Massage Càn Long Một lần chơi số tử ai ngờ gặp vũ nữ... Em 88 Càn Long

P

Phạm thanh sang

Thường Dân
Reaction score
0
Tình cờ hôm qua ngày nghĩ đi nhậu với đám bạn,nhậu xong lại nổi hứng muốn đi masage thế là vô lấy rẹt rẹt cái code đi về CÀN LONG ngay mình là mối ruột nên đuợc ưu tiên lắm các bác ạ vô cu phục vụ làm bậy liền cho mình đĩa trái cây và tăng sinh lực thêm với 1 lon redbull. Tôi lấy ngay 1 vé sup thái và chọn hình ktv trên ipad thường thường tôi hay đi số con chuột 15 nhưng nay đổi gió thử đi em khác và thấy ngay con số 88 chội ôi số hơi độc à nhà nhìn trên hình thấy bén lắm luôn tôi chọn liền tay. Thế là lên phòng bước vô 1 căn phòng mang tên pharaon nghe cũng quái dị cái ông hể thế là thay đồ xông hơi ngay được 1 lúc bỗng xuất hiện 1 cô gái với vóc dáng thon thả cũng cao tầm 1m67 á cao hơn tui luon tui có 1m65 ak. Với giọng điệu ngọt ngào chất giọng miền tây a ra e tắm cho ạ nghe không tôi đã run trái chân rồi. Tắm xong em ấy lau người sạch sẽ và ra sân cỏ bước vào 2 đứa cạch với nhau hihi. Đấm bóp cũng khá là tốt á chà thái thì kĩ càng cứ đưa đầu ti mép mép vô miệng tôi cho tôi hun hòai à không biết từ khi nào cậu bé tôi đã hừng hực cùng ít sữa dưỡng thể chảy dài tren khung người của tôi. Đến màn kịch cuối cùng thì bắt đầu điên lọan lên em ấy nhẹ ngày đưa thèn nhỏ của tôi vào miệng và chơi đùa đúng chất làm tình luôn tôi chịu không nổi á,tôi lẳng lặng thò tay vào cô bé của e ấy với những tiếng rên ư ư nước tuôn trào ước nhẹp cả tay tôi tôi chơi tôi dưỡng hàng lắm nhưng đụng là tới điểm G không hà nên các cô gái thích tôi lắm luôn, chưa đầy 15 p thì tôi đã phịt rồi nhưng hứng qa hôm nay tồn bén vô miệng và đầu tóc của ẻm nhưng ẻm không có thái độ j cả chỉ cười và nói a cũng ghê gớm nhỉ hôm sau vô đây đi 69 mình làm tình như người yêu anh nhé, hôm sau là 2 suất chứ không phải 1 suất em nhé hehe. Xong xuôi tôi đi về mà không nở luôn á... Các bác thử đi quá tẹt vời luôn a nào cần điểm G của bé ib gặp Sang 16t nhé.............

Last edited by a moderator:
P

Phạm thanh sang

Thường Dân
Reaction score
0
H

Hồ gia bảo

Thường Dân
Reaction score
0
Bữa rằm có đi mà đé dám chọn