Massage Bangkok GHÉ BANGKOK Ở SÀI GÒN GẶP EM GÁI MIỀN BẮC CỰC KỲ DỄ THƯƠNG - số 17

T

Trai miền Bắc

Thường Dân
Reaction score
5
Một buổi chiều công tác tại sài gòn, lướt vài điểm checkin thú vị tại thành phố mang tên Bác, địa điểm massage bangkok hiện lên với những hình ảnh bắt mắt, thế là quyết định ghé trải nghiệm để có cái mà khoe mẽ với mấy đồng nghiệp sau chuyến công tác miền nam. Cơ sở này nằm ngay góc đường Yên Thế giao với Bạch Đằng tại địa chỉ 118-120 Yên thế (gần sân bay Tân Sơn Nhất). Một vài anh chàng với trang phục Thái Lan truyền thống ra chào hỏi lịch thiệp, Bước vào trong với tâm trạng bồn chồn khó tả, gặp ngay cô em lễ tân duyên dáng với nụ cười và lời chào đon đả. Hóa ra đây là một Bangkok thu nhỏ giữa lòng sài gòn phồn hoa này. Được cô em lễ tân nhiệt tình tư vấn về các loại dịch vụ tại đây, tôi không chút phân vân chọn ngay dịch vụ six and nine với giá tiền vừa phải. Cầm trên tay chiếc ipad để lựa chọn KTV thật không hề đơn giản, bé nào cũng xinh xắn và ngoài hình gợi cảm, mỗi bé đều có nét đẹp mình thích, thế là quyết định chọn cô bé mang số 17. Tôi được mời vào căn phòng sang trọng với nhiều ghế nằm hiện đại, không khí mát lạnh cùng bản nhạc du dương, thư giãn uống 1 tách trà sen, nhâm nhi đĩa trái cây tận hưởng, hóa ra lời đồn về mảnh đất nhộn nhịp này quả không sai, thiên đường để tận hưởng những gì khoái lạc nhất.
sau những giây phút thư giãn trải mình trong không gian êm dịu, tôi được anh chàng phục vụ mời lên phòng, căn phòng mang tên “Đu bai”. Lại thêm một bất ngờ nhỏ thú vị, cách bài trí lại chẳng kém gì một Đubai thu nhỏ, với từng chi tiết nhỏ. Cô bé tôi chọn đã đợi sẵn với bồn nước nóng tỏa hơi. Em nhẹ nhàng giúp tôi cởi bỏ bộ đồ đang mặc. giọng nói đầy mê hoặc “ anh xông hơi cho khỏe nhé”. Tôi ok luôn, không thể từ chối được với dung nhan và giọng nói hút hồn ấy. sau khi xông hơi thì cô bé đã đợi sẵn với chiếc khăn lau. Tiếp tục nhẹ nhàng đưa tôi về phía bồn tắm, tôi thích thú và trò chuyện với em miên man, lân la hỏi ra thì cô bé cũng đến từ phía Bắc, vì cuộc sống đưa đẩy nên vào miền nam làm nghề này, thật đúng là hồng nhan thì bạc phận, sau khi biết tôi cũng từ Hà Nội vào công tác, cô bé như đứa trẻ gặp người thân quen, quấn quýt lấy tôi mà hỏi đủ thứ chuyện, đúng là có duyên thật. sau khi tắm em mời tôi lên giường và thực hiện đấm bóp, các kĩ thuật của e đều rất bài bản, xoa dịu các cơ, uốn ép, bấm huyệt từ đầu đến chân. Thân thể tôi như được tái sinh. Cảm giác tràn đầy năng lượng, e còn dùng đá nóng sắp đều trên những thớ thịt nhức mỏi, nhẹ nhàng vuốt đi khắp cơ thể, cảm giác thoải mái và thư giãn thật tuyệt vời. miệng vẫn không quên hỏi đủ thứ điều, hỏi đến hôn nhân, tôi và em đều chùng lại, tôi ôm em an ủi “hôm nay em là tình nhân của anh nhé”. Em nhoẻn miệng cười mừng rỡ. em cởi đồ để cùng tôi ân ái, thân hình nóng bỏng và tràn đầy sức sống ở tuổi 20, phải gọi là tuyệt đẹp.( phần này tôi xin phép giấu, anh em nào thích tự đến trải nghiệm nhé) tôi cùng em trải qua 90p khoái lạc cùng nhau. Không quên xin số em, để còn liên lạc và gặp em mỗi lần đi vào nam công tác.
chấm điểm:
cơ sở cật chất và phục vụ: 9đ cho sự chuyên nghiệp và lịch sự, phòng ốc sang trọng
số đo 3 vòng: 8.5 điểm cho sự cân đối, da dẻ mịn màn, trắng trẻo
face: đẹp dịu dàng, quyến rũ
v4: gọn gàng, sạch sẽ, thoải mái khám phá.
Nhật kí trải nghiệm – repost cho các ae điểm vui chơi đáng ghé tại miền nam

• Like
Reactions: aloalo, noibuonkhongten, Bi nguyễn and 2 others
N

noibuonkhongten

Thường Dân
Reaction score
1
bé này còn làm không ạ?

• Like
Reactions: Boy Luke
T

tonynhat

Thường Dân
Reaction score
1
bé này nói chuyện tâm tình như người yêu vậy, thương em và sẽ thăm em nhiều nhiều

• Like
Reactions: nguoisaigon
N

nguoisaigon

Thường Dân
Reaction score
0
ok. tks ae. để có dịp mình thử xem.

V

virus sex

Thường Dân
Reaction score
0
giọng bắc đang yêu vô cùng các anh ạ

C

cỏ ven đường

Thường Dân
Reaction score
0
hẹn gặp mọi người chiều nay

R

Ruồi

Thường Dân
Reaction score
0
ghém gọn 2 chữ đê mê

C

cu em

Thường Dân
Reaction score
0
wow 😯😯😯😯 em xin chào cả nhà em là thành viên mới mong ae chia sẽ một chút kinh nghiệm đc không ạ

C

cuộc sống mà

Thường Dân
Reaction score
0
hehe em 17 ngon nv chắc em sắp xếp công việc xong bay ra bangkok zs em 17 mới được

Đ

đời là thế

Thường Dân
Reaction score
0
chắc bưởi của ẻm ngon lắm đây chắc phải ghé qua yêu cầu ẻm mới đc hehe

Nghiện massages

Nghiện massages

Thường Dân
Reaction score
0
Bé này là cháu của tokuda sau kỹ thuật thượng thừa lắm các bác ạ