Massage Bangkok trời mưa thì phải làm gì các đồng chí hãy ghé qua bangkok để trú mưa vui đùa cùng mấy em hot girl bangkok nào

C

cuheo

Thường Dân
Reaction score
0
hôm nay trời mưa lớn, chạy một mình trên đường người thì ướt hết muốn kiếm chỗ để trú mưa may thay mình đi tới massage bangkok (địa chỉ 118 ,120 yên thế) một phần để trú mưa một phần muốn giải quyết vấn đề của cu cậu đang bứt rứt trong người, mới chạy xe vô tới cửa đã có nhân viên phục vụ ra tiếp đón thật là vui vẻ và dắt xe cho mình , dắt xe xong nhân viên lễ phép mời mình vào trong quầy lễ tân để chọn vé, vừa bước vào bên trong dàn phục vụ và lễ tân đứng cúi chào thật là lịch sự lễ phép, thật là chuyên nghiệp , mình tới quầy thì lễ tân lễ phép mời mình chọn giá vé, wow nhìn vào tất cả các vé mình cũng muốn đi hết tất cả các vé nhưng mình đi hết thì có gì hay nữa phải k mấy chế mình phải trải nghiệm từng vé mới hấp dẫn, rồi mình quyết định đi vé thái coi cảm giác mới lạ như thế nào, mua vé xong phục vụ mời mình lên phòng, mình đi lên phòng thì thấy tên phòng là sài gòn mới bước vào phòng ôi trao phòng vừa đẹp vừa thoải mái có không khi ấm áp của sài gòn đúng là tên gọi , mình ngồi đợi cở 3p thì có tiếng gõ cửa và mở cửa ra wow đó là một thiên thân anh em à giọng nói nhẹ nhàng dễ thương dáng cao cở 1m65 thân hình thì khỏi chê vào đâu được ngực,mông nhìn thôi cũng muốn để cậu nhỏ của mình muốn dựng thẳng lên luôn mấy chế ơi, mình mời ẻm ngồi xuống nói chuyện nói chuyện được 5p mình hỏi tên ẻm ẻm trả lời ẻm tên mỹ số của ẻm là33 nha các đông chí, xong phần nói chuyện ẻm mời mình lên giường để bắt đầu mát xa trong phần đấm bóp mình cảm thấy ẻm đấp bóp thật là tốt làm mình thấy thoải mái , ẻm vừa đấp bóp ẻm vừa hỏi mình có đau không mình trời vậy được rồi đó em ,ẻm tl và cười nhẹ một cái làm mình chỉ muốn ôm ẻm vào lòng mà thôi, xong phần đấm bóp tới phần trà thái ẻm bảo mình quay lưng lại và ẻm cởi áo ra để làm thái ẻm cởi áo ra ôi trời ơi ngực của ẻm đẹp hơn mình tưởng tượng, ẻm lấy bộ chườn gắp cơ thể mình vừa chườn vừa liễm khắp cơ thể mình ôi trao ơi mình chịu hết nỗi rồi các đồng chí à cu cậu mình cứ muốn bụng ra muốn ăn thịt ẻm ngay lúc đó , trà xong phần lưng ẻm kêu mình nằm ngửa ra , đang trà phần dưới mình k biết ẻm cố ý hay sao ẻm cứ đụng cu cậu của mình và cười nhẹ một cái r cắn nhẹ hông mình 1 cái làm mình giật cả mình làm ẻm hỏi em làm anh đau sao mình tl không thế là ẻm tiếp tục làm tiếp chườn lên chườn xuống làm cho cậu nhỏ mình k thể nào chịu nổi nữa rồi ẻm cứ lấy dú c* cu cậu mình phê quá ẻm nhìn mình và hiểu ý mình hay sao ẻm liền cầm cậu nhỏ mình và nghịch nghịch xong ẻm liế** ẻm hôn cậu nhỏ làm cho cậu nhỏ k thể nào chịu đc ẻm thật là điêu luyện ẻm làm mà mình sướng run cả người, mình cố kiềm chế thì ẻm càng hăng say hơn liế** láp cậu nhỏ mình hơn cuối cùng mình cũng chịu thua ẻm mình bất lực trước ẻm và cậu nhỏ của mình lúc đó không còn sung mãn như lúc nãy nữa xong xuôi ẻm âu yếm nhẹ nhàng lâu chùi cậu nhỏ xong ẻm nhìn mình và nở một nụ cười làm mình cảm thấy vui sướng trong lòng, nhìn vào đồng hồ thì đã hết giờ của mình ẻm mình ngồi dậy mặc đồ thì ẻm mặc cho mình phục vụ mình từng li từng tý chỉnh sửa quần áo cho mình và ôm tay mình ra cửa đưa mình xuống dưới phòng thư giản cùng ẻm, đưa xuống xong em hôn mình và chào mình thật là ngọt ngào và đi lên, trời đã tạnh mưa mình ra về nhưng trong lòng vẫn nhớ ẻm (số33) , mình sẽ sắp xếp thời gian để quay lại gặp ẻm 😉😉😉😉😉😉😉

Top Bottom