Thử thôi mà thành thật 😅😅 ghiền thật chịu sao nổi vs bé 61 vinh tiên ( chắc khách hàng thân thiết luôn quá 😅)

Tuấn hùng

Thành Viên Mới
chào mọi người hôm nay xếp giao việc bên quận tân phú kí hợp đồng với đối tác thành công tốt đẹp cũng thấy vui trong người nên tự thường cho mình một hôm thư giãn
trong lòng vui sướng nên lên sẵn kế hoạch cho niềm vui nhân hai xong xui hợp đồng chạy nhanh qua Vinh Tiên bên Tân Phú nghe nói bên nà có nhiều em chân dài ngon xinh xinh mình liều sang đi thử coi sao

đến nơi gửi xe nhanh lẹ gọi lễ tân bán vé chọn thì nhiều qua không biết e nào thôi thấy trên hình có bé 61 cũng ngon canh mà hỏi tuổi mấy ae nói là mới 17 18+ nên ko chần chừ j nữa thử luôn ui vô phòng hên quá e nó xinh bưởi to mà cười dễ thương nữa mình vô e nó chào hỏi thân mật như người yêu lâu năm vậy e tình cảm rùi e bóp nhẹ mình cai cho phê sau đó e nó thây đồ cho mình rùi e nó cởi hết để lộ đào tiên và v4 múp múp nhìn ngon quá sau đó được em nó tắm cho phê quá chừng phê

mình tranh thủ bóp bưởi e trước khi bị e thịt e tân công mình nhẹ vuốt ve cho mình phê pha

em tắm mình xong sau đó lên giường massa khỏe cho mình thoải mái khá là dễ chịu e đấm bóp người hết mệt mỏi hẳn sau giờ làm việc căng thẳng

e trò chuyện ngọt ngào cho mình vui vẻ hẳn ra
e massa thái làm mình phê pha e dùng cặp ngực săn chắc lướt tới lướt lui mềm mại
e làm cho mình cảm giác đã quá mình cũng tấn công vòng 1 vòng 4 em e rên to ra nước quá trời

e bj cho mình 100% nói chung là rất sướng
làm cho mình chịu 1 lúc hết nổi sau đó phải out lên hết vòng 1 em luôn làm cho e thoải mái e lau chùi ồi ôm ấp tâm sự mình làm mình lại vui hẳn e bảo tí xong a có về luôn không

nhìn e nó có vẻ dễ thương đáng iu vô cùng nên ghẹo lại e nó

nếu thích thì a sẽ làm thêm với e 1 vé tiên nữa cho no phê
e nó đáp ngọt e đợi a nè
chọc e vui tí thôi chứ a hết sức rồi hôm nào a ghé nữa nha
e nó hôn mình chào tạm biệt rồi hẹn hôm khác gặp nhau
chắc chỉ gặp lúc cần e nó thôi đành chào tạm biệt em rồi chia tay với em nó về thoải mái. Bé này đúng chất dễ thương luôn ghiền thiệt sự

ong cu non

Thành Viên Mới
mình đang còn trẻ lắm, mà lại tập tành massage theo mấy ông anh, cứ nghĩ vào gặp em út thì chắc cũng sẽ nhiều tuổi hoen, ai dè đâu vinh tiên có bé này trẻ lắm hà, lại thêm phần dễ thương, da căng baby, khỏi hết chỗ chê lun

phong 97

Thành Viên Mới
vinh tiên làm đúng yc mình lun, bữa dặn là nhớ cho bé trẻ nhất, thế là bảo mình phải đoiej thêm 30p, hơi lâu xíu n đk cái vì a quản lý bảo là bé bao trẻ cho mình, k ngờ trẻ thiệt còn zin, lại bt cách chiều khách

Tư Vấn Tại Chỗ
Help Users
  • Không ai trò chuyện lúc này

LIÊN KẾT NHÀ TÀI TRỢ

LIÊN KẾT KINH DOANH