Trải nghiệm vua 2 lần đầu sướng tê cu tê dái

Hôm nọ vừa đi nhậu về thì trời mưa tầm tã giữa chừng quán thì đóng cmn hết đéo biết trú đuâ thì chạy ngang cái saigonstar thấy cũng mệt trong người nên t quyết định ghé zô luôn, vừa vào thì t chỉ định làm nhẹ cái thái thôi mà em lễ tân tư vấn mấy vé vua 2 có 4 em xinh tươi đc lếu lều các kiểu nên t quất mẹ nó cái vua 2 luôn. Ngồi chờ tầm 3p thì thg phục vụ nó mời zô phòng, vừa bước vào phòng thì địt mẹ đứng hình luôn, cái phòng massage 100k 200k với cái phòng 4tr nó khác 1 trời 1 vực tụi bây à, nhìn nó vip vailonz, đúng chất massage vua, vào xông hơi mà t vừa suy nghỉ hồi hộp xem mấy em mặt mũi như thế nào, có đẹp k, vú có bự không, 1 lúc thì mấy em vừa vào phòng đúng lúc t vừa xông hơi xong, vừa bước ra thấy em nào em nấy cũng ngon canh ngon cơm,dú bự mặt tươi rói. Xong mấy em tắm tiên với t lấy dú lấy đít cạ cạ làm t cửng mẹ nó lên, tắm xong mấy ẻm cho t lên giường nằm zô cái gối qq gì đó mà thơm.thơm nóng nóng đã lắm tụi bây, mấy ẻm đổ sữa rồi bắt đầu cạ cạ trường trường ôi đcm nó tê tái hết mẹ nó luôn, tụi m có hiểu cảm giác cái đầu ti nó cạ lên lưng lên cu lên dái không, đéo còn gì để tả, 4 em mỗi em 1 góc thay phiên thổi kèn, vừa thổi vừa lấy lưỡi liếm liếm từ dưới lên trên làm t ưởng hết mẹ nó người, mỗi 1 em có 1 kĩ thuật riêng k em nào giống em nào, t vừa để mấy ẻm thư giản tay vừa bóp dú mân mê đầu ti của mấy ẻm, nghỉ lại cảm giác lúc đó tưởng mình là vua thiệt đó tụi m à, tiết mục massage đã vui đến tiết mục lếu lều còn vui hơn, tới lúc t thể hiện, đcm tay t vừa móc vừa bóp lưỡi thì đảo qua đảo lại làm mấy em phê ưởng hết người lên rên quá tr quá đất. Guồng nhau với 4 ẻm 2 tiếng đồng.hồ cuối cùng cũng hết giờ t ra phòng thư giản nằm thì thg phục vụ nấu.cho t tô mì trứng nóng hổi bù lại sức
Tóm lại t nhận xét là cái massage saigonstar tuy giá vé hơi cao nhưng tiền nào của đó thôi, phòng nó vip, đào đẹp dáng ngon, có tay nghề cao, chiều khách, phục vụ cũng nhiệt tình,ok
Nói chung là rất tốt, còn ghé dài dài

Hỏi Đáp Dịch Vụ
Help Users
  • Không ai trò chuyện lúc này

3cn1.gif 3cn2.gif

LIÊN KẾT NHÀ TÀI TRỢ

CHI NHÁNH CHÍNH THỨC