19 siêu mẫu mấy ông ơi

Vẫn là tôi đây các đồng râm, nay gặp vài chuyện buồn, không được vui, đành rủ bạn bè trong công ty đi nhậu, ăn uống bê tha 1 bữa.
Nhậu xong sẵn có hơi men trong người thì vẫn thói quen cũ ghé lại Càn Long hưởng thụ cảm giác được chiều chuộn cho vơi sầu.
Lên xe rồ ga 1 mạch đến nơi cũng tầm 8h tối gặp ngay cô bé cô lễ tân khá xinh đẹp, chắc lâu quá mình không ghé giờ đổi mới khá nhiều, không gian sang trọng đẹp dẽ, trang hoàng không khí noel khá lộng lẫy.
Thì ra giá vé có nhĩn hơn xíu là vì đổi mới cơ sở vật chất và dịch vụ. Lấy vé thái xong, phục vụ dẫn mình lên phòng thư giãn, mình xin Ipad chon bé thì thấy sơ sơ bé số 19 có ngoại hình khá bắt mắt, nên mình chọn bé. Dùng tô mì trứng xong thì đc cu phục vụ đưa lên phòng, bước chân vào mùi nước hoa của bé và mùi thuốc bắc hòa trộn với nhau, cảm giác như mệt mỏi và buồn phiền nó tan biến hẳn đi.

Trước mắt là 1 cô bé da hơi ngâm nhưng mặt rất xinh xắn, có nét lai tây, bé cười nhẹ và nói chào anh như những lời lẽ âu yếm nhau của các cặp đôi mới yêu vậy.

V1 9/10
V2 eo cực đẹp
V3 8/10
Đẹp cực kỳ mấy ông à. Vào tắm thì bé nghịch vô cùng, cười đùa trò chuyện với mình suốt, đã z còn bonus cho cậu nhỏ mình 1 vài nụ hôn và nói chưa j mà sao nó cứ dựng đứng vậy anh, làm mình cũng ngạu vô cùng.
Lau khô người đến mát xa thì tay nghề bé đúng khá là tuyệt với luôn mấy ông ơi, đấm tới đâu đã tới đó. Sướng ơi là sướng.
Nhẹ nhàng bé nói giờ khỏe xong tới mệt nha anh, vừa nói xong bé cởi bỏ chiếc cáo ngực mỏng tanh bé đang mang, trời ơi bầu ngực to tròn đã vãi đạn, núm khá hồng. bắt đầu đổ dầu thái lên người, dùng ngực trần ấy chà từ đầu đến chân và ngược lại. Kích thích tột độ khi chà bé dừng lại nghịch đưa ngực lắc lắc trên mặt mình mình ngậm đầu ti và nút như kiểu lâu ngày lắm rồi chưa có hơi gái ấy.
Bé bắt đầu chuyển dần xuống ngậm lấy cậu nhỏ, kỹ thuật Bj khỏi chê, liến nút các kiểu cả 2 hòn luôn sướng đê mê, xong bé dùng ngực thư giãn luôn, bầu ngực to lại tròn như ôm hết cậu nhỏ vậy đưa lên đưa xuống mình kéo bé lên miệng ngậm ty tay thì đưa vào khe suối.
Nước trong đó âm ỉ khi nào lâu lắm rồi bé khẽ rên, âm vang trong phòng tiếng dục vọng ngày càng dân trào.
Tầm 15p thì mình phọt hết trong miệng bé. Quá tuyệt vời mấy ông à.

Khi về không quên bonus cho bé.
Mấy ông đi nên thử bé này hết sức tuyệt vời luôn nha mấy ông.

Hung&

Thường Dân
Bữa đi bên đây rồi..đi tầm khoản 13h chưa..gặp em 20 tuyệt vời..phòng ốc thì ok.. nhưng hơi thiếu máy lạnh vì quá nóng..chắt thời tiết nóng nực..ko sao bù lại em 20 ngọt ngọt cái nóng cũng qua đi..hjhj

Hỏi Đáp Dịch Vụ
Help Users
  • Không ai trò chuyện lúc này
  • N Ngua:
    Phòng ốc sạch sẻ
    Unlike Quote Report
  • K Khanhoa:
    Tui vừa mới đi bé 19 dễ thương vui vẻ hòa đồng thư giãn chuyên nghiệp ae nào rãnh ghé 242 đồng đen nhé
    Unlike Quote Report
  • C caloc2010bmt:
    Thấy mấy anh em khen đồng đen quá trời chắc phải đi thử một lần cho biết.Trước tôi cũng ghé rồi nhưng xưa là Điêu Thuyền cũ này Massagevua làm chắc oke hơn hồi xưa chứ nhĩ
    Unlike Quote Report
  • Đ Đờilàthếthôi:
    Ở Sài Gòn này massage Bangkok 120 yên thế là tuyệt vời nhất mấy ông ạ
    Unlike Quote Report
  • A AnhLàAnh:
    Đúng là massage Bangkok 120 yên thế Tân bình mãi đỉnh
    Unlike Quote Report
  • C Cell:
    Bên đồng đen nay có mấy bé mới nữa rôif anh em ơi bé 17 bên đó cao ráo nói chuyện dth cực anh rảnh ghé 242 đồng đen chơi nào
    Unlike Quote Report
  • V Văn kha23:
    Bé 16 đồng đen làm ok quá anh em tay nghề quá đỉnh làm rất nhiệt tình vui vẻ bé cao ráo ok phết ae đi nhanh còn kệp 242 đồng đen
    Unlike Quote Report
  • D Dan tầy:
    Bé 19 đồng đen ae khỏi bàn tới làm rất đỉnh luôn bé làm rất nhiệt tình thư giản bao tê ae đi nhanh bé đó còn kịp
    Unlike Quote Report
  • L Lý Thông 1:
    Tôi đang nhậu ở tân bình thì ghé cơ sở nào gần được ae
    Unlike Quote Report
  • K Kenzo:
    Ở tân bình thì ghé Đồng đen cho gần nhé a.tr .tôi hay đi bên đó
    Unlike Quote Report
  • L Lý Thông 1:
    Vậy hã.thế có bé nào tuowia tươi giơiz thiệu tôi với
    Unlike Quote Report
  • K Kenzo:
    Tôi chứ bên đó hay đi bé 16 bác đi thử xem sao .
    Unlike Quote Report
  • Q Quân AP 12:
    Anh em ghé Sg Star chơi chưa bên đó vừa tuyển về dàn Ktv trẻ đẹp tay nghề cao chiều khách nữa .. nghe hấp dẫn ko nào
    Unlike Quote Report
  • B Binzz HN:
    Quân AP 12 said:
    Anh em ghé Sg Star chơi chưa bên đó vừa tuyển về dàn Ktv trẻ đẹp tay nghề cao chiều khách nữa .. nghe hấp dẫn ko nào
    bạn nói đúng lại còn nói to mà như vậy càng tốt để anh em thích đi masages còn đc trải nghiệm
    Unlike Quote Report
  • H Hưng phố núi:
    779 69 bên Sg star đỉnh lắm ae ạh tui đi công tác ghé bên đó 1 lần gặp đc 2 bé mới biết thế nào là làm vua 1 ngày
    Unlike Quote Report
  • T Thắng HP 123:
    Bên cơ sở đó công nhận dàn KTV bạn nào cũng trẻ xinh ... đúng là gần trung tâm Sài Gòn nên chất lượng quá tốt
    Unlike Quote Report
  • T Tống thiên quang:
    Bên saigon nge nói tuyển dữ lắm toàn cực phẩm
    Unlike Quote Report
  • M minh thái hữu:
    ai rảnh tý gé qa kím mấy bé với tui hâm . Mới đi cv về cả tuần mới về
    Unlike Quote Report
  • M Mr tống thiên:
    Thích mấy bé vui tính . Hài hài á mà miền tây á nha . Chỗ nào ok mấy ông
    Unlike Quote Report
  • N Ngo hải đăng:
    Saigon thì đỉnh về mấy bé rồi. Mún sao cũng có👍
    Unlike Quote Report
  • V Vương quốc trịnh:
    qa saigon nè . Mge đâu tuyển về toàn cực phẩm giờ tắm rữa qua trải nghiệm mới được
    Unlike Quote Report
  • H Hoa nhài à i ai:
    Nay bên 242 đồng đen nhiều bé mới trẻ thật anh em rảnh ghé 242 đồng đen chơi đi tôi mơia qua chơi về rất hài lòng làm massa phải đổi mới ktv liên tục như này mới được chứ
    Unlike Quote Report
  • H Hawai:
    Ae đâu hết rồi ghé đồng đen chơi với tôi nào nghe riview đã quá phải chạy qua bển thử thôi
    Unlike Quote Report
  • N Nguyễn thái:
    Hoa nhài à i ai said:
    Nay bên 242 đồng đen nhiều bé mới trẻ thật anh em rảnh ghé 242 đồng đen chơi đi tôi mơia qua chơi về rất hài lòng làm massa phải đổi mới ktv liên tục như này mới được chứ
    tôi mới đi chỗ đó song máy bé làm rất nhiệt tình tôi thấy ok phết bé làm cho tôi cao ráo đẹp trẻ làm rất nhiệt tình
    Unlike Quote Report
  • L Lengocthanh:
    Hawai said:
    Ae đâu hết rồi ghé đồng đen chơi với tôi nào nghe riview đã quá phải chạy qua bển thử thôi
    tôi nghe riview quá đỉnh vô thử làm rất nhiệt tình bé dễ thương đẹp vui bé cao ráo làm ok phết thư giản bao phê
    Unlike Quote Report

LIÊN KẾT NHÀ TÀI TRỢ

CHI NHÁNH CHÍNH THỨC