Massage Vinh Tiên vào nam đổi gió cùng em 25 vinh tiên

Q

quanghung

Thường Dân
Reaction score
9
Tháng vừa rồi tôi mới có chuyến công tác vào Nam các bác à, và tất nhiên sau khi mọi công việc được giải quyết gọn gàng, xong xuôi, cũng là lúc đi một vòng tìm chỗ thư giãn để đánh bay căng thẳng công việc để chuẩn bị bay về bắc tiếp tục công việc. nghĩ tới nghĩ lui bỗng dung trong đầu nhảy lên suy nghĩ *hay h đi massage nhờ) đắn đo lát sau tôi quyết định ĐI!vừ ngồi nhâm nhi tách cf vừ suy nghĩ hồi năm trước vào nam công tác ở quận tân phú mấy đứa bạn dẫn đi massage ở massage j ở gần cái trường giao thong vận tải ở tân phú

Gọi chiếc Vina, -anh ơi a có biết cái trường giao thông vận tải ở bên tân phú ko nha anh, chở e tới đó đi . tới nơi tôi lại hỏi hình như nhớ ko nhầm thì đầu đường có cái massage phải ko chở e qua đó đi haha lâu ngày quá ko nhớ tên chỉ nhỡ mang mang bác thông cảm e nha . vậy là tới được Vinh Tiên, nay khác quá đèn sang nhấp nháy , vừa bước tới cửa, anh giữ xe đã nhiệt tình hỏi han rồi à, vào trong quầy mua vé nha xếp , ok anh. Tới nơi, Bélễ tân chào hỏi mình, hỏi thăm xem mình đã từng sử dụng dịch vụ chưa nè, rồi em à, nhưng mà cũng lâu rồi nay có thay đổi j ko , lướt chọn vé mới biết là tại đây không còn vé thường luôn chứ, chắc có lẽ mình ghé cũng lâu rồi haha con người còn già chú nói chi nay chỗ này phát triển quá rồi , cho anh cái thái đi em, hơi buồn 1 chút vì chọn vé xong lại biết là chỉ còn duy nhất bé 25 thôi, nếu muốn có thêm nhiều sự lựa chọn nữa thì phải đợi tới 30p lận, ok em, thanh toán cho anh luôn đi, đợi chờ chi cho mệt.

Mà phải công nhận, phòng chờ trong này khá nhỏ, không được to như ngoài kia, nhưng được cái khá ấm cúng đấy chứ. Được đi hẳn thang máy lên tận lầu 4 để gặp bé luôn,phòng số mấy thì tôi cũng chẳng nhớ nữa, chỉ biết là vừa ra khỏi thang máy là quẹo phải đến phòng cuối thôi. Vừa mở cửa ra là đã thấy bé đứng sẵn bên trong ngay ngắn chào tôi, em giúp tôi thay đồ, mời tôi vào phòng xông, nhưng vốn tính không thích nên nói em thôi anh không xông đâu, em mở cửa ra báo cho phục vụ rồi quay vào mà chuẩn bị nước tắm cho tôi.

Em và tôi bắt đầu tìm hiểu lẫn nhau, tám với nhau, 1 hồi rồi nước cũng đầy, em dắt tôi vào bồn tắm, em tắm cho tôi sạch sẽ thơm tho, chà rửa kĩ càng lắm à, thằng nhỏ cũng được thơm lây, em còn tặng nó 1 nụ hôn nữa chứ. Được hôn, nó thức tỉnh ngay, em lau mình lại cho tôi mà nó cứ cứng ngắc làm em ghẹo quá trời.

Rồi em mời tôi lên giường nằm, tôi nói em, như vầy sao mà nằm sấp lại cho em massage được chứ, em giải quyết đi, bé cười bẽn lẽn, rồi cũng tiến lại mà nói nhỏ vào tai tôi, vậy để em cho anh sang thái trước luôn ngen, ok em ơi, tới luôn đi nào.

Em bắt đầu cởi bỏ lớp áo giáp phòng bị bên ngoài ra, phô trương cặp đào tiên trắng ngần đẹp đẽ, đỉnh đào nhỏ gọn, đẹp đẽ vô cùng, 2 cái đỉnh đó đã dẫn tôi sang chốn bồng lai tiên cảnh, nơi có những nàng tiên vui đùa, nhưng tại nơi đây và ngay bây giờ, tiên chỉ có 1 mà thôi, em dùng cặp đào tiên của mình mà kích thích tôi, chà tới chà lui, nhột nhạt vô cùng, trườn lên bên trên, ăn đào anh nhé, chẳng đợi bé hỏi thêm lần nữa, tôi mạn phép thưởng đào luôn nà, ngọt vô cùng luôn, tay bé vẫn không ngưng mân mê thằng nhỏ và cặp ngọc quý, ăn đào no say tôi lại tìm tới khe suối mà thưởng ngoạn, nước chảy róc rách, ấm nóng lắm à, bé bị chạm vào điểm nhạy cảm, 2 má ửng hồng, nhìn trông dễ thương vô cùng, mò xuống khúc gân thịt mà nãy giờ bé mân mê nó, bé bắt đầu ăn tươi nuốt sống nó, hết mút đầu rùa rồi tới lau thân, từng đường lưỡi của bé cứ như từng bước dẫn tôi tới khoái lạc vậy.

Bên trong phòng vang dội những âm thanh sống động của cuộc vui mà tại nơi đó có 2 con người đang chìm đắm vào nhau, cuối cùng tôi cũng được thõa mãn khi thằng nhỏ quá sức chịu đựng mà xuất quân ra đầy cặp đào tiên của bé luôn. Em xin phép tôi đi vệ sinh cá nhân lại, sau đó em tắm rửa cho tôi, nãy giờ vờn nhau quá nên mồ hôi nhễ nhại luôn, những phút cuối giờ, bé massage khỏe cho tôi, tuy không đủ thời gian để làm đầy đủ bài bản, nhưng thôi, thõa mãn là điều mà tôi quan tâm nhất, và đã đạt được rồi, gửi bé tiền tip xứng đáng với những cảm xúc mà bé tạo cho tôi, ra về vui vẻ, tối đó tôi ngủ ngon vô cùng, sáng là cất cánh về Bắc rồi.

• Like
Reactions: đêm nay bên em, say helo, tìm em nơi nào and 6 others
G

giang giang

Thường Dân
Reaction score
25
Ngon. duyệt, tối nay đi chén em thôi nào.

T

TiLam

Thường Dân
Reaction score
0
toi thich may em tam su ntn. tay nghe cung kha dieu luyen nhi.

S

Sieunhangao

Thường Dân
Reaction score
1
nhất ông rồi đấy:devilish::devilish::devilish::devilish::devilish:

Q

QuyenDaiCa

Thường Dân
Reaction score
0
tới bến với em này thôi. chịu hết nổi rồi

P

PhuongCong

Thường Dân
Reaction score
0
kỹ thuật b* liế** bé này thì khỏi phải bàn luôn, bao phê

N

ngocNam

Thường Dân
Reaction score
0
:love::love::devilish::devilish:phê đừng hỏi

T

tonyjone

Thường Dân
Reaction score
0
Đỉnh đào nhỏ gọn xinh là thấy khoái rồi nha.

C

canajone

Thường Dân
Reaction score
0
Phần thái bé làm tuyệt thế. chắc tui phải hốt bé này mới được

K

kuteo213

Thường Dân
Reaction score
0
b* liế** tốt thế trời. bé này làm ca mấy giờ vậy ông ơi

T

tìm em nơi nào

Thường Dân
Reaction score
0
vừa làm vừa tâm sự đúng kiểu mình thích, bé này làm ca nào ông ơi

M

mì xào giòn

Thường Dân
Reaction score
0
Vinh tiên bé này với 03 ngon lắm nha ông

S

say helo

Thường Dân
Reaction score
0
bé này thì dễ thương không cần bàn rồi

Đ

đêm nay bên em

Thường Dân
Reaction score
0
thấy ông tả mà muốn chiến với bé quá, không biết bé làm ca mấy giờ vậy ta

C

còn buồn k em

Thường Dân
Reaction score
0
ông đã vào đây ddoooir gió thì chắc ông không quên đc rồi ha ha, mấy bé này kỹ năng thì khỏi bàn

Vô Song

Vô Song

Đô Sát Viện
Staff member
Reaction score
5,762
Hệ thống luôn chào đón các anh em đến và trải nghiệm dịch vụ, cảm ơn các anh em đã tin tưởng và sử dụng dịch vụ tại hệ thống

Top Bottom