Massage Bangkok 80 hơi bị tươi !!!

• Thread starter Nguyễn Kế Lương
  • Start date
N

Nguyễn Kế Lương

Thường Dân
Reaction score
0
Nhậu và ngủ cuộc sống của mình là vậy:cautious:. Nhưng hôm nay cùng bạn bè nhậu về ngày lễ 1/5, tôi quyết định đổi gió. Cũng sẵn đọc quảng cáo của mát-xa vua thì mình thật sự rất thích và lại gần chổ tôi sống, thế là khi nhậu xong mình đánh lẻ ngay.
Chạy 1 mạch tới thẳng địa chỉ 118-120 Yên Thế, P2, quận Tân Bình. Thật sự đây là lần đầu mình đến, nhưng đã được tư vấn khá nhiệt tình , mình vào chọn ngay mát-xa thái lướt sơ Ipad dừng ngay số 80. Chẳng hề đợi lâu tầm 10p, bước lên vào phòng thì trời ơi. mình chỉ muốn tới thẳng vào vấn đề chính. nhưng j cũng phải từ từ hi hi.
Tắm thì bé làm rất tuyệt.... nhẹ dàng dịu dàng còn ấy ấy sơ qua cậu nhỏ của mình làm nó cứ nóng âm âm lên..... đã vậy bé còn búng tưng tưng và mang bikini nữa làm nó cứ phải gọi là nhảy dựng lên.Bé lấy tay xoa sơ sơ ngực mình cười khẽ nói nhẹ vào tai mình " Xăn quá ta ", vì mình có tập Gym.
Xong đến phần khỏe, người mình khá là cơ bắp.... sợ rằng bé làm không phê ai ngờ. bàn tay nhở bé ấy khá diêu luyện các cậu ạ. sướng run hết cả người.
Đây tới khúc quan trọng đậy rồi vào phần Thái bé cởi bộ xiêm y, mình chỉ muốn thốt lên Wow. cặp Z bầu bĩnh, nhũ hoa hồng bững mấy ông à. bé nhẹ dang chà sát 2 cặp núi đôi đó lên cở thể từ chân lên mặt, và ghé lại cho mình nút nhẹ 1 cái nữa chứ. tay bé thì đang đưa xuống hàng sự với cậu nhỏ của mình vuốt ve nhẹ nhàng 2 viên bi he he. lưỡi bé thì quấn chặt lười mình khá là sung sướng:p, hồi sau bé đưa hẳn lưỡi xuống cậu nhỏ của mình nút lấy nút để... lười cứ quấn chặt đầu Trym mình;), lúc đó mình sướng quá tay mình thì không quên lướt vào khe suối nguồn ướt át của bé. bé cứ rên cứ như âm thanh JAV mình lại càng kích thích:love:. nước của bé cứ chảy ào ào.
Mình tập gym nhưng cũng chịu đc 15p vì bé làm quá điêu luyện và bé quá đẹp nên cuối cũng mình cũng đành cho bé tất cả hi hi. cả 2 cũng đã cùng nhau tuôn trào.
Bé và mình cũng khá mệt bé xin phép tắm rửa lại cho mình khá là ok các ông à.

L

LamTran1992

Thường Dân
Reaction score
0
nghe mà đã quá bạn ơi

T

tuannguyen8521

Thường Dân
Reaction score
0
Nứng quá triển khai gặp ngay em nay đã

P

phuong125Le

Thường Dân
Reaction score
0
Bangkok toàn gái ngon ngọt nước đã đi đã biêt đã trải nghiệm

K

Khuong Trong

Thường Dân
Reaction score
0
bé này ướt át quá sương thật.

V

vuongnguyentran

Thường Dân
Reaction score
0
nghe ma chi muon chich be thoi

N

nguyentruong897

Thường Dân
Reaction score
0
bu ch** be nay chac suong qua. may qua thot co ghi dia chi. qua gap be nay suong cai da

Q

quannguyen86

Thường Dân
Reaction score
0
hết ý lâu quá khong di giải mỏi. lên lên thoi

D

Dung rau

Thường Dân
Reaction score
2
Bé 80 làm thế nào ae.bác nào đi thử cho e chút ý kiển.nào vào đi vẻ vua 4 bé.mà mới chọn được bé 29.và 70.
Ae nào có số hot bangkok cho e bới

V

virus sex

Thường Dân
Reaction score
0
80 người yêu cũ của em này ngại quá

Đ

Đồng trong đồng Dâm

Thường Dân
Reaction score
0
2 đại ca có vẻ quen thân nhau, hay ghé bangkok, tiện đường cho em xin ít thông tin vài tình yêu mới đi
hỏi ông anh virus se* chắc hôm nay ổng nổi nhất hội

Đ

Đồng trong đồng Dâm

Thường Dân
Reaction score
0
cô bé 80 này, coi bộ căng à, chứ em là em k chê được điểm nào rồi á

C

công công

Thường Dân
Reaction score
0