Massage Bangkok trải nghiệm cùng e 15

D

duynguyen

Thường Dân
Reaction score
25
Đêm nay buồn cũng chẳng ai hiểu , sầu tư cũng chả nỗi nào vơi bước chân chập chững mỗi người một khoảng khắc mỗi người một nỗi lo đèn nhà ai nấy sáng , thế nên thôi dẹp sầu tư qua một bên , đi dạo trên con phố quen thuộc , ánh đèn lấp lánh ở khu tôi ở 8h đã thanh vắng trong con hẻm nhỏ không ngóc ngánh ba mẹ mất từ nhỏ đã lăn lộn nên chả có thằng bạn nào thân ngoài thằng tý đã mất năm ngoái , dạo ra con phố cho có chút ánh hào hoa thì đi được vòng thì thấy BĂNG KOK CITY , nhìn cũng khá giống nơi gọi là nhà … nay lãnh lương cũng rủng rỉnh túi nên vào xem sao dù gì cũng 28 tuổi đầu chỉ biết công việc rồi về nhà.​
Vào ấm hẳn , lâu rồi cũng chả biết cảm giác đông người hay nhà cửa gì, ngồi nghỉ một lúc rồi cũng được anh locker dẫn lên lầu , khung cảnh cũng khá thơ mộng nên cũng vào trầm ngâm một xíu thì lựa vào ngay phòng xông để thử - cảm giác nó cũng là lạ , êm nhưng cũng khá nồng … khí dương cũng tụ khá nhiều. khi cậu ấm đã bộc phát thì tiếng bước chân em mềm mại bước và vf mình cũng khẽ thoát khỏi cánh cửa sau căn phòng xông bức ẩm ấy rồi tiến tới cùng em vào bồn . em xoa người và chăm sóc khá kỹ các bộ phận nhạy cảm và lau sạch chúng. em mạnh mẽ hơn khi dìu mình đứng dậy và bắt đầu câu chuyện phím tưởng cùng em khi cả 2 cất lần hỏi thăm nhau. Em thích nghi và làm quen rất nhanh nên chẳng mấy chốc sau vài câu nói trầm tĩnh em đã hiểu con người mình như thế nào và cùng mình tiến thẳng vào chiếc giường êm ái trong ánh đèn mờ ảo kia là chiếc gối trút bỏ những thứ đã dồn nén bấy lâu vào cơ thể mệt mỏi sắp được em giải tỏa . em chăm chú từng góc cạnh xoa bóp mà mơ màng trong khoái cảm em vừa làm đôi bồng đào cứ trỗi phía sau khá ngộp đến cứng cả cậu bé. Em liên tục check từng bộ phận trên cơ thể rồi relax nó theo từng nhịp như em muốn.​
Khi cảm thấy em đã nóng người và cơ thể mình cũng khá khỏe em bắt đầu trỗi dậy những trò khoái lạc mà chỉ những phi tầng mới phục vụ cho vua chúa thời ấy mà phô bày ra trước mắt mình là một ngọn đồi khá là đẹp khi thoát khỏi cái áo giáp chằn chịt ấy là cả một phô tượng chỉ muốn cuốn theo.em liế** đủ kiêu kể cả xoay ti lick ti đến khi thằng nhỏ chịu không nổi thì em hun dài tới háng thì đã tới đỉnh của thằng bé… em nhẹ nhàng Hj không mạnh bạo làm rất nhẹ nhàng chậm rãi đến khi ngọn bồng kia áp sat và kẹp vào thì em dùng thứ vũ khi dũng mãnh đó tấn công thằng bé liên tục cho đến khi…cả 2 mê man đến phụt lên mặt em lúc nào ko hay.​
Em nhẹ nhàng tắm rửa lại cho mình và mình cũng khẽ hôn trán em vì lâu rồi chưa có người hợp tâm trạng và ân ái nồng nàn đến vậy. cả 2 như mong chờ sự gặp lại rồi chia tay trong mỉm cười.​
Đánh giá sơ bộ về em :​
V1:9 đ Cam việt vừa văn để làm thái và khá đẹp​
V2:8.5đ có eo nhưng ôm thì vô cùng sướng vì rất ấm áp và mềm mịn​
V3: 10đ to đẹp trắng trẻo bóp cũng khá sướng tay​
V4: nghịch cùng em thì nước ra bao nhiều em rên bấy nhiêu​
Massage khỏe : đủ bài ,đủ lực và khá tốt​
Massage mệt: HJ , bê ti ,lick ti và phê pha cùng v4 (mọi người ủng hộ cho e 15 nhé)​

• Like
Reactions: lx125i, Thichxonghoi, Phú and 17 others
D

daovang

Thường Dân
Reaction score
0
mình đi e 15 rồi.tướng rất đã nha mấy bác.làm thái cực sướng luôn

N

Nhock

Thường Dân
Reaction score
1
  • Like
Reactions: Quyền Mi
L

Lampro

Thường Dân
Reaction score
0
minh đi em 18.2 lần rồi vòng 1 rất ok.làm thái cực đỉnh.chia sẽ cho ae nào muốn khảm phá nhẻ.đinh của massage thái luôn.

H

hùng thế anh

Thường Dân
Reaction score
0
minh đi em 18.2 lần rồi vòng 1 rất ok.làm thái cực đỉnh.chia sẽ cho ae nào muốn khảm phá nhẻ.đinh của massage thái luôn.
18 ngực đẹp thì không phải bàn rồi, 15 thì không chê được làm tình phê lắm, 99% thôi nhung cũng đủ ngất ngay rồi

C

caloc2010bmt

Tam Phẩm
Reaction score
528
18 ngực đẹp thì không phải bàn rồi, 15 thì không chê được làm tình phê lắm, 99% thôi nhung cũng đủ ngất ngay rồi
có không vậy bác, em đi buổi sáng tối chưa gặp 2 em đấy, bác lại hại em rồi, em chuyển qua đi buổi sáng quá 🤣🤣🤣

H

heo rừng

Thường Dân
Reaction score
0
có không vậy bác, em đi buổi sáng tối chưa gặp 2 em đấy, bác lại hại em rồi, em chuyển qua đi buổi sáng quá 🤣🤣🤣
có không đấy bác, đi buổi sáng, hồi lâu em có trải nghiệm em 78 rồi, sáng khó chịu trong người quá lội vô thử, chỉ biết là hoạt động 24/24 không biết như nào, gặp con bé sáng sớm, dễ thương mà dịu dàng cưng không chịu được, dự là sẽ còn quay lại buổi sáng

H

hùng thế anh

Thường Dân
Reaction score
0
có không đấy bác, đi buổi sáng, hồi lâu em có trải nghiệm em 78 rồi, sáng khó chịu trong người quá lội vô thử, chỉ biết là hoạt động 24/24 không biết như nào, gặp con bé sáng sớm, dễ thương mà dịu dàng cưng không chịu được, dự là sẽ còn quay lại buổi sáng
đồng râm !!! đồng râm !!! em cũng vô tình ghé vô thôi, cũng như bác, sáng bức rức mà người tình nơi phương xa, nên em ghé thử, ai nào biết, kết quả ngoài mong đợi vậy đây, TUYỆT VỜI !!!!

C

caloc2010bmt

Tam Phẩm
Reaction score
528
đồng râm !!! đồng râm !!! em cũng vô tình ghé vô thôi, cũng như bác, sáng bức rức mà người tình nơi phương xa, nên em ghé thử, ai nào biết, kết quả ngoài mong đợi vậy đây, TUYỆT VỜI !!!!
2 bác nói vậy sao chắc em chết, bức rức chịu sao nổi, em lách đi xem mấy bác viết khác xem như nào, hôm nào ghé trải nghiệm, định cư ở bangkok luôn quá

T

Thichxonghoi

Thường Dân
Reaction score
0
E này ms bác nên thử..ok lắm luon

G

Giấu- Ñỗißuồn- VàoMưą-

Thường Dân
Reaction score
0
15 ok dáng chuẩn lắm nha Ae

H

Hùng lạc

Thường Dân
Reaction score
1
E này mình cũng đi rồi làm ok lắm!

• Like
Reactions: sieusao
L

Lac loi

Thường Dân
Reaction score
2
Bé này nhin như hot girl chân dài...kkk

• Like
Reactions: lx125i and sieusao
D

Dung rau

Thường Dân
Reaction score
2
E 01 là nhất các bác ak.đi vẻ 69 là phải gặp 01 mới gọi là đỉnh của đinh

• Like
Reactions: hanhphucao and lx125i
S

sieusao

Thường Dân
Reaction score
7
Bé này vui tính , chịu quẩy lắm ah

• Like
Reactions: hanhphucao and lx125i
L

lx125i

Thường Dân
Reaction score
15
Nói chung trẻ xinh , điện nước đầy đủ

• Like
Reactions: hanhphucao
H

hanhphucao

Thường Dân
Reaction score
5
em không cao nhưng chất lượng cao

• Like
Reactions: Lê anh tuấn
T

Tui đang sợ ế

Thường Dân
Reaction score
0
Tướng múp múp làm Thái khỏi chê. Đặc biệt là phần đấm bóp rất tốt. Mình cũng ủng hộ em số 15

H

hammuon

Thường Dân
Reaction score
0
thật không vậy mấy ae, nghe ae nói thế chắc em phải qua yêu cầu ẻm mới được

T

trai xinh

Cửu Phẩm
Reaction score
0
chấm cái lưu lại để vô thử