Truyện Hay Ca này khó quá :(

Truyện đam mỹ, truyện ma, truyện tình cảm, truyện hàn quốc
M

Master Pink

Tam Phẩm
Reaction score
1,244
Chuyện rất dài nên em xin phép kể vắn tắt những ý chính, giờ e đã là sinh viên năm nhất, chuyện bắt đầu từ hồi e học lớp 10 thì chị e học 12, chị được mẹ mua máy tính, thỉnh thoảng e có sang dùng ké, mà chị e hay quên thoát nick fb mỗi khi dùng, trong 1 lần tò mò e đọc được tin nhắn của chị với ny và, trong đó là rất nhiều những bức ảnh se* và cả clip của cả 2 người, lần nào quan hệ với ny c cũng để hắn ta chụp và quay, lần đầu tiên e đc thấy toàn bộ cơ thể của chị, từ l** chị cho đến v* chị, rồi cảnh chị bị đ**, cảnh chị b* cu, trông lúc đó chị thật dâm tà nó khiến 1 cậu bé mới lớn như cảm giác lúc đó thật khó tả, e gần như bị ám ảnh từ lúc đó. Về sau Em cố gắng nhìn lén để biết đc pass fb chị, đê có thể chủ động vào nick fb c thường xuyên hơn và rồi e cũng có được. Và trong lúc đầu e lúc đó luôn nghĩ tới những hình ảnh se* về chị, mỗi lần quay tay e lại nghĩ đến cảnh đ** chị, mặc dù biết là sai trái nhưng e ko thể ngăn nổi những ý nghĩ đen tối đó
Mà mọi người biết rồi đấy, con gái ở nhà thường ăn mặc rất thoáng , ko mặc áo lót là chuyện bt, và chị e cũng vậy, thậm chí có những lúc trời hè nóng chị còn ko mặc cả quần lót khi ở nhà, khiến e lại luôn tìm cách để đc nhìn thấy v* của c, rồi tìm cách động chạm vào cơ thể c, tìm cách chụp lén, quay lén c
Nói về 2 chị em, bọn e từ nhỏ chơi rất hòa thuận với nhau, do bố mẹ e giáo dục cũng tốt, nên c rất thương e, 2 ce rất thân với nhau ngay cả khi cả 2 đã lớn, c vẫn rất vô tư với nhũng hành động ôm vai bá cổ với e, chuyện 2 chị em ngủ trưa cùng nhau trên giường là bình thường, cùng với việc âm thầm theo dõi nick fb của c để xem những tấm ảnh và clip se* của c khiến cái ý nghĩ muốn đ** chị lại càng rõ nét hơn trong tâm trí của e
Đã rất nhiều lần e cố tìm cách thoát khỏi cái ý nghĩ đấy đi, nhưng nói thì dễ chứ làm đc thật sự quá khó với e, cứ nhìn thấy chị là những hình ảnh c lúc b* cu, lúc bị doggy lại tự động hiện ra trong tâm trí e, ai có thể ngờ được 1 người con gái luôn đc mọi người đánh giá là hiền và ngoan như chị lại thật sự rất điên cuồng khi làm làm chuyện se*.
Giờ chị đã bị thằng ny bỏ, có lẽ do nó đã đ** chán c nên nó ko muốn yêu nữa, khi biết c ko còn ny ko hiểu sao e lại thấy vui, vì e phải nói thật với lòng mình rằng bấy lâu nay e luôn ao ước đc đ** chị ko thì chỉ cần chị b* cu cho e 1 lần thôi là cũng hp rồi
Nhưng sau tất cả, cuối cùng e vẫn còn lý trí, e vẫn luôn giằn vặt với bản thân, vẫn luôn cố gắng để thoát khỏi những ý nghĩ đen tối đó, nhưng thật sự nó quá khó với e.
Giờ e rất cần lời khuyên của các bâc tiền bối, giờ e phải làm gì đây, em ko biết nói chuyện này ở đâu cả ngoài ở đây, e rất muốn giải tỏa, nếu cứ như thế này e sợ mình sẽ bị tâm thần mất

Top Bottom