Checker Lần đầu massage thái tê tái với em 12 AD...

T

TèoEm

Thường Dân
Reaction score
0
Chào các anh,e mới tham gia vào diễn đàn ít lâu, chưa học hỏi được gi nhiều nhưng cũng có tý kinh nghiệm sau khi thử massage tại ánh dương 40 cầu xéo.
Hôm nay tâm trạng quá là tốt thế là phi ngay đến cơ sở sau nhiều lần giới thiệu của bạn bè.
Đến thấy cũng đông phục vụ, khá vui vẻ nhiệt tình, mình trình code nhanh chóng để lấy khuyến mãi, sau đó mình chọn ngay phòng thái vì đã được giảm giá nên chỉ còn 320k.

Mình chọn qua ipad thấy số 12 khá dễ thương, cũng may em ko bận nên mình lên phòng ngay.

Ấn tượng đầu tiên là cơ sở vật chất tốt, ánh sáng đẹp nên cảm giác rất dễ chịu ae ạ.

Sau khi thay đồ thì bé vào, chào hỏi các kiểu đà điểu, mới gặp lần đâu cũng ngại và bé cũng hơi ngơ ngơ dễ thương. Chắc bé nhìn qua cũng biết mình linh mới nên tận tình chỉ này chỉ nọ.

Đánh giá về bé: Dáng vừa người, nhìn nét thì quá ổn rồi vì ko khác gì trong hình, nhưng em hơi nhỏ con nên ko biết có đủ lực đấm bóp cho mình ko đây. Nhưng bù lại em lại có răng khểnh nên cườu rất duyên làm mình có thêm ấn tượng.
Nói về tuổi thì mình chắc chắc e ko quá 23 các bác ạ.
-v1 : vừa tay hàng VN chất lượng cao. Về phần này thì mình chắc chắn ae thử qua sẽ ko phải hối hận.
-v2: nhỏ nhắn, thon gọn rất hợp với dáng người.
-v3: theo mình cảm nhận là hơi nhỏ, vì mình thích cái gì cũng phải to cơ. Nhưng thôi kệ vậy.
-v4: sạch sẽ, cắt tỉa gọn gàng. Về phần nước nôi thì khỏi bàn luôn ae ạ. Nên mình khẳng định là e này rất dâm luôn.

Ms khỏe: em đấm lực khá, đủ bài, sytle nhẹ nhàng nhưng cẩn trọng làm rất kĩ, nên người ngợm mình cũng khỏe khỏe sau phần này.

Ms mệt: Đang nằm úp khỏe bé xoa từ từ nhẹ khắp người từ gáy xuống bắp chân rồi nhẹ nhàng dung ngực kết hợp lưỡi làm thái, em đưa ngực cho b* đưa ti cho sờ các vòng đầy đủ, cũng dc khám phá thoải mái . Trường qua lếch lại b* tới b* lui thì e đổi thế đứng 1 bên cho mình thoải mái nắn vòng 3 soi vòng 4 còn em thi cặm cuội vừa b* liế** các kiểu, mình thề là cái lưỡi của em nó điêu luyện thật, quá tuyệt vời. Mình lúc đấy chỉ biết bấu lấy bờ mông ấy mà công chân lên sung sướng. Phải công nhận bé làm đến đâu mình giựt người đến đó, đến giờ mới biết massage thái là gi đấy các ae ạ. Mình đã hơi bất ngờ với massage thái này và thằng em mình sau 1 hồi không chịu nổi nữa đã ra ngay tại chổ.

Out rồi bé kêu nằm nghỉ tí rồi lại được tắm rửa cho sạch sẽ thơm tho rồi lại nằm vuốt ve ms đầy đủ lại mới cho về. rất thoải mái. Yêu em nó mất rồi

Giờ đã hiểu ae ghiền thế nào, chúc ae 1 ngày vui vẻ.

Last edited by a moderator:
D

dailyxevinfast

Guest
qua lời giới thiệu của bác e mới biết thêm vòng 4 đó hồi giờ tới vòng 3 thôi, e cũng là lính mới kaka
nếu bác chụp được hình của e ấy thì ngon quá, a e tham khảo trước khi đến thì ok hơn kaka

Đ

ĐạiHoaTinh94

Thường Dân
Reaction score
0
quá hấp dẫn. đầu tháng này nhận lương mình sẽ check qua rồi báo cho ae tham khảo

N

nguyenhoang1995

Thường Dân
Reaction score
0
ok. tks anh em.

V

vanthanh12

Thường Dân
Reaction score
0
em cũng đã thử qua. đồng ý với bác. nhưng dáng em nó hơi nhỏ con thật

P

Phuongnguyen

Thường Dân
Reaction score
1
hay đấy. mình mới test e 11, em này cũng khá ngon và non nha mấy chú

• Like
Reactions: Mr Sonic
Q

quanghai

Thường Dân
Reaction score
0
mấy em này mình đi hết rồi. còn em nào ngon nữa ko nhờ ae giới thiệu giúp nhé. tks ae trước!

Y

yeuem gaimientay

Thường Dân
Reaction score
0
đến đó mình chọn trực tiếp qua ipad luôn đi bạn.

H

Hkaykio

Thường Dân
Reaction score
0
Bé này làm rất tốt

H

Hkaykio

Thường Dân
Reaction score
0
Bé này làm rất tốt