồi bé mút nó LÚT CÁN luôn. Đá bi, tuốt lươn các thứ. Rồi em cũng đành bất lực trước chiếc lưỡi vi diệu của bé. Tắm rửa lại sạch sẽ rồi chào em ra về ! Xuống tới phòng thư giãn thì thấy mấy ông anh chưa xuống hết nên có nhờ phục vụ làm cho tô mì ăn cho ấm bụng

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: bao la mênh mông, sao khong em, tìm em nơi nào and 9 others
G

giang giang

Thường Dân
Reaction score
25
đã test bé này. bao ngon nha các đồng râm:p

T

TiLam

Thường Dân
Reaction score
0
be nay noi chuyen cung diu dang, tay nghe rat dieu luyen luon nha

S

Sieunhangao

Thường Dân
Reaction score
1
that khong may ong oi de tui biet tui goi be nao

L

LamtranNS

Thường Dân
Reaction score
1
kich thích thật

Q

QuyenDaiCa

Thường Dân
Reaction score
0
Ngon quá, bé này ký năng tốt đấy

P

PhuongCong

Thường Dân
Reaction score
0
đã thử qua bé này, kỹ năng b* liế** bao phê lòi

N

ngocNam

Thường Dân
Reaction score
0
như thế này chắc chết. kiếm em này ngay và liền luôn thôi

T

tonyjone

Thường Dân
Reaction score
0
Mút lút cán là thấy thích rồi. ông sướng thế

C

canajone

Thường Dân
Reaction score
0
màn thái bé làm tuyệt quá.

K

kuteo213

Thường Dân
Reaction score
0
đá bi đồ, bé này điêu luyện quá rồi mấy ông ơi

T

tìm em nơi nào

Thường Dân
Reaction score
0
đi bé này rồi, đê mê với bé luôn

S

sao khong em

Thường Dân
Reaction score
0
ngon be này làm ca nào vậy mấy ông ơi

K

khói mù

Thường Dân
Reaction score
0
bé này khỏi cần bàn vừa xinh kỹ năng lại quá ok

B

bao la mênh mông

Thường Dân
Reaction score
0
ái chà chà lút cán nghe sao mà phê quá.

H

hỡi cô em

Thường Dân
Reaction score
0
đã say bia, còn say luôn em này ôi cuộc đời đầy đê mê ha ha

N

nhok thích đụ

Thường Dân
Reaction score
0
gặp tui là tui khô máu với bé này luôn

X

xóclọxuyên7đêm

Thường Dân
Reaction score
8
để tui check bé này xem s, chứ ông tả ngắn quá. cho tui xin cái info của bé

T

Tưởng bở hãem

Thường Dân
Reaction score
0
nứng quá ông ei

1

120p-30cm

Thường Dân
Reaction score
0
say cả 2 luôn ha ha, bé anyf kỹ năng trên cả tuyệt vời đi rồi cảm nhận phê lòi lắm

Top Bottom