Checker TRONG CÁI RỦI CÓ CÁI MAY MANG SỐ 02

V

Vũ Phongg

Thường Dân
Reaction score
0
Trưa nay ngồi nghĩ lại cảm giác lần đầu hưởng thụ cảm giác JAV với bé 16 Ánh Dương, làm lòng bồn chồn rạo rực, bức rức chịu hông nổi thôi thì sẵn còn dư máu nên ghé thăm idol jav của mình vậy. Vẫn như hôm trước vừa tới cổng là có nv ra giữ xe mời vào rất lịch sự, vẫn đi vé massager thái như mọi khi, do mình là member massagevua.net nên đc mã code giảm 20% như bài giới thiệu trên diễn đàn, lên phòng mình vẫn yêu cầu bé 16 nhưng xui thay bữa nay bé off, đành vậy, nói locker ramdom cho a bé nào face xinh tướng mi nhon, nhỏ con. Quấn cái khăn vào xông hơi mà trong lòng buồn như đang mất thứ gì đó ( P/S: buồn khó tả ), thì bất chợt mình nghe tiếng gõ cửa, khẽ nhìn qua khe cửa, trời đất ơi hot girl phương nào face xinh lung linh, thiệt mấy ông Ánh Dương này chắc muốn gây nghiện mình hay sao á, tuyển mấy bé nhìn ko chịu nổi.
Sau mấy giây định thần, mình phi liền ra khỏi phòng xông, khá nhỏ nhẹ e cười hỏi đợi có lâu ko a để e chỉnh nước ấm e tắm cho a nha, Bé từ từ trút bỏ xiêm y và dìu mình vào cái bồn tắm, vai thẳng, eo thắt con ong, hông nở mông cong cùng với làn da trắng mịn thiệt chứ nghĩ bé này đi ngoài chắc giá chai lọ trở lên chứ ko đùa. Vẫn bài tắm xà bông e vuốt từ trên xuống dưới + với đường lưỡi điêu luyện từ cổ lên tai rồi xuống vai, ngực, rốn, hông, mông, thèn em, ướt át nhất là màn c* ngực kích thích vô cùng, tới đây thôi thì thằng em của mình như muốn phọt luôn cho xong nhưng nghĩ lại phải kiềm chế để còn tận hưởng phút 90 nữa hahaha. Màn dạo đầu hoàn tất, xong bé dìu mình ra lấy khăn lau rồi lại đưa mình lên chiếc giường tình yêu với bài massage hồi phục sức khỏe, sau màn thử lửa rồi chuyện gì đến cũng đến, bé xin phép mình tới phần chính bé bôi sữa dưỡng thể lên lưng mình thoa đều tới chân, bằng chính cơ thể của e ấy cứ thế kết hợp với đường lưỡi, và các động tác thể dục lăn, lê, bò, lếch, dọn wc làm da gà da vịt mình nhảy lung tung kakaka
Xong phần úp, bắt đầu phần ngửa, dưới ánh đèn mờ ảo nhìn e bôi dầu khắp người bóng bẩy nhìn mà muốn điên đảo tâm hồn e trường khắp người mình từ trên xuống dưới c* c* thèn nhỏ rất khó chịu như bị kích thích tột độ.( P/s men nào yếu yếu giải đoạn này nhớ chú ý nhá hahaha), chưa hết cái mông và bím của bé cứ thế cọ sát mơn trớn khắp người, mình như tê liệt hoàn toàn bỏ mặt để cho e ấy ra sức biểu diễn cái có phụ dâm dục của e, Cao trào nhất là lúc e nó tấn công tổng lực vào thèn em nhìn từ trên xuống cảm giác đang được hot girl bj rất là khó tả cứ như đang mơ, 2 tay mình bắt đầu đi chuyển lên núi, xuống biển, mò, cua bắt ốc, mãi mê khám phá mà out lúc nào không hay khi những lại thì thằng e mình đang nằm thở oxi trên ngực của e nó, nằm vuốt ve khoảng 5 phút e cười và nói của a to quá, làm cho niềm kiêu hãnh của một thằng đàn ông trong mình đc trỗi dậy tự hào lắm các men ạ, xong đoạn rồi e lau khô dầu và tắm cho mình xong e kiêu mình ra ghế ngồi chờ e tắm xong ra massage đầu cho mình ngồi nhìn bé tắm mà mình nghĩ đúng là trong cái rủi có cái may. Hehehe. Ra về vẫn không quên gửi e ấy 500 tiền tip và hứa vs lòng lần sau sẽ đi 2 bé 16 và 02 để tận hưởng cảm giác đỉnh của đỉnh JAV là gì =)))).
* Đánh giá:
V1: 8đ vừa tay, chắc lắm nha các men.
V2: 9đ èo còn ong thật thụ
V3: 8đ chưa tô lắm vì e còn nhỏ, nhờ các men giúp e nó to ra. Hjhj
Face: 10đ đẹp lung linh.

B

Bóp vú cô long

Thường Dân
Reaction score
0
Muốn húp ghê 🤣

T